nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝนเป็นตาตกเเท้

1. ไม่มีอะไรมาก.....เมาชิบหายเลยคาฟปวดหัวเลยคาฟ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ็แฮ็งเหล้ากันนี้เองมิน่าหายกันหมด 555 :D:D

3. ไม่มีหยั๋งหลายครับ เมามาก มีความสุขหล้ายหลายที่เห็นทุกท่านพร้อมหน้าพร้อมตากัน ขอบคุณของขวัญทุกชิ้นที่นำมาแลกกับ ของผมได้ป้ายทะเบียนพับได้ของตาอ้วน(ใจดี)และไขควงมีไฟด้วยของลูกเพ่นันชอบมากครับมักหล้ายยยยหลายขอบคุณครับ......อิอิอิอิอิอิอิอิ นพพรกับTOPSPEED หรือเปล่าที่ได้ทวีตเตอร์ของผมไปต่อหรือยังเสียงดีไหมมาบอกกันหน่อยเด้อออออ พระบรมฉายาลักษณ์ของพระเทพพี่นันได้ไปครับ และคนที่ไม่กินเหล้าจับได้เหล้าครับ 5555555555 นี่ถ้ากินเหล้าด้วยกันคงไม่เสียเปรียบเพื่อนนะคร้าบบบบบบบเสี่ยเฮง เง็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เดี๋ยวหลังปีไหม่ผมกลับมาจากเมืองเลยเดี๋ยวจะเอาของมาฝากทั้ง 2 ท่านที่ไม่โซ้ยเหล้านะครับอย่าเพิ่งน้อยใจนะตาอ้วน ใจเย็นๆได้ทุกคน
    ................ข่าวจากช่างภาพ(เฮง)............
    จะมีการถ่ายรูปพานอรามามุมกว้างนะครับ มีตติ้งคราวหน้า ขอเป็นวันที่ 1 กุมภานะครับ( ได้มั้ยเสี่ยเฮง )เป็นวันครบรอบแต่งงาน 12 ปีครับ อาจจะมีอะไรเซอร์ไพร้เมียสะหน่อยครับ ถ่ายรูปรถและเจ้าของรถครับและถ่ายภาพหมู่ NVขอนแก่นครับเก็บไว้เป็นที่ระทึก.......NV CLUB KHONKAEN2009.........
    ....................อยากให้มากันให้หมดนะครับ วันที่ 1 กุมภานะ หรือถ้าไม่ดวกวันไหนห็ว่ามาเลยครับ...........

4. เอาเอาตอนแดดจัดๆ ก่อนเที่ยงน่าจะเหมาะ เสร็จแล้วก็ไปหากินข้าวป่ากันครับ

5. จะไม่ตายเเดดเหรอคาฟ

6. ก่าหาห่มอยู่ตั้ว ( ก็หาที่ร่มอยู่สิ )

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

8. ดำเเล้วดำอีกเรา(ตากเเดดหลาย)

9. จั๊งได๋กะได้บ่ฮิ ว่าแต่ เหล้ากลมที่เหลือนะ อยู่กับผมนะวันไหนจะกินกันเดี๋ยวซื้อเข้าไปครับ

10. กินข้าวป่าไหนวันที่ 1 กุมภาคิดไว้ยังพี่น้อง

11. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โทษทีเด้อน้องนุ่งวันนั้นผมเมา ตอนอยู่หนองโคตรไม่ไหวแล้ว.....ก็เลยชวนน้องๆกลับ ขั่วหนูแซบมากๆ สุดยอด สุขสนุกสนานไม่ผิดหวัง เจ้าภาพเมาคัก.....เคลียร์แถวบ้านใกล้เรียนเคียงยัง เหอะๆๆๆ

12. เมาคั่กๆ

13. เมาเหมือนกันคับไว้วันหน้าซอดเเจ้งกัน,,,,,,,เออไอ้ดาวหางที่ตกใส่พวกเราพี่โต้งเคลียร์ยัง

14. เคลียล์ให้เสร็จนะลูกเพ่เดียวผมจะเอา เทศกิจมาจับพวกมันนะ แม่งกล้าเห่าแต่ไม่กล้าให้เห็น เดี๋ยวจะบอกเทศกิจมาจับเลยไอ้พวกนี้นะ....

15. บอกยากครับ...วันนั้นมีผู้ต้องสงสัยอยู่ หลายหลังครับตรงข้ามบ้านมีบ้านทะนายไม่อยู่ตัดไป ถัดมาบ้านอาจารย์ป้าไม่อยู่ตัดไป บ้านพี่ปลัดไม่อยู่(อยู่แต่ลูกกับหลานผู้หญิง)ตัดไป ต่อไปบ้านอาจารย์สาวคนสวยตัดไป บ้านพี่ขายเสื้อผ้าเข้ามาตอนดึกตัดไป บ้านหลังสุดท้ายตรงข้ามติดกำแพงไม่มีใครอยู่มานานตัดไป
    ต่อมาฝั่งบ้านเราบ้างหลังแรก 4 แยกอยู่กันไหมวันนั้นไม่แน่ใจ โกดังเก็บของร้านทีมาร์ทไกลบ้านเราจังไม่แน่ใจ บ้านพี่แมวเจ้าของรถตู้จอดหน้าบ้านไม่อยู่ตัดไป บ้านอาจารย์อีกหลังอยู่ฟากกำแพงไม่น่าจะเปรี้ยวอยู่คนเดียวกับเมียไม่แน่ใจ น่าสงสัยไอ้บ้านพวกพ่อค้าขายกำข้าวที่อยู่ฟากกำแพงเวลาเมาชอบเปิดเพลงดังๆนี่น่าสงสัย กับ้านอีกหลังที่ตั้งวงเหล้ามีมอไซค์จอกหน้าบ้านหลายๆกับกระบะอีซูสุสีขาวที่มันมาย้ายรถออกนั่นน่ะ หรือว่ามันกลัวโดนรถมันหว่า
    แต่ก็ยังไม่ปักใจเชื่อว่าเป็นใครนะครับ ค่อยๆฟังไปแถวบ้านผมเดี๋ยวก็มีใครหลุดปากออกมาเองครับไม่นาน.....ฮะๆๆๆเดี๋ยวสวย ดีแล้วครับที่ไม่มีรถใครเสียหาย น่าเสียดายนะว่าเวลาเกิดเรื่องเราน่าจะให้หน่วยงานนิติวิทยาศาสตร์มาพิสูจหลักฐานกันหน่อยจะได้รู้ว่ามาจากบ้านใคร..........ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. จัดไปจัดไปพี่

17. หรือจะตั้งวงกัน ให้มันขว้างมาอีก ทีนี้เตรียมอาวุธไว้พร้อมครับ...........ใจเย็นนะครับเดี๋ยวก็รู้ตัวนะครับ ใจเย็นๆ

18. nv1020

3,195
    302
    83
    อ่าว........มีงานเข้าด้วยรึครับพี่น้องงงงงงงง
    ใจเย็นๆเน้อเดี๋ยวผิดตัว:D:D

19. ฮอดบ้านยังโจ้.........แจ้งพิกัดด้วย อยากทราบ ว.1

20. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    หายไปไหนกันหมด สุขสันปีใหม่ทุกคน555555วันนี้ได้กินหมูหันด้วยใครอยากกินยกมือขึ้น

21. Happy new year. เด้อ

22. ตาอ้วนๆพรุ่งนี้อยู่บ้านไหม ไปไหนหรือเปล่า ว่าจะเข้าไปยืมคาร์บูมาลองเครื่องหน่อย แต่เข้าเลยนะพรุ่งนี้เวรเช้า

23. ตาอ้วนเป็นไรช่วงนี้เงียบไปใจเย็นๆนะ มีเรื่องอะไรก็โทรมาคุยกันได้ไม่ต้องเกรงใจ ช่วยเหลือกันได้อยู่แล้ว หรือว่าค้นพบตัวเองแล้วยังทำใจไม่ได้ใจเย็นๆนะอย่าอยู่ตนเดียวเด้อออออออออ

24. nv1020

3,195
    302
    83
    กำลังเซ็งหลาย..........ตกงาน:cry:

25. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆ ขอนแก่น:D

พี่เฮง สู้ๆครับ .. น้อง ก็ ยังหา งาน อยู่ เลย ..

26. nv1020

3,195
    302
    83
    ครับกำลังหาเหมือนกัน.......เพียงแต่ใจมันยังเซ็งอยู่ครับ
    คนเรามันก็ต้องสู้ต่อแหล่ะจริงมั้ย
    ขอบคุณแจ๊คมากนะสำหรับกำลังใจ

27. แป๋วววว.....ว่าแต่พี่ หางานประมาณไหนล่ะคะ เผื่อดูให้ ....ที่บริษัทคะ

____________ปีใหม่เริ่มใหม่คะพี่ อย่าคิดมากไปนะ สู้ๆ ๆ ๆ ๆ....______________

สวัสดีปีใหม่นะคะพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ฉลองกันสนุกสนานเชียว ((ดูจากภาพที่โพสต์คะ ))

แซ่บๆๆๆๆหลายๆๆๆๆ เลยนะ คะ...^_______^"

nv ก็จอด พบปะกันหน้าบ้าน น่าถ่ายภาพเน๊อะ สวยๆๆๆๆหล่อๆๆๆๆกันใหญ่เล ย เจ้า nv

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้