nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    15 ส.ค.2552 วันเกิด แฟ้ม ครับ

เป็นตัวแทน เชิญ ทุกคน แทน น้องชาย สุดเลิฟ คร๊าบบบบ

วันเกิด แฟ้ม และ วันครบรอบ 1 ปี ของ (เจ๋งกะแนน)

ตอนเช้า >> แฟ้มไปเรียนหนังสือจนถึงเย็นๆ ส่วนตัวผม(เจ๋ง)>>> ต้องพาท่านแม่ ไปวัดที่ภูเวียง(ไปเอาเลขเด็ด 5 5 5) Start> งานเริ่ม แล้งๆ อะครับพี่ๆ

จัดวันเดียวกันเลย .... ประหยัด!!!!!!

ถ้าใครจะมา เตรียมของมึนเมา มาด้วย ก็ได้ครับ

ส่วน อาหาร คาดว่า จะเป็น ปลาหมึกย่าง กับ บาบิคิว (คอนเฟิร์ม นะครับ BBQ ของบ้านนี้อร่อย)

เคยฝากท้อง มาแล้ว .........

โทรมาถามเส้นทางบ้านแฟ้ม ได้ นะครับ ที่ เบอร์ 083-287-6787 080-319-7072 (แฟ้ม)

ปล. ส่วนตัวผม น้าน ก็จะพกของมึนเมา ไป ถล่ม พวกพี่ๆๆๆ ทุกคน ครับ ...:D:D

แนบ แผนที่ มาด้วยนะครับ

>>> [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2009
  2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เกิดบ่อยจังช่วงนี้ เสาร์อาทิตย์นี้ว่างพอดี .........งานวันเกิดไม่มีกำหนดการเหรอ????

เสี่ยเฮงงัดของที่ว่าออกมาไว้หน่อยนะ เดี๋ยวประมาณวันศุกร์จะเข้าไปเอา......ช่วงเช้าเสาร์คิดว่าจะทำ สักครึ่งวันเสร็จป่าวหนอ...??

3. mzjeng

89
    0
    0
    น้องปาม 1 ในสมาชิก แก๊งลูกหมู ประสบอุบัติเหตุ จักรยานยนต์ ล้ม บริเวณ หน้าหอบ้านหมิง แถว โซนเที่ยวหลังมอ ...ไหปลาร้าหัก กำลังอยู่ในช่วงการผ่าตัด ... ยังไม่ออกจากห้องผ่าตัดเลย (14.45 น.) ณ โรงพยาบาลขอนแก่นราม

4. mzjeng

89
    0
    0
    ข่าวล่าสุด ปาม ออกจาก ห้องผ่าตัด แล้ว ครับ ปรากฎว่า ได้ดามเหล็ก กระดูกหักครึ่ง ได้เป็นเด็กดี อีกนานเลยครับ ที่นี้ พี่น้อง

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อาการปลอดภัยก็ดีแล้วครับ ล้มเองใช่มั้ยไม่มีคู่กรณีใช่มั้ยครับ
    หายเร็วๆเน้อ
    ปล.อยู่ห้องไหนล่ะจะไปเยี่ยม

6. ล้มหลังมอ ไมไปขอนแก่นรามวะ

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ประกันชั้น 1 ก็ต้องเข้าชั้น 1 แซ้........:D:D

8. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    อยากไปจัง เเต่ไม่ได้ขับNV เง้ออ

9. nv1020

3,195
    302
    83
    มาโลด.....GA ริซึ่มเหมียนกันน่า:D:D

10. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ใครเป็นรัยอ่ะ ได้รับซองแล้วนะครับ

11. mzjeng

89
    0
    0
    น้องปาม สิ ออกจากรพ. วันพรุ่งนี้เด้อ ครับ

12. mzjeng

89
    0
    0
    พร้อมแล้ว !!!!

ปลาหมึกยักษ์ 10 กิโล พร้อมแล้ว ครับ สำหรับ เย็นวันเสาร์ นี้ ...

ใครมีกีตาร์ เอามายืมหน่อย ครับ ว่าจะให้ รุ่นพี่ ดีดเพลง ให้ฟัง อ่า พี่เขา เล่นแนวเพื่อชีวิต ...

:D:D

13. เพื่อชีวิตต้องเหล้าขาว

14. nv1020

3,195
    302
    83
    เหล้าขาวต้องไอ้บูมเลย........น้องคนสุรินทร์ไปกินสุรา 555 :D:D

15. mzjeng

89
    0
    0
    พี่ๆ ว่างมากันอะป่าวครับ `

มากันนะครับ เอากีตาร์ มาด้วยครับ

16. kku

772
    40
    0
    โอ้....มีแนวเพื่อชีวิตด้วย

ฝากถึงกั๊วะเจ๋ง......ไอ้เต็มหน้า+ใส่หมวกน่ะ เห็นแล้วรุ้สึกแปลกๆ ตกใจ...น่ากลัวอ่ะ

17. mzjeng

89
    0
    0
    วันนี้ วันศุกร์ แย้วววววววววววววว

ใครมีกีตาร์ ขอยืมหน่อยนะครับ

ผมกำลังหากีตาร์ อยู่ครับ ยืมวันเดียว ... อิอิ ขอบคุณครับ

18. จะได้ไปบ่น้อ ออออออออออ เวรบ่ายแหมแลกไม่ได้เลยกว่าจะลงก็หกทุ่ม ไม่รู้จะเหลือใครยังไม่มาวบ่หนิ

19. kku

772
    40
    0
    ม่ายเหลือแล้วหกทุ่ม แลกเวรกันบ่ล่ะ

20. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    คึกคักดีเจงๆเลยขอนแจ่น...ขบวนการมาววววกะลังจาเริ่ม:D:D:D

21. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

22. mzjeng

89
    0
    0
    ช่วยเลือกให้ที ครับ (ประตูข้าง 6 นิ้ว NV)

พอดี เพื่อน เมล์ มาบอกแล้ว ครับ ว่า .... เขาสามารถสั่งของให้ผม ได้ในราคา คู่ละ 1200

ที่นี้ ผมดูในเวบ แล้ว กะไม่ถูก ว่า จะเอา อันไหน พี่ ช่วยเลือกให้หน่อยดิครับ

ระหว่าง แบบ แยกชิ้น กับ แกนร่วม ผมสมควรจะติดอันไหนดีครับ

แล้ว ที่นี้ เพื่อนเขาให้เข้าไปเลือกดูในเวบ ผมเลือกไม่ถูก ครับ ช่วยที นะครับ

ช่วยติดตั้งให้ด้วยยิ่งดีครับ

http://www.alpine-asia.com/index.php?option=com_content&task=section&id=9&Itemid=288

เลือกให้จากลิ้งค์นี้ เลยนะครับ

ปล. เพราะ เพื่อน ทำงาน อยู่ Alpine ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  23. nv1020

3,195
    302
    83
  24. เครื่องเสียงอยากได้ๆๆๆๆๆ

ใครเป็นไรเหรอคะ...??

25. nv1020

3,195
    302
    83
    เปิดท้ายขายดีมั้ยจ๊ะน้องหมอน.:D:D
    พอดีเห็นยุ่งๆอยู่เลยไม่ได้เข้าไปทัก:p

26. พรุ่งนี้กี่โมงนะ ตอนเย็นกี่โมง ตาอ้วนจะไปหรือเปล่า พี่นันจะเข้าไปกี่โมงโทรหาแหน่เด้อออ ว่างอยู่มื้ออื่นว่างอยู่ ตอนเช้าพาลูกไปสอบที่โรงเรียนเก็บคะแนน

27. แอบมาดู อิอิ

28. เจ๋ง.เอาตัวเด็ดๆ คั๊กๆๆ มาฝากพี่หน่อยนะ อยากได้ 200SX สีแดงๆมาขับบ้าง

29. mzjeng

89
    0
    0
    ใครมีกีตาร์ เอามาหน่อยนะครับ

เพิ่งกลับมาจากวัด อ่า ครับ เด่วเย็น นี้ เจอกัน นะครับ

เด่วเอาเลขไปฝาก บอกมิได้ ต้องเขียน ใส่กระดาษอย่างเดียว เหอๆๆๆๆ

มันมีหลายตัว อ่า ครับ กล้าซื้อบ่น้ออออออออออออออออออ

ใครมีกีตาร์ วานเอามาด้วยนะครับ เย็นนี้ๆๆๆๆๆๆๆ

ใครมีถังน้ำแข็งใหญ่ๆ ก็ วาน เอามาด้วย เหมือนกัน นะครับบบบบบบบ

ใครมีโซดา(เปลี่ยนขวด) เป็นลัง ก็เอามาด้วย นะครับบบ

ส่วนตัวผม จะเอาตัวและใจ ไปฝาก นะครับ (ว่าจะซื้อเหล้า สัก 4-5 กลม 555)

ปล. ถ้าหลัง 3 ทุ่มไปแล้ว อยู่แถวนี้ มันหาร้านซื้อเหล้า / น้ำแข็ง / โซดา ยาก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้