nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    จิง

2. วันที่เก้า ลงเวรดึก แล้ว ต่อเวรบ่าย ม่ายรู้จะได้ไปร่วมด้วยไหม

3. ลงเวรดึกเหมือนกันแต่จะแลกเวรเอา

4. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0

ใจรัก แท้น้ออออ พี่ชาย

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ไม่หลับไม่นอน.........เที่ยวไหนมาน้ออออออออ:D

6. :D อ้าว...แล้วคนโพสล่ะไปไหรมา..ดึกเหมือนกันนะท่าน....อิ...อิ...อิ... :D

7. mzjeng

89
    0
    0

ผมนั่งเล่นเกมส์ โหลดบิท อยู่บ้าน ครับ ปกตินอนดึกอยู่แล้ว ครับ

:eek::eek::eek:

8. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ขอนแก่นคึกคักกันจังเยย

9. .......ช่วงนี้คนเกิดบ่อยพี่ มี้ตติ้งเลยบ่อย คนตัวอ้วนๆกับผอมๆ( ที่เป็นโสดมานาน ) ก็เกิดแล้วนะครับพี่

10. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    :eek::eek: ผอมๆ ???

11. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    คึกๆคักๆคร๊าบพี่น้องขอนแจ่นจะเมาก้อระวังสุขภาพนะคร๊าบ

12. อิอิ

13. mzjeng

89
    0
    0
  14. แวะมาทักจร้า.....แหม่...นานๆ จะได้เข้ามา......กระทู้นี้..เค้าคึกคัก..ไม่เลิกเลยนะ..
    สมาชิกใหม่ก็เพิ่มขึ้นเยอะเลย.........น่าดีใจแทน..........

ว่าแต่ลิ้นหน้าเรายังอยู่หรือเปล่าหนอ........พี่โต้งจร้า......อิอิ

15. เอาไปใส่ตำบักหุ่งแล้วเจ๊ แซบบหลาย:D:D:D

16. :D:D:D:D:D
    ย่างกินหมดแล้ว ตุลาจะไปเขาค้ออยู่ไปเมื่อไหร่โทรบอกนะจ๊ะ ฝากข้อความถึงคุณรงด้วยนะครับเดี๋ยวโทรหาครับ

17. ตาอ้วนไปไหนหนิ อยู่หรือเปล่า รถเสร็จยัง วันนี้จะมามั้ย บ้านผมนะ

18. mzjeng

89
    0
    0
    จัดที่หน่าย ~!!!!!

สรุป บ้าน พี่ โต้ง ใช่ ป่าว ครับ ^__________________^ :cool::cool::cool:

19. mzjeng

89
    0
    0
    มิตติ้ง พร้อม วันเกิด เจ้ ...

ปิดองค์ประชุม น่าจะสักประมาณ 6 ทุ่ม ....

สรุป เหล้า 5 กลม เมา อยู่ 2 คน คือ เสี่ยโต้ง กะ พี่นัน ครับ <<<~ ผู้ปิดงาน

:D:D:D:D:D

20. มาวววววววววววว............อีกแล้ว

21. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D กลับบ้านถืก บ่ น้อเฮีย 555

22. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    รู้สึกว่าขอนแจ่นจะเมาเป็นอาชีพเลยเน๊อะ....พี่โต้ง เบาๆบ้างเด้อ:D:D

23. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    แว่วๆเหมือนมีใครพาดพิงถึงผม......??? ใครเมา....ไม่มี๊...ไม่มีใครเมาเลย

24. killerman_47

412
    2
    0
    เออ ..พี่โต้งเย็นนี้ผมกลับบ้านนะ พี่กลับวันไหน

25. แลงมื่ออื่น ( เย็นพรุ่งนี้ )

26. เลิกงาน 4 โมงแลงแล้วจะหล่วงไปเลยเสี่ยแก้ว วิ่งเส้นชุมแพทางตรงดี ว่าแต่จะไปนาดอกไม้บ่เดี๋ยวไปฮอดหน้าโรงเรียนแล้วจะโทรหาเด้อออออออ

27. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เดือนหน้ามี เดินทาง ไปขอนแก่น
    ขอไป เยือน ถิ่นหน่อยนะ ค้าบ

:)

28. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  29. nv1020

3,195
    302
    83
    ....เดือนหน้าตาโต้งเตรียมเมาอีก....555:D:D

:D:D:D:D
    ยินดีและดีใจครับจะได้มีเพื่อนหลายๆ แต่บอกล่วลหน้า4-5 วันก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้