nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    จั่งวั้นวันที่ 27 เนาะพี่น้อง เห็นว่าตาอ้วนก็หยุดแล้ว เดี๋ยวจะตามชาวคณะ NVมาหลายๆ น้องหมอนไม่รู้จะขึ้นปายหรือยังถ้ายังก็เชิญนะครับมาไม่ถูกก็โทรมานะ(บ้านผมคือเก่าดวกดี) บักสุดหล่ออย่ามัวแต่เบิ่งตอลาตั๊ดอยู่เฮือนล่ะ เอาของขวัญมานำคนละอันมาจกสาหลากเด้ออออออ

1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ทานด้วยดิ

2. มาเลยพี่ ยินดีครับ

3. ---------------------------------------โอ้โฮ้ นัด มิทติ้ง กันใหญ่เลยล่ะพี่ ๆๆๆขอให้สนุกๆๆๆนะคะ______________________________
    ________________________เมา เผื่อด้วย ...แฮ่ๆๆๆๆ___________________
    _________________เสียดายจัง อดเจอพี่ๆๆ เลยอ่ะคะ ต้องขอตัวและหัวใจ ไปเที่ยวปายคะ (ไปแต่หัวค่ำ 27 ธค, คะ)_________

4. อืมมมม

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    27 ยังทำงานง่อกๆอยู่เลย:cry: งานเข้าอีกตะหากบูชยางแท่นเครื่องขาด....สั่นไปทั้งคันเลยตอนนี้:cry:

6. ของฝากด้วยนะ น้องหมอน
    :sad::sad::sad::sad::D:D:D:D

7. แลกเวรอย่างด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. :):):):)
    มะเปนไรครับ ดึกแค่ไหนก็จะรอ
    :cry::cry::cry:
    งานเข้ายางขาด เกิดจากไรเสี่ย เดินเบาต่ำไปหรือไง หรือตอนยกเครื่องไม่ได้เปลี่ยน หรือไปจีบแฟนชาวบ้านเค้า เขาเจ้าเลยคิ๋วแอบเอามีดมาปาด อาดๆๆๆๆๆๆๆ
    :eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D:D

9. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ตกลงเป็น 27 นะครับ บ้านโต้งเหมือนเดิม (เกรงใจเจ้าของบ้านจัง บ่อยจัง) งั้นก็ร่างแผน+กำหนดการเลยแล้วกันนะครับช่างโต้ง :D หรือจะหนองโคตรดีหว่าเ ปลี่ยนบรรยากาศ แต่มีข้อเสียเรื่องความสะดวกหลายๆอย่าง เรื่องของขวัญ ขอกำหนดมูลค่าของขวัญ เอาเป็นว่าห้ามเกิน 299 บาท. แล้วกันนะครับ ใครไปซื้อของแล้วเค้าขายเกิน 299 บ. ก็ต่อให้ได้แล้วกันนะ เหอะๆๆที่อื่นเค้ากำหนดขั้นต่ำกัน :D:D

10. kku

772
    40
    0

ผมว่าเหตุที่ยางแท่นเครื่องมันขาดเพราะรถขาดสมดุลครับ รับน้ำหนักข้างขวาข้างเดียว ดังนั้นควรรีบปรับสมดุลหาคนมานั่งถ่วงด้านซ้ายซะ :D

ตกลงมันหลวมหรือขาดล่ะเสี่ยเฮง วันเสาร์ถ้าเลิกงานแล้วเจอกันนะ ห้ามพลาดเด็ดขาด.....จะรอ:D

11. กี่โมงกันละคาฟๆๆวาเเต่ของขวัญห้ามเกิน299หรือ299ขึ้นไปละคาฟ

12. เรื่องของขวัญขอเพิ่มเติมจากพี่นันนะครับ น่าจะเป็นไม่น้อยกว่า 199 นะครับ ส่วนจะเกิน299ก็ได้ครับแล้วแต่เสี่ยแต่ละท่าน เพื่อให้โครงการซอดแจ้งสำเร็จพกเหล้าและกับแกล้ม(เด็ก)ที่ชื่นชอบมาด้วยคนละ 1 อย่างเด้อครับ อยากขอร้องอย่างนึงไม่เอาตุ๊กตาหมี กับมาม่านะครับ ขนมปี๊ปก็ไม่เอา เบื่อแล้ว ถ้าเป็นอุปกรณ์ตกแต่งรถจะชอบมากเป็นพิเศษ .......หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ ลุ้นอยู่ว่าตาอ้วนซานต้าของเราจะห่ออะไรมาครับ การจับสลากของขวัญจะยังไม่เริ่มหากซานต้ายังไม่มาครับ........
    ............ถ้าอยากเปลี่ยนบรรยากาศชมพระอาทิตย์ตกที่หนองโคตรควรไปแต่วันครับเอาแต่ก่อน 5 โมงแลงครับ เพราะตอนนี้ค่ำไวอีหลี ไว้เดี๋ยวพอมืดแล้วค่อยย้ายมาบ้านผมก่าได้ จะไปนั่งฝั่งชลดาหรือจะไปฝั่งบัวเงินดีลูกเพ่เดี๋ยวมืดบ่เห็นหุ่งแล้วค่อยย้ายมาบ้านผมค่อยว่ากัน

.........จบแถลงการ คกม.

13. 27 OK ครับ เวรเช้าเดียว คงจาซอดแจ้งนำบ่ได้ดอกเด้อ 28 ก็เวรเช้าบ่ายอีก (ของขวัญ ร้อยเดียวบ่ได้ติพี่น้อง) :D :D :D

14. สนใจวันเสาร์วางแผนเลยครับ มาหุ้นกันครับ
    :sad::sad::sad:

15. อื่มๆๆๆๆ

16. kku

772
    40
    0
    เรื่องของขวัญก็ตามกำลังแล้วกัน ประมาณนั้นแหละ 2-3 ร้อยแล้วกันเน๊าะแล้วแต่ศรัทธา เรื่องเวลา+สถานที่ก็รบกวนช่างโต้งช่วยประสานแล้วกัน โทรบอกผมหน่อยนะช่างโต้ง ถ้าจะไปหนองโคตรด้านบัวเงินจะจอดรถได้สะดวกกว่า

มีใครว่างไปร่วมได้บ้างน้อ... เสี่ยเฮง เสี่ยท๊อป ท๊อปสปีด ว่างรึป่าวเอ่ย เห็นเงียบๆกัน........

เมื่อวานตอนเย็นเห็นผู้บ่าวจอดอยู่แถวเส้นหลังขอนแก่นวิทย์ ไปทำอะไรน้อ...........:D

17. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตอนแลงๆๆๆๆๆเลิกงานนั้นแหล่เฮีย..........จัดไปของขวัญก็ซื้อมาล่ะ:D

18. ไปกันกี่โมงคาฟเดียวกะเวลาบ่ถูก

19. :D:D:D:D
    ตกลงหนองโคตรฝั่งบัวเงินคอนเฟิมครับ 5 โมงแลงเป็นต้นไปใครไปถึงก่อนเครียร์พื้นที่ก่อนนะครับ ผมไปเครียร์กับ อบต.เทศบาลมาแล้วจัดได้ พี่นันเอาสาดเอาเตาไปเผื่อด้วยนะครับ

20. :confused::confused::confused:
    อะไรน้อของตาอ้วน........ไม่ใช่ตุ๊กตาหมีนะ
    :eek::eek::eek::eek:

21. :sad::sad::sad::sad:
    4 โมงแลงโทรหาพี่เลย ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. น่าสนุกจังพี่ๆๆๆๆ ขอให้สนุกๆๆๆๆนะคะ
    มีกินบรรยากาศริมบึงด้วย ดีจัง...อิจฉาเน้อพี่ๆๆๆๆ

23. เมื่อวานแลงๆไปงานเลี้ยงฉลองปีใหม่กับเพื่อนที่ทำงาน รพ.ศรีฯครับ

24. nv1020

3,195
    302
    83
    หรือจะเอาตุ๊กตายาง 555 :D:D

25. :mad::mad::mad::mad:
    ไม่ต้องเล้ยย น้องหมอน เคียดแล่ว
    อย่าลืมของฝาก( รูปถ่าย ถ่ายรูป )มาหลายๆเด้อออ

26.  

27. โอ โฮ้ โอ้ๆๆ...มีเคืองด้วยนะ ไว้โอกาศหน้าไงพี่ เห็นว่าจะฉลองครบรอบแต่งงานด้วยนิ

ภาพถ่าย...ได้เลยพี่จะเก็บบรรยากาศมาฝากนะคะ เก็บให้เต็มแมค...เต็มการ์ด 6 GB.ไปเลยพี่ .....ฮา ฮา ฮา ฮา

เย็นนี้ เดินทางแล้ว บายๆๆๆ

ปล. เมาเผื่อ ด้วยนะคะ ขอให้สนุกๆๆๆ สุขสันต์ปีใหม่ๆๆๆกันทุกคนเลยนะคะ

28. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ชาว NV Club ทุกท่านมีแต่ความสุขตลอดไปครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้