nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0

ครับ ปริญญาโท ครับ :D:D

<<<~ คนนี้ก็โสด ชื่อ น้องหวาน คร๊าฟ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ว้าววววววว...............น้องใหม่มาแรงงงงงงงง:D:D

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ใส้กรอง limited Edition :D อากาศ Flow สุดๆ
    ขี้ฝุ่นมาจะๆ:D:D

4. mzjeng

89
    0
    0

<<<<<~~ คนนี้ก็โสด เหมือนกันคร๊าฟฟ ชื่อน้องครีม ครับ :D:D

5. :eek::eek::eek::eek::eek:
    น้องเซี๊ย( ดา ) คิว 1
    น้องดา ( ด้า ) คิว 1

6. :eek::eek::eek::eek:
    น้อง
    ครีมคิว 1 ( คิว 1 เรื่องขอเบอร์ Pm เป็นการส่วนตัวที่ผมเลยครับ )

7. ผ่านการตวดสอบจากสถาบันกรองอากาศชั้นนำแห่งประเทศไทยมาแล้วครับ
    :sad::sad::sad::sad:

8. เด็ก มหาลัย ไท สุรินทร์ เล่นผมแล้วครับมันบอกเด็ก มข.ต้องแบบนี้ เลยหูเบาหลงเชื่อ( ละลึกความหลัง ) สรุปคือ ปลิ้นครับปลิ้น ( ไม่เอาอีกแล้ว ตรูสูตรนี้ ไปกินม้าอย่างเก่าดีกั่ว )

9. ต้องขอโทษน้องหมอนด้วยนะครับที่วันอาทิตย์ที่ผ่านมาบอกจะเข้าไปหาแล้วไม่ได้ไป เพื่อนๆ น้องหมอนที่มาทำกับข้าวรอเลยอดเห็นหน้าพี่กับน้องบูมซะงั้น พอดีพีต้องไปน้ำพองครับเรื่องผ้าป่า แต่ไม่ต้องเสียใจครับเดี๋ยวคราวหน้าพี่จะไม่ให้พลาด พี่จะให้โอกาศน้องหมอนกับเพื่อนๆอีกครั้งนึงพาพี่ไปเลี้ยงข้าวและต่อด้วยโอเกะครับ ไม่นานหรอกครับเด่วพี่จะหาเวลาเร็วๆนี้ละกัน ไม่อยากให้น้องๆรอนาน ไม่ต้องเกรงใจพี่นะครับคนกันเอง

10. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ช่วงนี้รู้สึกบอร์ดเราเปี๊ยนไป๋.....เริ่มมีสีสันมีชีวิตชีวาขึ้นมา...แปลกๆ เหอะๆๆๆ

23 -7 = 16 เอ่อ.......แสดงว่า คุณครูน้องดามีแฟนตั้งแต่ 16 เลยเหรอคับ

11. ม.4 เลยน่ะนั่น ป๊าดดดดดด แหม่นบ่ล่ะ อืมมบวกเลขถืกต้อง(บ่น้อ)คือสิมีแฟนแต่น้อยแท้

12. วันนี้แก๊สหมดอีกแระวิ่งได้ 60 กม./100บาท เองก็เลยปรับเพาเวอร์วาวล์ลงอีก 1รอบ
    แต่ก็เหยียบจ๊วดดดด ดีกั่วเก่าอยู่น่ะ

13. mzjeng

89
    0
    0

ท้าวความนิดนึงส์ ครับ .... สำหรับ น้องดา ที่ว่า คบกับแฟน(เก่า)มา 7 ปี ก็ ตั้งแต่ มัธยม ยันจบ มหาลัย (แฟนเก่าน้องเขา ก็เรียน คณะเดียวกัน สาขาเดียวกัน มหาลัยเดียวกัน) แต่ถามๆ ละ ว่า ยังไม่มีอะไรเกินเลย กันสักครั้งเดียว และช่วงเวลาที่คบกัน ก็ไม่ได้ใช้ชีวิตร่วมกัน แบบหนุ่มสาว สมัยนี้ซะด้วยสิ...

เอาน้องๆ มาโพส สร้างกระแส ........ ให้บอร์ด คึกคัก :D:D:D

** น้องครีม เรียน มอภาค ปี 4 เด็ก IT ครับ เป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ ดัดฟันไม่สูงเท่าไร ผมยาว นิสัย Ok. ชอบการถ่ายภาพ (แต่ตอนนี้ไร้กล้อง) เป็นคนพังโคน สกลฯ ช่วงนี้ น้องเขาโสดครับ หลังจาก ที่เลิกรากับแฟน มา ก็มีบ้างที่จะมีคนมาสนใจบ้าง แต่ส่วนมาก แวะมา ....... แล้วก็จากไป

** น้องหวาน เรียน วิลัยบัณฑิตเอเชีย ปี ไหนไม่รู้ (ซิ้วมา จาก มอขอ) สาขา Eng ดัดฟัน น่ารัก เป็นคนเชียงราย พูดได้หลายภาษามาก เหนือ อิสาน อังกฤษ ไทย ย้ายมาทำกิจการที่ขอนแก่น ทุกท่าน อาจเคยได้เห็นบ้าง ตามเซเว่น หรือร้านค้าทั่วไป "สองธิดาเบเกอรี่" นี่ละกิจการที่บ้านน้องหวานทำอยู่ คนนี้ผมรู้จักดี เพราะสนิทมาก ผมรู้จักกับพ่อแม่ น้องสาว น้าสาว น้าชาย ของน้องหวาน หมดบ้านละ ตอนนี้น้องเขาก็เรียนไปด้วย และก็ทำงานไปด้วยครับ <<แต่ว่าน้องหวาน เขาชอบที่สุด คือ ย่างเสือ น้ำตก ย่างพ่วง ตับหวาน>> ไปทริปทานอาหารอิสานกันบ่อยครับ ^ ^ โสดเหมือนกัน

*** ที่จริง ผมก็มีน้องที่รู้จัก เยอะ เหมือนกัน นะครับ ส่วนมาก น้องๆ เหล่านี้ ก็เป็นคนที่ผมชอบ มาก่อน แล้วก็จีบ แต่ว่า จีบไม่ติด ก็เลยเปลี่ยน สถานะ มาเป็น "พี่ชาย น้องสาว ซะมากกว่า" ยังมีน่ารักๆ อีก 2-3 คน ครับ แต่ว่า "สถานะของพวกเขา ยังไม่โสด ก็เลยยังไม่เอามาเปิดเผยได้" คัดแต่คนโสด !!! :D:D **

** ทั้งน้องหวาน และน้องครีม น้องเขามีดี ที่ว่า การเอ็นเตอร์เทน ดีเยี่ยม เคยพาไปเที่ยวตามบาร์ ด้วยกัน ไม่มีหรอก ครับ มานั่งแบบคุณนาย.... มีแต่เต้นอย่างเดียว กับการดริ้ง ก็ เก่งๆ กันทั้งคู่:cool:

14. kku

772
    40
    0
    ปกติรถผมก็บริโภคประมาณนั้น :D ว่าแต่ไม่มีไส้จริงเหรอ ......อย่าบอกว่ายิงสดๆ :eek:

15. kku

772
    40
    0
    ขอบคุณท่านเจ๋งมากๆ สาระ+ความรู้ทั้งนั้นเลย 555 สุดยอด Database ประจำบอร์ด

16. มีฟองน้ำอยู่ข้างในอยู่ครับ ผ่านการทดสอบโดยน้ำยาล้างจานซันไลน์:D:D

17. nv1020

3,195
    302
    83
    รถจูนนิ่งรึยัง..............จูนนิ่งแล้วมาทางนี้ด้วยจะซ่อมกระจกไฟฟ้าบ้างงงงงงงงงง:D:D

18. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D.....หนุ่มเจ้าเสน่ห์คนใหม่ประจำบอร์ด......:cool::cool:

19. mzjeng

89
    0
    0
    เฮฮาครับ อย่าซีเรียส เลย .... แต่ว่า ผมอยากลงอ่าง อยู่น๊า ไม่เค๊ยไม่เคย เข้าสักที สถานบันเทิงประเภทนี้ เอิ๊กๆๆๆ

20. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

21. kku

772
    40
    0
    ช่วงวันหยุดเสาร์อาทิตย์-เข้าพรรษา ใครมีโปรแกรม+กิจกรรมอะไรดีๆน่าสนใจบ้างครับ

22. mzjeng

89
    0
    0
    หานั่งกินเหล้า ครับ ปี ก่อน ผมก็หาร้านนั่งกินเหล้า จนได้ ขนาด วันเข้าพรรษาแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. nv1020

3,195
    302
    83
    ประกาศ................เสาร์หน้าใครจะไปสนามลงชื่อด้วยครับ:D:D
    เสี่ยโต้งบายไปล่ะต้องพาลูกไปเมืองเลยว่างั้น.....ที่เหลือว่างายยยยยย

24. เก็บรูป (สาวๆ)สวยๆมาฝากด้ว ยเด้ออออออ

25. :sad::sad::sad::sad::sad:
    เลี้ยงสิ.....เดี๋ยวพี่พาไป ถ้าทำไม่เป็น ทำให้ดูก็ได้ครับ
    :eek::eek::eek::eek:

26. คุณ......เจ๋ง
    คุณ....เจ๋ง จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    [/COLOR]

27. mzjeng

89
    0
    0

ผมขอเวลา สัก 1 ปี นะครับ ช่วงนี้ หากินเหล้า หลังกระบะ ไปก่อน ละกานครับ...

เอาเงินไปลงทุนธุรกิจ หมด จะเกือบ แสนห้า ละ .... รอรอรอรอรอรอรอ เงินๆๆๆๆๆ :cry::cry::cry:

28. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    ไม่ไปวันเสาจะเมา

29. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    วันเมา ไปๆๆๆๆๆๆ

ผมเข้า กทม.ครับ (กลับภูมิลำเนาเดิม) :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้