nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องหมอน...............ไหน...........ของฝาก

1. ฝากไปษณีย์มาจากปายแล้ว ช่วงนี้สงสัยจะหยุดๆๆคะ รอไปล่ะกันพี่ รอ รอ
    ส่วนคนอื่นๆๆอดนะเพราะขอที่อยู่ไม่ยักกะให้....กันนิ
    เอารูป.... ภาพมาฝากแทน เอาอากาศเย็นๆๆ สายหมอกยามเช้ามาฝาก ที่พูดมา...ลงไม่ได้ ไม่ใช่สิ... ลงไม่เป็นต่างหาก...5555
    เดี๋ยวฝากลิงค์ไว้ เข้าไปดูกัน แล้วกันนะคะ ทางนี้ทำไม่เป็นคะ ((อายๆๆๆ...^_____"))
    พยายามแล้ว ....http://http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=187936819

2. เข้าไม่ได้เลยน้องหมอน..........จะลงรูปลดขนาดภาพลงก่อน ไปที่ใช้งานขั้นสูง อัพโหลด ( แนะนำขนาด 800*600 นะจ๊ะ)

3. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    :D:D:D:D:D:D
    หมูหันครับ.......ค่าตัว 500 บาท เดือนหน้าวันที่ 1 กุมภาครับ จัดครับ

4. TOPNV

65
    2
    0
    ใครเป็นเจ้าของให้มาเอาคืนด้วยนะ ใครรู้ว่าเป็นของใครฝากบอกเจ้าของเขาด้วยงานข้างหน้าจะไม่มีใส่กินกัน:D:D:D

5. เก็บไว้ให้ก่อนนะเมียโทตามเลยลืม ฟ้าวหลาย

6. http://k-muchchima.hi5.com

ภาพอยู่ที่อัลบั้ม...หลงฮัก...เมืองปาย คะ

7. เดี๋ยวว่างๆจะเปิดเบิ่งเด้อ

8. หวัดดีคาฟ กับบ้านเกิดเรื่องเลยคับฝากะโปงรถเปนรอยสงสัดเจอน้ำกรดเป็นรอยดูไม่ได้เลยคับ
    ก็เลยไปทำฝาดำมา เเก้คัดก่อนคับมีตังเเล้วค้อยไปทำคืน,,,,,งานก็ยังไม่ได้ทำเซงเลย

9. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    หวัดดีปีใหม่ครับ ปีใหม่เริ่มชีวิตใหม่ขอให้หมานๆทุกคน โชคดีๆมีสุขมีแฮงกันทุกคนเลยนะครับ เสี่ยเฮงหลุดงานจริงเหรอเนี่ย หาได้ไวๆนะครับ โจ้ด้วยหาได้ไวๆเด้อ วันนั้นโทรหาผมอยู่ชัยภูมิเลยไม่ได้โทรกลับเลยโทษที

10. kku

772
    40
    0
  11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Thank หลายๆพี่ชาย:D
    ตอนนี้กำลังหาอยู่ครับพรุ่งนี้ก็โทรนัดไปสมัครดูแล้ว:D

12. ขอบคุณมากนะคับ

13. ปีใหม่เริ่มต้นชีวิตใหม่ สู้ต่อไปครับ

14. สู้ๆ เสี่ย ล้มแลวต้องลุกเสี่ยเฮง เป็นประสบการณ์ที่ต้องก้าวผ่านไปให้ได้คับ เอาใจช่วยครับพี่ สู้ๆๆ (สู้ ไม่ สู้)..............
    สุขสันต์วันปีใหม่ทุกคนครับ สวัสดีปีใหม่

15. kku

772
    40
    0
    เมื่อคืนคล้ายๆกับเห็นรถคันแดงๆจอดอยู่แถวๆชมจันทร์ตะวันแดง ??? รถใครหว่า???

16. เมื่อคืนหนีเมียเที่ยวครับ เป็นประสพการณ์ที่ตื่นเต้นดี ซอดแจ้งเสย เห็นรถพี่นันขี่ไปทางชลดาครับ เอิ้นนำดากก่าบ่อทัน เงินมือถือบ่มี ............. ไว้มื้อหน้าว่ากันลูกพี่ ได้เหล้าโทมาบ่ล่ะ
    ขอให้เสี่ยเฮงโชคดีในการนัดดูตัวเด้อออออออออ นพพรด้วย เอาใจช่วยอยู่ทุกท่านครับ

......ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านหมดหนี้ไวไว เป็นไทเรื่องเงินทองครับ ( พรนี้จะส่งผลถึงผู้ให้พรนานับพันล้านประการ อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆ)

17. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สวัสดีปีใหม่ 2552 คงยังไม่สายนะครับที่จะอวยพร ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ มีเด็กเยอะๆๆๆๆเด้อ

18. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ขอนแก่นกับพิโลกและอุดดิตจะเจอกันอีกดีป่าว

19. kku

772
    40
    0
    มีของเล่นใหม่ แก้เซ็ง ตามประสาคนบ้าๆบอๆ จะไปให้ช่างใส่ให้ ช่างบอกใส่ไม่ได้ ผมเลยใส่เอง.....ใส่จนได้

20. TOPNV

65
    2
    0
    ว่าไงครับพี่ทั้งหลาย วันเวลาสถานที่ว่ามาน้องจะล้างคอเอาไว้รออิอิอิ

21. ได้ยินข่าวคาวๆว่าเสี่ยเฮงกับช่างท็อปจะแลกเกียร์กัน ผมว่าไม่น่าจะได้แปลงแท่นเครื่องนะจับยกใส่เลย เดี๋ยวดูกันอีกที เดี๋ยวจะไปเปลี่ยนคันเกีนร์และขาเบรค ขาครัช ช่วยอีกแรง.....
    ..........ลูกพี่พรุ่งนี้แลงว่างบ่ เลิกงานกี่โมง เจ้าไปซื้อร้านไหนมาทำไมช่างมันบอกใส่ไม่ได้ นี่ใส่เองได้เสยเก่งแท้ลูกพี่.....
    ........คิดถึงทางเหนืออยู่ครับแต่ว่าช่วงนี้คิวหล้ายยยยหลาย วาเลนไทว่าจะไปเขาค้อครับพาลูกเมียไปเที่ยวนอน 1 คืน ค่อยว่ากันครับพี่อาร์ทททททท

22. วันนี้เครียดๆใครว่างดวดเหล้ากันเด้อออออออออออ บ้านช่าง TOPSPEED มื้อแลงงงงงงง

23. โทรหาเเต่เวนกว่านี่เเด่พี่โต้ง ตอนเย็นเดินเล่นอยู่ริมบึงตั้งนานบ่รู้ว่าจะไปไหน

24. ยินดีด้วยครับ เมื่อคืนหนาวมากกกกกก

25. ได้วันเลี้ยงบักสุดหล่อยังครับ พี่น้อง เสาร์-อาทิตย์ นี้ติอเวรทั้ง2วันเลย หรือจะเอาวันที่ 1 กุมภาตอนเที่ยงวันเดียวเลย.........ว่ามาเลยครับสะดวกวันไหน
    ตาอ้วน..............เมื่อคืนดึกดื่นทำไมไม่เข้าบ้าน เดี๋ยวทางบ้านเป็นห่วงนะ เที่ยวหลัง มอ แน่ๆเลยมะคืน

26. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

27. จัดไปพีจัดไป

เนื่องจากลืมไปเลยว่าท็อปสุดหล่อรับปริญญาเมื่อวันที่ 9 มค.นี้เองทำให้เราชาวคณะอดถ่ายรูปตอนกลางวันครับ เลยตกลงกันแล้วว่าจะเลี้ยงย้อนหลังนะสุดหล่อ เอาวันที่ 1 กุมภา ตอนก่อนเที่ยงเนาะพี่น้อง เดี๋ยวจุดนัดหมายกับปลายทางเดี๋ยวคิดก่อนเอาไม่ไกลมากไปมาสะดวกไม่เน้นเมา ( อยากเมามาเมาอยู่บ้านเอา )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้