nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ขอบคุณหลายๆครับ คันสีฟ้าหม่นๆเน้อครับ แปะป้ายขายอยู่ฝาท้าย เขาเรียกสีอันใดหนอ
    :D:D

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เด๋วลองไปส่องมาก่อน:D

3. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    เย็นนี้เจอกัน บ้านเสี่ยโต้ง นะครับ ........... มีเซอไพร์ทๆๆๆๆๆ

4. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ทำอะรัยกันอ่ะ

5. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    วัน สถาปนา แม่บ้าน

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

วันนี้วันคล้ายวันเกิดแม่บ้านตาโต้งครับ :D

7. Boomey

192
    2
    0
    โทดทีครับที่กลับก่อนกำหนด
    มีห้าที่ที่ต้องทำZ เรียน zzz

ขอให้แม่บ้านมีความสุขมากกๆๆ

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ไปทำไรแน่ว้าาาาาาาาาาาา:D:D:D:D:D
    กลัวโดนเผา 555

9. nv1020

3,195
    302
    83
    เงียบเหงาเจงงงงงงง...........เมายังไม่ฟื้นรึงายยย:D:D:D:D

10. วันเกิดแม่บ้านของ #410 ท็อปสปีดครับวันนที่ 10 สค.แต่ว่าช่วงนี้ผมไม่ว่างเลยจริงๆครับจะว่างอีกทีก็ วันที่ 11 ช่วงเย็นครับ เอางี้แล้วกันทุกท่าน วันที่ 9 นี้ผมกับแม่บ้านว่างตั้งแต่เช้ายัน 6 ทุ่ม จัดที่ศาลาริมน้ำบึงหนองโคตรได้ครับตั้งแต่10 โมงเช้าเวลาเดิมครับคิดว่าน่าจะว่างกันทุกคนนะครับเพราะเป็นวันอาทิตย์วันอื่นน่าจะไม่สะดวก........... **** ยังไงรอเจ้าตัวเค้ามา ( กฤษ)คอนเฟิมครับอีกที

11. mzjeng

89
    0
    0
    กินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำไมน้ำหนักไม่ขึ้นสักทีน๊า...

แจ่มเลยครับ .. หวังว่า ผมคงจะว่าง นะครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ เป็น พขร. ให้ท่านแม่ ตลอดเวลา เลย

:D:D:D:D:D

12. kku

772
    40
    0
    ผมว่าคุยกันแล้วน๊า.......กับเจ้าท๊อปว่าจะเอาวันอาทิตย์ที่ 9 แต่เวลา+สถานที่ต้องรอ...หมอกฤษอีกที ผมวันไหนก็ได้ไม่เป็นปัญหา เพราะไม่ว่างสักวัน ทำงานทุกวัน ยกเว้นเสาร์อาทิตย์ช่วงนี้(ทำงานแค่ช่วง 13.00-16.00น. เวลาอื่นว่าง)

13. Boomey

192
    2
    0
    ของ I have free time on afternoon

because I have an appointment with my music
    I am going to play a song with my friends.
    Then when i have played the music already. I will go here

Could you wait me ?
    i will be back soon.
    Thank you so much.

see you all

14. mzjeng

89
    0
    0
    แปล เดาๆ

สำหรับ ท่านที่ แปล ไม่ออก เราได้ทำการ แปล มา แล้ว อย่างเนียนๆๆๆ และ เดาๆ

i have free time on afternoon because
    ฉันมีเวลาว่างบน-เพราะว่า
    ฉันมีเวลาว่างบน-เพราะว่า

i have an appointment with my music i am going to play a song with my friends
    ฉันมีนัดกับฉัน การแต่งทำนองดนตรี(1) ของฉันกำลัง นำไปถึง(2) เพลง การเล่นการพนัน(3) กับมิตรของฉัน ฉันมีนัดกับฉันการแต่งทำนองดนตรีของฉันกำลังนำไปถึงเพลงการเล่นการพนันกับมิตรของฉัน

then when i have played the music already
    เวลานั้นเมื่อฉันได้ พักผ่อน(4) การแต่งทำนองดนตรี(5) แล้ว
    เวลานั้นเมื่อฉันได้พักผ่อนการแต่งทำนองดนตรีแล้ว

i will go here could you wait me
    ฉันจะไปสามารถที่นี่ คุณ(6) รอคอย(7) ฉัน
    ฉันจะไปสามารถที่นี่คุณรอคอยฉัน

i will be back soon
    ฉัน คงจะ(8) ส่วนหลัง(9) ในไม่ช้า

โปรแกรมแปลภาษา ช่วยท่านได้ ........... แต่ มันไม่เนียน

15. kku

772
    40
    0
    who am i ?

16. kku

772
    40
    0
    อะไรกานนนนนนนนน............จะทิ้ง nv ซะแล้วววว

17. ......วันที่ 9 ส.ค.52นี้ครับที่เก่าเวลาเดิมครับ....ศาลาริมน้ำริมบึงหนองโคตรเยื้องๆตลาดสดบ้านคำไฮลานกว้างๆครับ 10.00 น.เป็นต้นไป งานนี้จัดกับข้าวมาทานด้วยกันครับ วันเกิดแม่บ้านเสี่ยท็อปเค้าเด้อออออ.......
    การให้คำปรึกษาถ้าจะดีไม่น่ามาหลังเที่ยงครับรีบมาแต่วันหน่อยเพราะการนัดแบบไทยทำให้ผมเหงาครับ ถ้านัดเผื่อไว้พวกโวยครับเพราะเช้าเกิน
    **** มาไม่ถูกโทรถามครับ 084-511-5227 โต้งครับ เรียนเชิญทุกคลับและทุกท่านด้วยครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:07:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:06:25 ----------

....... เสี่ยแก้วส่งข่าวด้วยครับจะกลับบ้านวันไหน บอกกำหนดการด้วย.......

18. mzjeng

89
    0
    0
    Nv แล้วไง

ไม่ได้ทิ้งครับพี่ นัน จะลบคำสบประมาท ของใครบางคน ที่บอกว่า " ก็แค่ NV "

พอถึงเวลานั้น เราก็จะเอา 1 ใน 3 ตัว นี้ ติดสติกเกอร์ คลับ เอ็นวีขอนแก่น ลงสนามแข่ง 5 5 5

ประกาศ ก้อง ให้โลก รู้ ว่า คลับ เอ็นวี บ่ ใช่ เอ็นวี อีกต่อไปแล้ว ... เขาพัฒนา แล้ว 5 5 5

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. nv1020

3,195
    302
    83
    เออ..............ดี........สะใจ 555 :D:D

20. :D โอ้ว..แปลได้เนียนจิงๆ :D

21. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    รับทราบคร๊าบเดวถ้ไม่ติดงานกลับวันไหนแน่เดวโทรแจ้งเลย:D

22. kku

772
    40
    0
    nv แคปน่านแหละลงเลย ให้รู้ซะบ้าง.........เห็นป่าวล่ะวันไปน้ำพองวันนั้นเสี่ยเฮงยังแซงซ้าย s14 เล้ย เหอะๆๆ

23. mzjeng

89
    0
    0
    ทามปายด้าย !!!!!

แหม !!!!! ~ ก็ขอ แซงบ้างเถอะ เลนส์ วิ่ง กะ ตั้ง 3 เลนส์ แซง มิได้ ให้ รู้ ไป จิ

:D:D:D:D:D:D

24. แซงโค้งครับ.....ชอบแซงทางโค้งงงงง

25. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ระวังล้อมันขี้เกียจเกาะถนนนะครับ เดวจะหลุดโค้งเอา:D:D

26. Boomey

192
    2
    0
    มาแล้ว ++

ทำให้การเขียนภาษาอังกรดเป็นเรื่องที่ดี
    แต่โปรแกมแปลก็ดี (เสียหาย)
    ไม่ว่ากัน
    ว่าจะไปตั้งสาย คันเร่ง ครัช บ้านเสียโต้ง

เอาครัชทองแดงด้วยป่าว
    เอากี่ก้อน (ไม่ช่ายก้อนอึ้นะ 55)

เสียเฮงเปลี่ยนเกียร์เลย
    ไปลุย ก็แค่ NV'''''' Nv แล้วไง แล้วคุนมีไรขี่ จักรยาน หรือ 4ล้อถีบของเด็กน้อย หรือนั่งกระบะหลังมาดู ไอ้ animals อย่าให้เจอนะ
    ขอประทานโทดสำหรับคนที่เอยวาจา like this.

27. kku

772
    40
    0
    โอย............ปวดหัว............HYPER

28. nv1020

3,195
    302
    83
    ไอ้บูมของขึ้น...........ตกรอบแรก 555 ว่าวเกียร์ 3:D:D

29. mzjeng

89
    0
    0
    บูม เขียนภาษาอังกฤษ Ok. นะ แต่ควรปรับปรุง ภาษาไทย อย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เขียนบางคำ ยังไม่ถูกเลย ครับ ....

.........สรุป ไอ้บูมมานบอกว่าจะตามไปตอนบ่ายๆเย็นๆเพราะต้องไปซ้อมดนตรีกับเพื่อนก่อนเดี๋ยวตามไป รอด้วยจะตามไปทีหลัง ขอบคุณมาก...........:(:(:(:(:(:(

ถ้าน้องเค้าไม่อยากมาก็อย่าไปบังคับเลยครับ ตามจริงมีเคืองนิดๆนะ แต่ถ้าถือ 285 มาซักกลม2กลมก็ไม่ว่ากะไรครับพี่น้อง จริงไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้