nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

ยังเลยส่งมาตั้งแต่มื้อได๋ เพราะทิตย์นี้ไม่ได้อยู่ขอนแก่นเลย

:):):):):):):)

1. งานเข้าจนได้...........ขับอยู่ๆเบรคไม่อยู่วืดซะมิดเลย น้ำมันเบรคดำปี๋ ที่บ้านไม่มีเลยต้องเข้าไปซื้อที่ตัวจังหวัดเลยราคาทั้งชุดซีลยาง 4 ตัว 250 บาท น้ำมันเบรค 1 ป๋อง 80 บาท ค่าแรง 90 บาท จบข่าวครับ.............กลับมาถึงบ้านฝนตกคักหนักอีหลี หมาตัวดีขี้ใส่บ้านซะเน่าเลย เห็บเข้าบ้านเต็มไปหมด ทั้งขนของลงจากรถ ทั้งฆ่าเห็บหมัด ทั้งตากฝน วุ่นวายชุลมุน เลยมีอาการเพลียเหมือนไม่สบาย ตกเย็นมาเลยไม่ได้นั่งเล่นกับตาอ้วนและพี่นันเลย หม่อยหล้วยยยยยยยยยหลาย มือถือก่าหาย ลิ้นหน้าก็หัก ซวยคั่กๆงวดนี้...........ว่าแต่ว่าจะเข้าไปยืมหินเจียเด้อออออออออท็อปสปีดเด้อออออออออ เช้านี้เลย เข้าไปเก็บ (ตัง 200/ เดือน )นายด้วย

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ส่งไป วัน จันทน์ นะ อ้าย ..

3. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    อยู่ สุริน ฝนตกด้วย
    อยู่ บ้านนั่ง ขัดรถทั้งวันเลย
    อยากกลับขอนแก่นจัง
    อยู่บ้านมาแต่ล้างจาน กวาดบ้าน ทั้งวันจะกลายเป็น แม่ศรีเรือนแล้ว

4. Boomey

192
    2
    0
    วิธีลงรูปในเบอร์ด ทำยังไงคับ บอกหน่อย มีรูป

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Amp. ซ่อมเสร็จแล้วเด้อ............มางวดหน้ามาเช็คปรีแอมป์อีกตัวด้วย:D

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :eek::eek:...............งานนนนนนเข้าซะงั้น......:confused:
    ไม่ได้วืดตอนซิ่งใช่มั้ยเสี่ย.....:Dไม่งั้นงาน Big กว่านี้แยะ:D

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ระวังกันด้วยนะครับช่วงนี้งานแต่ละคนเข้ากันจังเลยนะ

8. Boomey

192
    2
    0
    พี่เฮง เวลา เร่ง sub มัน สั่นๆๆๆ ไม่รู้เป็นที่ power หรือ ป่าว

9. nv1020

3,195
    302
    83
    เด๋วเอามาเช็คปรีแอมป์อีกตัวก่อนตอนนี้มันตกเป็นผู้ต้องสงสัยแล้ว.............:cool:
    อย่าเพิ่งไปเฮ็ดหยังมัน:D:D

10. nv1020

3,195
    302
    83
    ช่วงนี้ฝนตกหลาย...........ถนนลื่น........:cool:...อย่าซิ่งกันหลายเด้อ
    เด๋วงานเข้า:D:D:D

11. :D:D:D

ได้แล้วครับ( 2อัน ) เด่วเงินตามไปเด้อออออ.......ไปนีเพิ่งมาส่งมะตอนเที่ยง

:D:D:D:D

12. ใครได้เป็นผัวถือว่าโชคดี
    :eek::eek::eek::eek:
    หรือว่า .......กับตาเฮงงงงงงง.......:embarassed::embarassed::embarassed:

13. ตาอ้วนตอนจอดพอดี้......พอดี เกียบไป

14. nv1020

3,195
    302
    83
    ไรว้าาาาาาาาาาาาาาาาา.................ผู้ชายละโยนให้ทีหญิงละม่ายเคยยยยยยยยยยยมี:mad:
    เด๋วพาเหยียบร้อยแปดอีกรอบเลยนิ:D:D

15. Boomey

192
    2
    0
    อย่าว่ากันเลย
    อากาดร้อนๆๆๆแต่คนมันแรง

16. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โทรศัพท์หายหาเจอยังเสี่ยโต้ง.......

เสี่ยเฮงจอง belt แดง 4 จุดไว้เหรอ ที่มากะเบาะ sparco ..???

17. nv1020

3,195
    302
    83
    แมนแล่วววววววววววว...........:D:D:D.....เฮียยยยยย:D:D:D

18. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    อยากเมาๆๆๆๆๆ

19. มือถือหายหาบ่พ้อครับ น่าจะวางไว้บ้านที่เมืองเลยล่ะแต่ลืมบ่อนไว้ เลยได้เครื่องเก่าของแม่มาใช้ครับ แต่ใช้เบอร์เดิมขอซิมใหม่เบอร์เดิมที่ 0 ดีแตกสามเหลี่ยมเด้อครับ โทรหาเบอร์เดิมได้คือเก่าครับ.......ถึงคนอยากเมาก็ซื้อเหล้ามากินซะ

20. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยได้ไหมครับ

อยากอยู่ร่วมชายคา NV ขอนแก่นด้วยครับ ไม่ได้เป็นคนขอนแก่นหรอกครับ เป็นคนอยุธยา แต่เพิ่งได้ภรรยาเป็นคน 101 เลยต้องไปมาที่นั่นบ่อย ๆ สิ้นปีก็จะย้ายไปอยู่ที่นั่นเลย ยังไม่มีเพื่อนแถวนั้นอ่ะครับ เลยขออนุญาตมาเสนอหน้าหน่อย หวังว่าคงไม่รังเกียจเขยอีสานนะครับ :D

21. nv1020

3,195
    302
    83
    ยินดีครับ...:D.....,มาเมื่อไหร่มาเมานำกันเด้อครับ:D:D

22. อาราย....ตาอ้วน มาวน้ำโค้กเหรออออออออ........เยี้ยกกกกกกๆๆๆๆๆๆ

23. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ยินดีครับ มีโอกาสก็แวะมาเยี่ยมเยียนได้

เห็นเป็นสมาชิกnv club มานานแล้วใช่มั๊ยครับ ถ้าจำไม่ผิดรถสวยๆ ห้องเครื่องสวยสะอาด+เดินท่อเลส+กรองเปลือยใช่มั๊ยคับ :D ถ้าจำผิดคนก็ขออภัย

24. โอ้วววววเสี่ยเฮงเมาวววเหล้า...เอ๊ยยยโค้ก:D:D:D
    ฟร้อนผมเจ๊งแล้วเสี่ย ตอนนี้ฟังเพลงจากปรีแอมป์อย่างเดียว เซ็งงงงเง็งงงงง :cry: :cry:

25. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    เป็นสมาชิกมานานแล้วน่ะใช่ครับ แต่ไม่ใช่คนที่คุณคิดหรอกครับ รถผมธรรมดา ๆ ไม่ได้แต่อะไรเลย ห้องเครื่องก็ไม่ได้สะอาด ไม่ได้เดินท่ออะไรเลยครับ แต่จริง ๆ ก็อยากทำอยู่นะ :D

26. :eek::eek::eek::eek:

เป็นตาซังเนาะ.........ซวนผู้อื่นมาเมาแต่ตัวเองม่ายยยยยมาววววววววววว

27. nv1020

3,195
    302
    83
    เด๋วจูนเครื่องเสียงเพี๊ยนเลยนิ......:D:D:D

28. อิอิ

หลอด LED ทำเสร็จแล้วเด้อเสี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้