nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ทำไมนอนแต่หัวค่ำล่ะเสี่ย

1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มะหว่ายยยยย.......ง่วงหลาย:D

2. :eek::eek::eek::eek:
    ตื่นแต่เช้าจัง

3. '''''งง เซง'''''

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เปนรัยว้าาาาาาา.........:D

5. ใจเย็นเย้นนนนนนนนนนนนน..................

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ท่านใดเป็นสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ มข. พรุ่งนี้อย่าลืมไปใช้สิทธิ์เลือกตั้งและลงชื่อรับเงินเบี้ยประชุมนะครับ ที่คณะสัตวแพทย์

7. kku

772
    40
    0
    ลืมสังเกตเห็น...................จำนวนข้อความที่โพสต์ในบอร์ด nv ขอนแก่น ตอนนี้ใกล้ทันบอร์ดกฏ กติกา มารยาทฯ แล้ว ตามอยู่ร้อยกว่าแค่นั้นเอง

8. เป็นหนี้สหกรณืหลาย ได้ปันผลหลายหรือเปล่าลูกพี่ๆๆๆๆๆๆๆ

9. ตาอ้วนเตรียมตังไว้นะเดี๋ยวจะไปเก็บค่ากับข้าวนะ........ว่าแต่ตาอ้วนอยากกินรายยยยยยย

10. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    มียาง 195-50-15 ของ Dunlop LM 702 อยู่ 3 เส้นอ่ะครับยางปี 06

สภาพก้อปามาน 70 - 80 เปอร์เซนต์อ่ะครับให้ฟรีเลยครับหรือมาดูก่อนได้ครับ

โทรมาเลยครับ ไม่มีที่เก็บครับเพราะจะกลับกรุงเทพแล้ว พอดีเปลี่ยนยาง Nitto มาอ่ะ

086-351-7314 มาเลือกชมกันเลยครับ

11. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    พี่โต้งจะมาเอาเงินวันไหนให้โทรมาบอกก่อนนะ

12. แหม...อิจฉาคนขอนแก่นจัง...เค้าจะมีมิทติ้งกันด้วยอ่ะ......
    อยากไปจัง.....คิดฮอด...คนขอนแก่นอ่ะ.....อิอิ

13. nv1020

3,195
    302
    83
    เอ้า....จะกลับแล้วเหรอครับ
    อยู่มีทติ้ง 1 กพ. รึเปล่าครับอยู่เมานำกันก่อนเด้อ:D:D

14. nv1020

3,195
    302
    83
    รีบมาเอาเลยตังค์จะหมดแล้ว.....:D:D

15. พรุ่งนี้เลิกงาน 4 โมงเย็นเดี๋ยวไปเอาเลยนะครับ

16. เย็นวันจันทร์เดี๋ยวไปเลอะเก็บเงินเด้อออออ..........พี่น้องเตรียมไว้เลยคนละ 200 บาทไทยนะครับ

17. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    อยู่มิตติ้งก่อนดิครับ จะพลาดได้ไง เราก้ออยู่คลับเดียวกันมาก่อนครับ

มีรูปให้ชมครับ

18. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

19. 1.ตาอ้วนไปไหนวันนี้ไม่อยู่บ้าน พรุ่งนี้เดี๋ยวโทรหา
    2.พี่นันเลิกงานกี่โมงลูกพี่ เดี๋ยวมื้อแลงเข้าไปหา
    3. TOP SPEED มื้อแลงพี่จะแวะเข้าไปหานะ

20. nv1020

3,195
    302
    83
    ทำงานเลิก 2 ทุ่ม พรุ่งนี้ก็เลิก 4 ทุ่มอ้าาาา.......(จะให้เราออกอยู่แล้วใช้งานยังกะโรงงานนรก:cry:)

21. อดเอาเสี่ยเหลือไม่กี่วัน
    :sad::sad::sad::sad:

22. kku

772
    40
    0
    วันนี้ผมเลิกงาน4-5โมงเย็นครับ ถ้ามีเวลาก็เข้ามาเอาตังค์ที่ทำงานเลยก็ได้ หรือก็แล้วแต่สะดวกเด้อ เข้าไปบ้านก็ได้

ยางของคุณอ๊อบตอนนี้อยู่ไหนเอ่ย มีใครใช้แล้วยัง อยากได้ๆๆๆ

23. :cool::cool::cool::cool::cool:
    เมื่อวานเดินสาย.....เก็บ......มาแล้ว 2 รายครับ
    TOPSPEED กับ ลูกพี่นันKKU
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    ( ได้มาแล้ว 400 กับของผมด้วยรวมเป็น 600 บาทแล้วครับค่ากับข้าว )

เหลือตาอ้วนยังไม่ได้......เก็บ......เตรียมตัวถูก.......เก็บ.......เลยครับ
    เดี๋ยวเย็นนี้จะไปตาม.........เก็บ.........ถึงบ้านเลย

:D:D:D:D:D:D:D:D

24. ตาอ้วนหายไปครับ........หรือว่า
    :eek::eek::eek::eek::eek:
    กลัวโดนเก็บ เง็บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

25. คิดฮอดแฮงแฮ้งงงงงงงงงง โทรหาก่าบ่อบ่อรับสาย คิดฮอดหล้ายหลาย โทรไปก่าสายบ่อว่าง ( ตาอ้วนนนนนนนน )

26. nv1020

3,195
    302
    83
    ทำงานอยู่โรงงาน..........เมื่อยหลายนอนตั้งกะ 2 ทุ่มแล้น..
    เดี๋ยววันนี้เอาไปให้ละกัน

27. kku

772
    40
    0
    ช่วงนี้ดูยุ่งๆกัน รู้สึกบอร์ดเงียบๆแฮะ.........................วันอาทิตย์มีใครมาได้บ้างครับ ถ้าเข้ามาบอร์ดแล้วรบกวนคอนเฟิร์มนิดนึงนะครับ ตาโต้งแม่งานเราจะได้เตรียมการได้ถูกต้อง

1. ท๊อปสปีด+ครอบครัว
    2. ผม (บินเดี่ยว..คนโสด :D)
    3. เสี่ยเฮง + แฟน
    4. ตาโต้ง+ครอบครัว
    5. ท๊อปหายไปไหนหว่าช่วงนี้
    6. ผู้บ่าวไทยบ้านไม่พลาดใช่มั๊ยคับ
    7. โจ้ว่างัยเอ่ย.......สะดวกมั๊ย?
    8. น้องหมอนว่างัยว่างมั๊ย?? ชวนเพื่อนมาด้วยได้นะ ..........ไม่เป็นไร
    9 . ท่านอื่นๆๆ ด้วยนะครับ................ลืมแล้วมีใครบ้างหนอ...........:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2009
  28. kku

772
    40
    0
    อ้อ...... ท่านอ๊อบอีกคนครับโทษที ลืมๆๆ .....

กลับมาจากบ้านไผ่ไม่น่าจะเกินเที่ยง คงจะทัน
    ได้ข่าวว่าอยากเปลี่ยนสปริงหลังใช่ไหมพี่นัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้