มาร่วมทำกิจกรรมเล่นฟุตบอลกันไหมครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 14 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สรุปวันยังพี่ รอฟังครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ได้ไปเตะ แต่มาดันไว้

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    รอเรื่องวันอยู่นะตาบี

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สรุปด่วน

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ช่วงนี้ยุ่ง ๆ อยู่อ่ะครับท่าน ๆ เดี๋ยวรอแป๊ปปปปปปป

6. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดันอิก

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รอแป็ปปปปปป

8. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รอแป๊ปก็ตัวใครตัวมันดีกว่า เดี๋ยวเจ็บตัว

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คิดได้งัยเนี่ยยยยยยย กรั่ก ๆ ๆ ๆ

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    อยากไปเตะด้วยจัง

11. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เตะกันที่ไหน คับ ถ้าไกล้ บ้าน จะได้ไป แจม ด้วย คนคับ อิอิ ....

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    น่าจะเป็นสนาม S-One บางนาอ่ะครับ

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เข้ามาดัน

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP UP UP

ยังรอจำนวนผู้ร่วมกิจกรรมอยู่นะครับ

15. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    โห...นึกว่าพี่บีลืมไปแล้ว อิอิ

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สนามหญ้าเทียมเลย

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จันทบุรี FC ส่งเข้าประกวดเปล่าครับ อิ อิ อิ

18. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    คันขาคันแข้ง แล้ว

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เหมือนกันเลยครับท่านพี่อ๊อด

20. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    อยากไปเตะบอลด้วยครับ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

22. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขุดขึ้นมาหน่อยคับ เมื่ออาทิตย์ก่อนโรงงานเค้าจัดแข่งฟุตบอล ได้ไปแข่งกะเขามา เป็นสนามหญ้าเทียมไม่ใหญ่มาก ข้างละ5-6คนรวมผู้รักษาประตู สนามอยู่ลาดกระบัง ติดกับคู่ขนานกาญจนาภิเษกฝั่งไปบางนาช่วงตัดกับมอเตอร์เวย์พอดเลย จำชื่อสนามไม่ได้ เดี๋ยวขอกลับไปดูใหม่ก่อนอิอิ
    สนามน่ามันส์มากๆคับ มี2สนามให้เช่า ไม่รู้ว่าท่านบีและเพื่อนๆสมาชิกท่านอื่นยังสนใจกันอยู่รึป่าว :)

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หาคนเล่นอยู่ครับ

24. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
  25. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    สนุกนะครับ ถ้าเราไปกันเยอะๆ

26. taekung

taekung New Member Member

5
    0
    0
    จัดไปเลยป๋า....เดี๋ยวขอแจมด้วย

เล่นไม่ค่อยเก่ง แต่เน้นมาววว เหมือนเดิม

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สนามหญ้าจริงตรงบ้านท่านพี่ป๊อปก็น่าสนนะ เคยไปเล่นอยู่สองครั้ง เดี๋ยวไว้รอหมดฝนกก่อนค่อยว่ากัน

28. taekung

taekung New Member Member

5
    0
    0
    ก็น่าสนนะ แต่การเดินทางมันเข้าซอยลึกไปหน่อย

ถ้าให้ดีน่าจะเป็นหลังเสรี...ตรงหน้าสวนหลวงเป็นสนามใหม่ น่าจะลองใช้บริการดูนะ

หรือไม่ก็กลางซอยอุดมสุขเหมือนเดิม

แต่ที่อยากไปจริง ๆ ก็ S-ONE แหล่มสุด ......อิอิ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ครับท่านเพื่อน อยากออกกำลังกายสุด ๆ

30. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    รอคับ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้