nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่เพิ่นงดเหล้า........แต่ไม่งดอย่างว่านะ ขอบอก

1. ท็อปเป็นไงดังไหม ของพี่ดังนิดๆ

2. ของพี่นันเป็นไงครับเมื่อวานตอนแลงเห็นบอกไม่ดัง

3. เงียบลงกว่าเดินอีกผมว่านะ (นิดดดดดดดดดดดเดียวจริงๆ)

4. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เคลียร์แล้ว ดังแล้ว รู้แล้ว เข้าใจแล้วครับ เส้นผมบังเทือกเขาหิมาลัย

5. ร่วมด้วยคันนะครับที่ไหนบอกน้องๆด้วยมี 2 คัน เขียว และ ม่วงครับ ชอบพากันไปอยู่ที่ ซอยบาดาล ข้าง มข.ยังไงไปรวมตัวบอกด้วยนะครับ089.937.2655 ----- 043.204.331

6. :D:D:D:D
    ยินดีครับพร้อมรับน้องใหม่เสมอ ทำงานที่ศูนย์หัวใจครับ สีแดงใช้ซอยบาดาลเทียวไปมาทุกวัน อีกคันสีเขียวรับส่งเด็กทุกวันครับที่ซอยบาดาลครับ ลูกเพ่ใหญ่สีบรอนที่คณะวิทย์ครับปและอีกคันที่เดียวกับผมครับ( 2คันที่เดียวกัน )ที่ขาดไม่ได้นเทพที่แอบไปไหนไม่รู้ช่วงนี้ที่บ้านคำไฮข้าง รร.ครับ และสารคามอีก 2 ท่านที่เงียบหายไปช่วงนี้ มีตติ้งทุกเดือนครับแต่เดือนนี้อาจงดเพราะต้องไปมีตติ้งที่บางแสน 8 พย.นี้ครับ ถ้าว่างก็ไปด้วยกันเด้อ ไม่แน่ก่อนไปอาจมีการซ้อมคอก็ได้ไม่แน่ ( หลัง ม.)
    *เดินทางเย็นวันที่ 7 พย.เลอะไปเรื่อย
    :):):sad::sad::sad:

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มิได้หายไปหน่ายยยยยยยยย..................กำลังงงอะไรดัง:D:D:D

8. kku

772
    40
    0
    ยินดีครับ ผมทำงานที่มข. วิ่งผ่านแถวหน้าศรีนครินทร์ทุกวัน คันสีบรอนเงิน ข้างบุบๆยู่ยี่หน่อยๆ ตาเหลืองๆทักได้นะครับ ถ้ามีกิจกรรมดีๆเดี๋ยวจะโทรชวนนะครับ จะได้ทำความรู้จัก พูดคุย แลกเปลี่ยนทัศนคติ และอีกหลายอย่าง :D

9. kku

772
    40
    0
    งงเหมือนกัน.....เค้าหมายถึงเสียงยางเวลาวิ่งป่าวหว่า..หรือหมายถึงเครื่องเสียง???..........แต่ดังของผมคือฟ้อนท์ คนละดังเดียวกันรึป่าว??:D:D

10. kku

772
    40
    0
    เสาร์-อาทิตย์นี้ผมว่างจัง.....???????? อยู่บ้านมันร้อนๆ ส่อนกุ้งหนองโคตรกันดีมั๊ย ก้อยๆๆๆ ใครว่างมานอกรอบส่อนกุ้งกัน

11. เข้าท่าดี ส่อนกุ้ง ก้อยยยยๆๆๆๆๆ แซบบบบบบ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Ohhhhhhhh!!!!!...........meeting ก้อยกุ้ง :D:D:D:D:D:D

13. nv1020

3,195
    302
    83
    อย่าลืมพกเครื่องปรุงไปด้วยล่ะ 555 :D:D

14. เมื่อหัวค่ำโทรหาตาพี่นันแล้วบอกว่าเอาโต๊ะมาตั้งนั่งเล่นที่หนองโคตร ป้าดดดดดดดดดดดดดดดด..............โลมานติกแท้ สองตายายนี่แหม...........เป็นอันว่าวันอาทิตย์( บ่ายๆ2บ่าย3)มีตติ้งก้อยกุ้งหนองโคตรนะครับ( ตาอ้วนคิดได้ไง ) ส่วนตอนเช้าผมจะไปทำโรงทานที่วัดบ้านโนนทัน( วัดไรจำไม่ได้ทางเข้าตรงซอยเก็ตเนื้อกระทะ แถวปลาป้าน้อยปลาป้าใหญ่อารายเนี้ย ........ใครจะไปนำผมแหน่

15. --------------------------------------------------------------------------------

ร่วมด้วยคันนะครับที่ไหนบอกน้องๆด้วยมี 2 คัน เขียว และ ม่วงครับ ชอบพากันไปอยู่ที่ ซอยบาดาล ข้าง มข.ยังไงไปรวมตัวบอกด้วยนะครับ089.937.2655 ----- 043.204.331

16. บ่าย 2-3 โมงคงจะไปบ่ได้ ตอนแลงสิไปกินนำเด้อเหลือไว้ให้นำแหน่

17. โอ้ย....เห็นใจกันบ้างดิอ้าย...
    น้องอ่านแย้ว...น้ำลายมานไหลอ่ะ...
    อยากไปกินนำแหน่.....อยากอ่ะ อยากกิงงงงงงงงงงงงงงง

18. ยินดีต้อนรับครับ..............ของผมคันเขียวมีเสาร์อยู่ข้างหลัง (ขับกวนส้นตีนแถวกังสดานนั่นแหละครับ) รับสาวครับถม(แฟนครับ)

19. nv1020

3,195
    302
    83
    555 กวน......ขนาดนั้นเลยรึอ้ายยยยยยยน้องงงงง......อิอิ:D:D
    Meeting ก้อยกุ้งล่มรึเปล่าท่านฝนฟ้าไม่เป็นใจตกลงมาซะได้ :D:D:D

20. kku

772
    40
    0
    ขับแบบของหวานเหรอท๊อป.........กวนส้นตีน :D:D

เมื่อวานไม่ได้โทรชวนเสี่ยเฮงนึกว่าเสี่ยโต้งโทรหาแล้ว ผ่านไปไม่เห็นอยู่บ้าน เมื่อวานไปไหนน้อเสี่ยเฮง

21. nv1020

3,195
    302
    83
    วันอาทิตย์ไปโบส์ครับพี่ท่าน:D:D

22. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    วันนี้ขอขอบพระคุณ พี่nv1020 มากๆๆๆๆๆๆ คับที่ให้คำแนะนำ อิอิ ขายได้แล้วครับหลังคาหลัง เค้านัดเอาวันพุธนี้กิกิ เหลือแต่วิธีถอดอะคับ เหอๆๆๆ ใครช่วยผมได้มั่งนี่ หุหุ

23. วิธีถอดไม่ยาก ไปเอาไก่มาครับ ........ขันออก..........แล้วก็เอาไก่ตัวเดิมครับ................ขันเข้า

กั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    แล้วต้องเอาไก่มาทำไมอะคับ ???

25. เอาไก่มา.......ขัน.............ออกไง ขันออก ไอ้น็อตน่ะ
    ( มันเป็นมุข ขันออกคือไก่มันขัน เอาไก่มาขันออก เข้าใจมั้ยคุณน้องงงงงงงง นี่ผมเล่นมุขอยู่นะนี่ กำๆๆๆๆ)
    นี่เขาไม่รับมุข หรือว่ามุขเราฝืดว้า..........

26. ผมว่ามุขฝืดครับท่านพี่ (มันคงฝืดเหมือนคนเล่นละมั้ง) อิ อิ....ต้องซัดเหล้าเข้าไปก่อนค่อยซัก สองสามโบก คงรัวเลยละครับผมว่านะ อิ อิ(จากประสบกามที่เจอกับท่านพี่เขามานะ) รัวเป็นชุดเลย.... อิ อิ

27. kku

772
    40
    0
    มะมะมะมะมะมะมะมะมะมะมะมันมันมันมันเปเปเปเปเปเปเปเปเปเปเปเปเปเป็น....มุขนี่นี่นี่นี่นี่นี่นี่นี่นี่นี่.......เอง.......M16

28. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    นึกึงกับ้างเน้อ

โดนครับ.......โดนเต็มๆ พี่น้องเราเผากันซะแล้วววววววว ยังไงก็อย่าซากันนะครับ นานๆทีเมาที..........เอ้กกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้