nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    หุหุ เอาไก่มาขัน

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    นานๆทีไม่เมาอะดิ......เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D

3. โดนอีกดอก...........ตาอ้วนวันที่ 7 พย.จะไปบ่

4. รอคำตอบอยู่ครับ เสี่ยเฮง ผู้บัญชาการเหล้าทับเค้าอยากรู้

5. สวัสดีจร้า...พี่ๆๆน้องๆๆทางขอนแก่น....
    ไม่ได้มาซะนาน...คุยอารายกันบ้างเนี้ย...
    วันที่ 8 พ.ย. นี้ ใครไปบ้างหรอ...อยากรู้จัง..
    ไงเจอกันนะค่ะ...ไม่พลาดจร้า.....

6. ย้านนนนนนนนนน.ย่าน.....คนขี้ตั๋ว ( กลั๊วววว......กลัว คนโกหก )

7. BaDz_Boiz

39
    1
    0
    ทางชุมแพมีร้าน ถอด-ประกอบหลังคา มะครับ จะไ ปขายสินค้าอะคับพุ่งนี้

8. ผมว่าร้านประดับยนต์นะง่ายดี เพราะเค้าขายพวกนี้ต้องทำเป็นแน่ ๆ

9. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขายซะแล้ว ตัวเบาขึ้น

10. อืมมม

11. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    ผมอยากรู้ ราคา ติด พวงมาลัยเพาเวอร์

ผมอยากรู้ ราคา ติด พวงมาลัยเพาเวอร์ เขาติดกันที่ราคาเท่าไร แล้ว เชียงกงราคาเท่าไร มั่ง อยากติด
    เชียงกงไหนถูก ๆ ครับ

12. ท่านเทพเฮงหายไปน้ออออ

13. tuedar-dar

tuedar-dar New Member Member

9
    1
    0
    มีของมาขายคลับ HEART COOL

วาดดีสมาชิก NV ทุกท่านคลับ ผมเป็นเพื่อนกับ > หน่อง< นะคลับ

พี่ๆ สนจัยล้อนําเข้ากันมั่งป่ะคลับ พอดีผมมี ล้อ + ยาง อยุ่หลายชุดเลยคลับ ของเเต่งก้อมีนะคลับ

ผมเปิดร้านขายอยุ่ที่ถนนสุขาภิบาล 3 รามคําเเหง 159 หรือตลาดรถยนต์หมานครมาดูก่อนได้นะคับ

เดี่ยวคิดราคากันเอง ขอโทษที่รบกวนนะคลับ ผมชื่อ กรด นะคลับผมเคยไปลง รุ่น 18 - 20 กับพวกพี่ด้วย

มั่ยรุ้ว่าพี่ๆ จะจําได้หรือป่าว ขอบคุณคลับ ติดต่อผมที่ 083-0359248

14. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขอบคุณครับ

ช่วงนี้เงียบๆ งานยุ่งกันแน่ๆเลย

15. หอก่ามาจากชะอำเมื่อคืนนี้ครับหมอยหล้ายยหลาย ( เพิ่งกลับจากชะอำมาครับเหนื่ยมากๆ )

16. ผู้บัญชาการเหล้าทับ ไปสวีทกับภรรยา คงหวานน่าดูเลย (ตุ่มคงตรึม)มดกัดนะครับ อิ อิ

17. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ,มะหายปายหน่ายยยยย......อยู่หม่องเก่าเด้อ:D:D
    แต่งานยุ่งอิหลี......ตำแหน่งขึ้นเงินมะขึ้นเซ็งหลาย:cry::cry:
    คงหายๆไปบ้างเด้องานหลายอิหลี:p

18. ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับเสี่ยเฮงคร้าบบบบบบบบบ คึดฮอดแฮ้งแฮง

19. คึดฮอดหลายเช่นกันจร้า.........+____+

20. คิดฮอดหลายคือกัน

21. nv1020

3,195
    302
    83
    มิน่า......จามเบิดมื้อ....(เป็นหวัดล่ะ 555)
    อากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพนะครับ:D

22. ช่วงนี้ฝนตกหนัก.....พายุเข้า..ขับรถให้ระวังกันบ้างนะค่ะ....
    ..คน...ไกลลลลลลปงห่วงงงงงจร้า.......+_____+

23. ดูแลสุขภาพเตรียมร่างกายให้พร้อม งดเหล้าพักผ่อนให้เต็มที่ เตรียมรถให้พร้อม งานนี้ขับ(เที่ยว)กันยาวเลยครับเอาให้คุ้ม และไม่ลืมเตรียมรถเสบียงให้พร้อมด้วยนะครับ ครกสาก ปลาแดก ปราร้า บ่วง จาน แก้ว โซดา(ลัง)เหล้า เคื่องปรุง เสื่อสาดหมอน นารี(ใครมีหลายเอาไปเผื่อนำ)เอ๊า..........ลืมติกน้ำแข็ง

24. nv1020

3,195
    302
    83
    ลองเข้าไปถามที่ไทยเซียงกงครับตรงข้ามศูนย์โตโยต้ามอดินแดงทางไปโรงพยาบาลศรีนครินทร์
    เบอร์โทร 043-238272
    :D

25. BaDz_Boiz

39
    1
    0
    อยากทำประตูปีกนกอะคับ ขอคำแนะนำด้วย

26. nv1020

3,195
    302
    83
    ประตูปีกนกต้องไปถามที่สมบูรณ์การช่างโค้งไทยสมุทรฯเส้นจะไป มข.น่ะแหล่ะ
    แต่ถ้าปีกไก่ไป KFC เด้อ......5555:D:D:D

27. ปีกไก่ KFC คิดได้ไง ( ตาอ้วน )....อยู่ไกล้ๆกันไม่พ้อกันซักทื

.......ท็อปและไชยันและทุกท่านที่จะตามไปวันที่ 7-8 พย.นะครับ ตามที่ได้คุยกันไว้ขอทบทวนแผนการเดินทางเพื่อยืนยันนะครับ...........
    7 พย. รวมตัวกันที่บ้านผมนะครับ ออกเดินทางตอนเย็นไม่น่าจะเกิน 1 ทุ่ม เข้าแวะปั้มเติมแก๊สเติมน้ำมัน เตรียมรถซื้อขนมน้ำอัดลมไว้กินแก้ง่วงน่าจะออกจากขอนแก่นได้ไม่เกิน 3 ทุ่ม......เดินทางเข้าโคราชเติมแก็สอีกที( ไม่น่าจะเกิน 200 บาท ) ทีนี้ขึ้นเขาปักออกปราจีนเข้าแปดริ้วทะลุพนัสซอดออกชลบุรีไปเลยน่าจะไม่เกิน ตี4ของอีกวัน แล้วหาเติมแก๊สให้เต็มถังหาซื้ออาหารทะเลแถวท่าเรือ (ถ้ามี) เสร็จแล้วหานอนซักงีบอาบน้ำอาบท่าแล้วเดินทางไปมีตติ้งที่จุดนัดพบตามกำหนด

******* ท่านใดมีข้อซักถามเจอกันบ้านผม เย็นวันที่ 6 ครับเพื่อซักซ้อมทำความเข้าใจจะได้ไม่หลงทาง

28. พี่นันกับตาอ้วนห้ามพราดนะครับ เดี๋ยวจะบอกแม่บ้านทำกับข้าวแซ่บๆไว้รอเด้อออออออ

29. เอ๊ะ...หรือว่า ( ซ่อนกุ้ง ) หนองโคตรดีไหมพี่นัน ถ้าไม่ได้กุ้งก็ซื้อตลาดเลย ถ้าฝนตกก็เอามันตรงศาลาริมน้ำตรงข้ามบ้านท็อป(สุดหล่อ)ก็ได้ครับ เปลี่ยนโลเคซั่น..........เชิญสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ..(TOP หนองไผ่...BADZ BOIZ )

อืมมมมมมม เข้าท่าดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้