nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GODFIER 2

GODFIER 2 New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีพี่น้อง แก่นขอน ฝากข่าวถึงพี่โต้ง ไปฝึกให้พี่ชัยยัน (ตะ)หัดชิมแอลกอฮอหรือยัง
    เผื่อมีโอกาศมาเที่ยวเพชรบูณ์ จะได้ดวนกันชะหน่อย

2. ตาอ้วน กับพี่นันไปกันโทรหาผมด้วย ไปนำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............พี่น้องเพชรบูรณ์ไม่แน่วาเลนไทเจอกัน จะไปเขาค้ออยู่เด้ออออออออ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    6 โมงเย็นเด้อปั๊ม ปตท. โนนม่วงทางไปอุดรนัดเจอกันที่นั้นเด้อ:D

4. พี่โต งานนี้คงไม่ได้ไปนะคะ พอดีเพื่อนๆๆที่ชัยภูมิมาแวะเที่ยวขอนแก่นกัน

ยังไงงานวันแต่งพี่โตกับปุ้ย จะไปให้ได้คะ

ยินดีด้วยนะคะกับวันอาทิตย์ที่จะหมั้นกัน......^______^"

5. ไอเรากลับบ้าน(เลย)พอดีเพื่อนมันออกหนังสือพิมหน้าหนึ่ง(มันยิงตัวตายคับ.....ได้ยินข่าวพูดอะไร
    ไม่ออกเลยคับ)....งงเสียจัยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    สมาชิกเพชรบูรณ์ยินดีต้อนรับครับ คอนเฟิร์มล่วงหน้านะครับ จะได้สรรเวลาได้ถูก

7. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    :sad::sad::sad::sad: ไม่เป็นไรครับ..หรือถ้าเปลี่ยนใจ..ก็มานะครับ..:eek: รออยู่งานก็เริ่ม ประมาณ 11 : 00 น. ครับ ทุกคนด้วยนะครับ..เดี๋ยวรอครับ..:):)

8. GODFIER 2

GODFIER 2 New Member Member

11
    0
    0
    ยินดี (ตอนรับ) พี่น้องขอนแจ่น

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เสียใจด้วยนะโจ้.........

10. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เสียใจด้วยนะโจ้....................

ไม่หลับไม่นอนเลยเสี่ยเฮง...............ขากลับเห็นแวะปั๊มกัน ดูเวลามันจะตีสามแล้วก็เลยกลับก่อน ง่วง+ต้องตื่นทำงานเช้าด้วย กลับถึงกี่โมงกันล่ะ

งานหมั้นโตก็ไม่ได้ไป ขอแสดงความยินดีด้วยแล้วกันนะครับโต+น้องปุ้ย

11. nv1020

3,195
    302
    83
    แวะล้างหน้าล้างตากันเฉยๆเฮีย.............ทนเหม็นควันม่ายไหว :D:D
    กลับก็ตามหลังเฮียปายติดๆน่านหล่ะ:D

12. หวัดดีครับพี่ พอดีเสาร์ อาทิตย์นี้ไปโคราชมา ไม่ได้เข้ามาทักเลย
    พี่โต้งจะไปเขาค้อวันใหน พอดีผมต้องไปอุตรดิตถ์ช่วงวันที่ 14 พอดีครับ
    เผื่อไปวันเดยวหันจะได้นัดกันได้น่อพี่ (สงสัยจะเมาตั้งแต่ชุมแพ)

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  14. งานหมั้นเสี่ยโต....... แข่งน้ำพองหนามแรก..........งาน DX.ที่ช่อง 5 เขาสวนกวาง งดหมดเลยครับต้องไปรับส่งแมบ้านทำธุระ 2 วัน ( มีคนบ้านเดียวกันที่ ช่อง 5 เขาสวนกวางด้วย ไปหน่ำด้วยกันมาแล้ว ยังไม่แก้มือ )
    1.งานหมั้นเสี่ยโตเดียวขอแสดงความยินดีย้อนหลังด้วยนะครับ
    2.แข่งน้ำพองหนามหน้าไม่พราดครับ
    3. วอ .......วอ....... ท็อปสปีดได้ใหม่แล้วเก่ามาให้พี่นะ (ถูกๆ )

********* วันวาเลนไทนี้ผมมี 3 แผนครับ
    1.ไปน้ำหนาววันที่ 14 ออก ตี 3 ไปทันพระอาทิตย์ขึ้นตอนเช้าพอดี ไม่แน่อาจนอนหล่มสักหรืออุดิตครับ ว่าจะไปเอาของกับตาพี่อาร์ทครับ ( เดี๋ยวโทรหาดูก่อน) ไม่แน่จะได้เจอเสี่ยอุ่นที่อุตดิตครับ และพี่น้องNVทางเหนือด้วย
    2.ไปนั่งกินเหล้าฉลองที่เขาขาดครับ ว่าจะโทรหาเสี่ยโตมาหลองย้อนหลังด้วย อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    3.นั่งอยู่บ้านครับ หาของแซ่บๆๆๆๆๆๆ มาโซ้ยยยย

***** แต่ต้องดูงบประมาณก่อนนะครับ ดูก่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. nv1020

3,195
    302
    83
    ถ้าไม่เมาแสดงว่าของปลอมคับ..................:D:D:D

16. kku

772
    40
    0
    เสาร์ 14 กุมพาพันธ์ มันเป็นวันอะไรกันอ่ะครับ.................?? ..งง .......งง..........งง

เช้าวันอาทิตย์ต้องบากหน้าทำงานเหมือนเดิมเรา...............เฮ้อ.................เหนื่อยยยยยยยยยยยยยย

ผมล่ะอยากกินย่างไส้สูตรเทพของกู้ภัยอีกรอบ จะแวะเข้าไปเล่นบ้านท๊อปสปีดอยู่ วันไหนจะไปเดี๋ยวโทรบอกเด้อท๊อป

17. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    พี่โต้ง วันที่20-30 ไม่ว่างไปล้างป่าช้าที่จังหวัดอุดร ..............ใครว่างไปได้นะครับ.......................

18. อ้าวน้องท๊อป เป็นหน่วยกู้ด้วยนะ
    ว้าว...เยี่ยมเลย ใจบุญ... เจ๋งๆๆๆๆๆ....คะ

19. อืมม

20. nv1020

3,195
    302
    83
    เสี่ยโต้ง..........ได้ยินข่าวเอาก้นไปให้ใครดมมาน่ะ
    งานนี้หลายตังค์นิ

21. kku

772
    40
    0
    มีงานเข้าอีกแล้วเหรอ ??

22. เป็นไรอีกละ

23. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    ว่าไงๆพี่

24. อุ่น

อุ่น Guest

0
    0
    0
    สงสัยต้องเปลี่ยนสีอีกรอบ

25. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D
    สงสัยสีแดงไม่ Work :D:D

26. เวิคอยู่ๆ ๆๆ วันเสาร์จะกลับบ้านเมียครับ เด่วบ่ายๆวันอาทิตย์กลับมาจะหาของป่ามาทำกินกันเด่วโทรหานะพี่น้อง

27. nv1020

3,195
    302
    83
    แม่นหยังน้อ...........ของป่า:D

28. แย้แท้ๆ เอามาลาบเด้อแซบหลายยย :D :D

29. 555อะไรเอ่ยอยู่ในป่า.......

ของป่า นี้...กะปอม ...มีบ่คะ.....5555 ...เอามาฝากแน่เด้อพี่....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้