nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    http://www.caraudio-club.com/forum/index.php?topic=5003.0

เอาปรีมาฝากเจ้าบูมมัน

ตามลิ้งเลยเน้อ:D

2. เสียดายแต่ตัวเร่งซับกับตัดความถี่ไปอยู่ตรงรูท้ายเครื่องซะนี่ แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. พี่นันจะปิดเทอมอีกเมื่อไหร่ลูกพี่ ช่วง กย. หรือ ตุลา ล่ะน้อออ

4. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    มิถุนายนนี้จะไปสนามน้ำพองกันหรือเปล่าครับ :D

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ไปครับเฮีย..:D..ไปดูแล้วก็ไปเชียร์เพื่อนด้วย..:D(ทีมโขง+CS auto max)
    เฮียมามั้ยครับ......เห็นว่าทีมอุบลปีนี้จะมาเหมาทุกแชมป์เลย:p
    :D

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

มีโปรเจ็คอะไรเหรอ ....... เด็กปิดคอร์สช่วงตุลาคม แต่ก็มาทำงานคือเก่าแหละ :D

แต่ว่า....กรกฏคมช่วงเข้าพรรษาหยุดยาวววว....หลายวัน

7. kku

772
    40
    0

ว่าจะไปเหมือนกันครับ ตอนค่ำๆ :D

8. เจอกันที่ไหน กี่โมงนัดมาเลยครับจะได้บอกเพื่อนถูก อิอิ
    ล้อแม็กน่าจะมาถึงอาทิตย์หน้า ประมาณวันจันทร์ - อังคาร ได้มั้งไม่แน่ใจ

9. borwon

borwon New Member Member

2
    0
    0
    ขอสมัครเป็นเพื่อนด้วยคนบ้านอยู่ขอนแก่นแต่ช่วงนี้ดูงานที่เขื่อนอุบลรัตน์
    ขับรถเร็วมากไปหน่อยเกียร์ 5ชอบหลุดอยู่บ่อยๆยกชุดเกียร์ราคาเท่าไร?
    ขอบคุณครับ

10. เดี๋ยวเรื่องผ้าป่าอยากให้มาคุยกันใหม่นะครับเรื่องกำหนดการวันที่จะไปอาจจะมีการเลื่อนนะครับทุกท่าน ...............กำหนดการวันที่ 6 มิย.นี้ออกต้ว 4 โมงเย็นครับ แวะงานแต่งงานบ้านเสี่ยโตหลังโรงไฟฟ้าแยกเขื่อนซักครู่ใหญ่ๆกะว่าหัวค่ำเริ่มออกไปสนามกันต่ครับ เชิญสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ...........เรื่องเกียร์ค่อยคุยกันคับยาวอยู่

11. nv1020

3,195
    302
    83
    ที่เคยเป็นก็เปลี่ยนลูกใหม่ครับตอนนี้ยังเหลืออยู่ลูกนึง
    เป็นอู่แถวบ้าน
    :D

12. วันจันทรที่ ๑ นี้ตอนเย็นเจอกันที่บ้านผมนะครับทุกท่าน ว่าจะหารือเรื่องผ้าป่าน่ะครับ หัวข้อหลักคือเลื่อนวันครับให้เร็วขึ้นครับ

13. kku

772
    40
    0

เหอะๆๆ ว่าจะคุยเรื่องงานทีไร....เมาก่อนทุกที

14. kku

772
    40
    0

ยินดีครับ เรื่องเกียร์5 ผู้บ่าวไทบ้านมีประสบการณ์ตรงๆมาแล้วนี่นา มีอะไรก็เข้ามาคุยกันได้ ถ้ามีโอกาสก็เข้ามานั่งคุยกันนะครับ เรามีมิตติ้งกันเรื่อยๆ:D

15. ตอนนี้เกียร์ก็มีที่บ้านผมลูกนึยร์งครับ(เกียร์เก่าบ่าวไทบ้าน)มีช่างทำก็เอาไปยำเอาครับ เป็นที่เฟืองทองเหลืองเกียร์ ๕ ครับรื้อออกมาเปลี่ยนจบ ว่าแต่มีช่างทำให้เพราะใช้เวลาโขอยู่ ถ้าเร็วก็ยกลูกใหม่เลยครับมีของคือกัน

16. ว่าจะเอาหนังสือราชการไปให้เจ้าร่างด้วย
    :):):):):)

17. ผู้บ่าวไทบ้านบอกว่าให้ไปช่วงบุญข้าวสาก มันจั่งม่วน ว่ะน่ะ

18. nv1020

3,195
    302
    83
    วันที่ 1 ไปธุระที่ กทม. อ่ะกลับถึงตอนดึกๆเลยอ่ะ

19. อู่ช่างเปี๊ยกข้างบ้านเสี่ยเฮง แกจะขาย 5000 พร้อมเปลี่ยน

20. kku

772
    40
    0
    งวดนี้ 661 กับ 26 รู้สึกว่า nv คันแดงๆ เลขทะเบียน 16 แล้วก็ 62 ใช่ป่าวหว่า.....ถ้าจำไม่ผิด แต่มีแน่ๆ 61 กับ 26 เจ้าของรถถูกหวยแน่ๆเลย หรือว่า "หมาขี่รถ" อย่างที่เขาว่า ??

21. สงสัยจะเป็นหมา (นั่งข้าง) ขี่รถอย่างลูกพี่ว่าแท้ๆ ตามมาตั้งหลายงวดงวดไม่ตามดันมาหลอยออกซะนี่........เซงคอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่าจะถูกน่าจะเป็นน้องกุ้งครับเพราะเมื่อวานมาทักว่าฝันเห็นรถพี่โต้ง....ซะงั้น

22. nv1020

3,195
    302
    83
    ไผ๋ๆ.......ผู้ได๋ถึกหวย.......:D:D:D:D

23. ไผถืกเลขกะฉลองแหน่เด้อ ไผถืก......กะงวดหน้าเอาใหม่เด้อ

24. หลอยถืก.........บ่กล้าบอกครู แต่หนูกล้าบอกอ้ายยยยยยยยย

25. nv1020

3,195
    302
    83
    บ่กล้าบอกเมีย........สั่นดอก.....555:D:D

26. nv club ขอนแก่นครึกครื้นกันจังเลย น่าอิจฉาจัง

27. kku

772
    40
    0
    ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมเยียนครับ ไม่ต้องอิจฉาหรอกครับ "สาระ" ไม่ค่อยมี......ส่วนใหญ่เป็น "บันเทิง" ซะมากกว่า :D:D:D

28. kku

772
    40
    0
    วันนี้วันพุธแล้วนี่นา เอ่อ......คันแดงๆ D15B ออโต้ เป็นงัยบ้างครับ........วิ่งยังเอ่ย ???

แต่นี่ผมวิ่ง 11 วิ ไม่แน่ใจว่าเล่นเบื่อกันยัง =>>> http://www.siamha.com/content/data/4/0102.html

29. สวัสดีครับผม

คิดถึงกันไหมเอ่ย...........................................................................อิ อิ

รถยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับท่านจอดยางแบนอยู่เลยครับ...

เดี๋ยวมิตติ้งวันไหนจะเข้าไปร่วมด้วยครับผม.....นัดวันมาเลยครับผม.....จะมารายงานตัวครับผม

พี่โต้ง ........................!!!

เมื่อเย็นขับผ่าน นั้นบ้านใครล่ะคะ ..???

ทำไรกันหน่า รวมๆๆ หลายคันเลยนะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้