nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    .......ถึงไชยัน.......
    เอารูปลงให้หมดเลย ให้มันจะจะทุกเม็ดเลยนะ เอาให้ตาอ้วนอิจฉา ( งึดหลายตาแตกกันไปเลย )

1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    กรุณาชี้แจงรูปมันบ่งบอกเหลือเกิน......ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก:D:D:D:D

2. จะทยอยลงให้ดูครับ

3. ดูต่อเลยครับ

4. อยากดูแล้วคร้าบด่วนๆ..

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แซบหลายยยยยยยยยยย:D:D

6. รูปใหญหลาย วันนี้รอตาอ้วนโทรหาจนหลับเลย

7. nv1020

3,195
    302
    83
    เลิกงานดึกครับเลยไม่ได้โทรหา

8. ยังไงรบกวนตาอ้วนถ้าสะดวกบอกคุณแม่ไว้ก็ได้ครับว่าผมจะเข้าไปเอา เอาวางกองไว้หน้าบ้านก็ได้ครับ เด่วตังฝากคุณแม่ไว้ให้ครับ หรือโทรคอนเฟิมอีกที.................คุณคร้าบบบบบบบบบ( ตาอ้วนใจดีจัง )
    ******** ลงเวรตอนเช้าจะแวะไปเอา*************

9. nv1020

3,195
    302
    83
    ผมบอกแม่ไว้แล้วเข้าไปเอาเลยวางไว้ข้างๆเครื่องน่ะแหล่ะ
    300 นะของพี่ที่ทำงานน่ะ:D

10. ขอโทษด้วยนะครับตาอ้วนไม่ว่างไปเอาเลยน้า พรุ่งนี้ตอนเช้าแวะไปเอาอีกรอบไม่พราดแน่ๆ

11. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

12. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    สองท่านนี้จะไปเอากันเหรอครับ....... 300 ค่าตัวสามร้อย ...มีแวะไปเอาตอนเช้าด้วย.....หยึยยยย.... ขนลุก

13. พี่โต้ง พี่โต้ง พี่โต้ง
    ลิ้นหน้าตุ๊กอ่ะ...ยังอยู่รึเปล่าเนี้ย...
    ไม่เห็นมีครายพูดถึงเลยอ่ะ...
    แล้วจะได้ใส่กะเค้ามั้ยเนี้ย...............ช่วยบอกน้องด้วยนะคร้า

14. nv1020

3,195
    302
    83
    ลิ้นกองอยู่กะตาโต้งครับรีบจัดด่วนเลยเสี่ย........:D

15. ลิ้นอยู่บ้านผมครับ( เก็บไว้ในบ้านอย่างดี ) ว่าจะส่งทางรถส่งของกลัวหักครับบอบบางมาก เห็นว่าตาพี่อาร์ทจะหลอยมาขอนแก่นคนเดียว เดี๋ยวเมื่อไหร่บอกพี่แกแวะมาเอานะครับ
    ** ลืมไปเลย ขออภัย ตุ๊ก 8 พย.ไปบางแสนมั้ย

16. nv1020

3,195
    302
    83
    วู้ๆๆๆๆๆๆหายไปไสเบิ่ดดดดดดดดดด.....
    รายง่านโต่แนนนนนนนนเด้ออออออ!!!!:D:D:D:D

17. ยังอยู่ครับ :D:D:D

18. kku

772
    40
    0
    งานเยอะจังเลยวุ้ยยยยยย.................ช่วงนี้

เหงาเหรอเสี่ยเฮง

19. พี่นันวันที่ 15 นะพี่ พอดีเมื่อคืนเกิดเอ๊กซีเดนนิโน่ยไหลฮอดโคแรดเลย(มันจำเป็น) พอดีเพื่อนมีเรื่องกับเมียมัน แต่ของผมยังบ่นได้ปกติแสดงว่ายังสบายดีไม่ต้องเป็นห่วง(เมีย)ผมนะพี่ ขอบคุณครับ

20. มีปัญหาอะไรน้อครับ

21. kku

772
    40
    0
    ตกกะใจหม๊ดด ...................ตกลงโคแรด ไม่ใช่โคราชใช่ป่าว???? วัยรุ่นกันจังเน้อ แล้วทุกอย่างผ่านไปด้วยดีป่าวเอ่ย...??? มีอะไรสนุกๆแน่ๆเลย วัยรุ่นนี่เข้าใจเค้ายากจัง

22. เป็นธรรมดาลูกพี่ ผัวเมียเหมือนลิ้นกับฟัน ย่อมกระทบกันเป็นธรรมดา แต่ของผมคิดไปคิดมาเหมือนครกกับสาก

23. เรื่องลิ้นหน้าจะให้พี่อาร์ทไปเอาให้นะค่ะ....อาจไม่แน่ว่าจะไปกะพี่อาร์ทด้วย(แต่ดูก่อนล่ะกัน)

*** 8 พ.ย. นี้ ไปค่ะบางแสนพลาดไม่ได้..ว่าแต่ยังไม่แน่ใจว่าจะเอารถไปด้วยรึเปล่านะ......คร้า******

พี่โต้งถามทำไมหรอจ๊ะ....

24. ถามสื่อๆ ใช่ปะพี่โต้ง อิ อิ

25. kku

772
    40
    0
    วันนี้ รำลึก 14 ตุลา ออกพรรษาพอดี วันเริ่มงดเหล้าพอดี งดเหล้าเก้าเดือน

26. จาไหวเหรอพี่ตั้ง 9 เดือน

27. เค้าออกพรรษากันแล้ว....ใครเค้ามางดกันเดือนนี้ล่ะพี่.....

28. kku

772
    40
    0
    :D เหอะๆหัวใจวายตายพอดี พูดเล่นหรอก :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้