nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    ไปกินนำมีหมูบ่

2. :sad::sad::sad::sad:ได้เสีย .......ขอซัก 6 โมงครึ่งนะครับ

ท็อปสปีดซื้อใส้หมู(แก่)ไปย่างด้วยเด้ออออออออ

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เดี๋ยวผมจะซื้อเนื้อหมู+ผักเข้าไป น้ำจิ้มจัดเองเด้อ แถมเหล้าให้อีกกลมแล้วกัน

เอาหมูดีกว่าเน๊าะจะได้กินกันได้ทุกๆคน

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    HBD ครับเฮียนัน :D:D

:D:D:D:D:D:D

5. Happy birth day.เด้อพี่นัน

6. ไปเอามาจากไหนเหรอเสี่ย จ๊าบบบบบมากกกกกกก ชอบบบบบ:D:D

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เป็นฟามมมมลับทาง ....เอกชน.......ราชการม่ายยยยยยยยยบอก:D:D

8. kku

772
    40
    0
    เดี๋ยวกรกฏาคมก็ได้เกิดอีก.......555

9. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D เอางั้นเลยเหรอเฮีย :D:D

10. อืมม แจ้งเกิดบ่อยน่ะพี่เสี่ย
    เมื่อสายๆเห็นรถพี่นันอยู่โกลบอลต์ฯ ไปหาซื้อไรเหรอครับ

11. เดี๋ยวจะส่งหน่วยสืบราชการลับไปสืบดู :D:D:D

12. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ขอให้พี่นันมีความสุก ละกาน คิดเงินขอให้ได้เงิน คิดถึงน้ำเมาขอให้บอกบูมจะไป drink ด้วย
    อิอิ
    ว่าจะกลับบ้านแล้ว mother calls me
    I have to go back home soon
    i will come back
    see you

13. kku

772
    40
    0

วันนั้นไปโกลบอลไปซื้อตาข่าย :D

เมื่อคืนเป็นบ้า :D เมา

14. แวะมาทักทายหนุ่ม...ขอนแก่นจร้า...คิดฮอดหลายเด้อ....อิอิ

15. สวัสดีคะ ทุกคน

วานก่อนได้โอกาส บุกไปน้ำหนาว เลยไปหล่มสัก เพชรบูรณ์ อย่างมันส์เลยพี่จ๋า

ขากลับ อยู่กลางระหว่างคัน รถ 10 ล้อ เลยอ่ะ ตื่นเต้น เนินเขาอ่ะพี่

16. อืมมน่าหนุกดีเนาะ คราวหน้าชวนบ้างดิ อิอิ

17. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    จาไปเที่ยวขอนแก่นเตรียมรับด้วยนะ ส่วนวันและเวลาจะแจ้งให้ทราบครับผม

18. Boomey

192
    2
    0
    ตอนนี้อยู่บ้านแล้ว
    ขอขอบคุน ช่างชำนานการทั้งหลายที่ทำให้รถผมจาก เน่าๆๆกลายเป็นดี
    พี่ นัน พี่โต้ง พี่เฮง พี่ชะยัน หลายๆๆเด๋อ
    กลับขอนแก่นจะชื้อ เนื้อช้างปิ้งไปฝ าก 55
    A lot of thanks.......
    See you

19. Boomey

192
    2
    0
    สาวเบล
    กิ้กเก่า

20. Boomey

192
    2
    0
  21. Boomey

192
    2
    0
  22. อืมมม อยากกินช้างหัน อิอิ

23. kku

772
    40
    0
    ช่วงนี้ใครมีโปรเจ็คไปเที่ยวไหนบ้างมั๊ยน้อ.........

24. จะไปไหนกันละคับ
    ไม่ได้เล่นนานงง
    ว่าเเต่พี่โต้งโทรศัพหาเห็นยังละคับ
    เมาเเล้วทำไปได้,,,,,,,

25. เสาร์ - อาทิตย์ นี้จาไปเที่ยวบุญบั้งไฟ ยโสธร ครับพี่เสี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

26. เอกภาษาปะกิต เขียนภาษาไทยไม่ถืก.......ความสุก...........:cry::cry::cry::cry::cry:

น้องหมอนไปไหนไม่ชวนใครเลยนะ กลัวคนขัดคอหรือไร เดี๋ยววันหลังเข้าโค้งน้ำหนาวจะให้นั่งข้างเดี๋ยวมันจนลืมบ้านเลยนะ ขอคุย

27. ไปทะเลมามีของฝากทุกท่านครับบ่ายๆค้อยแลงมาที่บ้านเด้ออออออ

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ได้ รับ พ่วง ยัง อ้าย ... :D:D

29. nv1020

3,195
    302
    83
  30. kku

772
    40
    0
    ขอบคุณหลายๆ เสี่ยเฮง คันนี้เคยเข้าไปดูแล้ว ดูมากมันเกิดกิเลส......ไม่ดีๆๆ 5555

วันนี้ท่าจะหนักขอนแก่น บ่ายๆเริ่มมืดครึ้ม ฟ้าร้องเป็นตาย่านคัก......ไม่รู้ฝนมันจะตกรึป่าว แต่บรรยากาศน่ากลัวจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้