nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:D:D:D:D:D:D
    สะบายดีครับเสี่ยแจ็ก มีอยู่คนนึ่งเห็นว่าไม่ค่อยสะบายตัวใหญ่ขี้โรคซะเกิน หัดกินผักมากๆนะเสี่ย เรื่องยางเดี๋ยวเย็นนี้เข้าไปเอานะเสี่ยถ้าไม่พราด

:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แล้วว่างัยกันเนี่ย

2. .............แจ้งข่าวครับ.................
    จากความคืบหน้าที่ได้คุยกับNV030และตาพี่นันแล้วขอเปลี่ยนแผนจากเขื่อนจุฬาภรณ์มาที่ขอนแก่น(บ้านเฮาครับ)โดยพี่น้องทางเหนือจะมาถึงเช้าวันที่ 3 ครับ ( จะพาพี่อาร์ทไปทำช่วงล่างครับ )กำหนดการเย็นวันที่ 3 และทำบุญวันที่ 4 เหมือนเดิมครับ................ว.2 ว.8 ว.หกสิบ1 จาบแย้วเปลี่ยน.......คืกกกกกกกกกก คืกกกกกกกกก คืกกกกกกกก

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    วันนี้ 2 ต.ค. สุขสันต์วันเกิดเสี่ยโต้งครับ 31 เต็มๆแล้ว โชคดีมีแฮง แคล้วคลาดจากทุกข์ภัย เงินทองไหลมาเทมา

4. kku

772
    40
    0

เสียดายจังเลย.......:(

5. ..เเววมาทักสวัดดีคับ...

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    HBD ครับเสี่ยโต้ง...:D

7. ขอบคุณครับ.........ชอบตรงมีแฮงกับมีเงินครับ

..........นพพร...........วันนี้กลับบ้านลืมแวะหา กลับบ้านแต่ละทีฟ้าวมากๆนี่ก็ไปเช้ากลับตอนบ่ายๆ เดี๋ยววันไหนกลับหลายวันจะแวะคุยด้วยเด้อออ

8. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    ยังหาไม่ได้เลยครับ คอนโซนตัวล่างกับ กระจกมองข้างด้านขวา ของ ศูนย์ แพงครับ ใครพอมีหรือ พอหาได้รบกนแจ้งด้วยนะครับ

9. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    พี่ค๊าบบบบ พอมีบังโคลนล้อหน้าข้างซ้าย ขายต่อผมมั่งมะคับ Y______Y
    โคลนไหลหลากเข้าซอกประตูรถเต็มเลย เพิ่งเห็นวันนี้เอง แงๆๆๆ

10. kku

772
    40
    0
    บังโคลน....DIY เลยครับ หาแผ่นยางมาตัดติดเลย ใช้ได้

11. BaDz_Boiz

39
    1
    0
    เห้อพี่ ไปร้านในปั้มเอสโซ่ข้างไทยเซียงกงมาวันนี้ ขอรายงานนี๊สสส นึงนะครับ
    "พี่ครับ ทำเซนทรัลล๊อด แบบมีรีโมทด้วยเท่าไหร่อ่ะคับ"
    "เอนวี สองพันสามน้อง แบบไม่ใช้รีโมท แบบรีโมทปัญหาเยอะพี่ไม่รับทำ เวลาเสียมันเปลี่ยนยาก"
    "อ่อคับ แล้วพี่ทำกระจกไฟฟ้าเท่าไหร่ครับ"
    "7500 น้อง"
    "ห๊าาา 7500 นี่ได้ประตูใหม่หรอครับ"
    "เปล่า ค่ารางก้อ5000แล้วน้อง "
    "อ่อครับ งั้นเด่วผมมาดูใหม่นะครับ ขอบคุณมากครับ"
    "โอ๊ยน้องไม่มีที่ไหนทำถูกกว่านี้แล้วน้อง ไม่เชื่อไปหาเช็คราคาดูได้นะ"
    "..???"เดินหนีมาอย่างรวดเร็ว

เห้อผมว่ามันแพงเว่อมากๆอะคับ เห้อ พี่ๆเห็นว่ายังไง หรือใครเคยไปร้านนี้เล่าให้ฟังหน่อยสิครับ
    แบบว่าเจ้าของร้านพูดไม่เพราะลย ทำหน้าแบบ เห้ออ ไม่รู้สิครับ ผมว่ามันดูไม่แคร์ลูกค้าเลย เซงตับจิงๆ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    7500 ได้ประตูใหม่ตัวนอกเลยนะนั้น แพงมาก!!!!

13. BaDz_Boiz

39
    1
    0
    นี่ถ้าผมไม่ได้เล่นเว๊ปบอร์ดนี้ ผมว่านกเอี้ยงเกาะ เต็มหลังแน่เลย เห็นป่าว บอกแล้วว่าช่างที่ขอนแก่นมันคิดแพงเว่อร์จิงๆ มะได้โม้.....อิอิ

14. BaDz_Boiz

39
    1
    0
    Central Lock+Remote 3300 บาท นี่แพงมั๊ยครับ

15. Central Lock+Remote 2,100 บาทครับ มีร้านที่รับติดครับ
    ค่าก้านดึงเซ็นทรัลล็อกประตูซ้ายขวา 600 บาท + รีโมทกันขโมย 1500 บาทครับ(ตัวซิงเกิ้ลนะครับ)
    รวมเป็น 2,100 บาทครับ

16. มาแล้วครับ รูปปปปปปปปปปปปป :D :D :D

17. อ้าวลงนิดเดียวงเองเหรอครับพี่โต้ง แล้วรูปไปที่เขื่อนละ

18. kku

772
    40
    0
    บางส่วนตอนกินเข่าสวย(ข้าวเที่ยง) ที่ภูเก้าภูพานคำ กินแซบคักหิวหลาย............หอยดิบก็กินครับ ภาพจากมือถือไม่ได้แต่งด้วย :D มืดๆมัวๆ

19. kku

772
    40
    0
    ภาพสวยๆต้องรอชมจากกล้องบ่าวไทบ้านกับเสี่ยโต้ง

20. nv1020

3,195
    302
    83
    อิจฉาเด้!!!........บ่ได้ไปนำงานหลายอิหลี่....ขอโทษหลายๆเด้อ:D

21. nv1020

3,195
    302
    83
    จากภาพถ้าไปเนี๊ยเหงาคนเดียวแน่ครับพี่น้องงงงงงงงง..........(เค้าไปเป็นคู่ๆทั้งนั้นเยยยยยยย):D

22. ดูต่อครับ

23. ทำไมรูปน้อยจังเลยล่ะค่ะ....
    เอาตอนเมาๆๆฮาๆๆมาลงบ้างดิ
    แค่เนี้ยไม่หายอิจฉาเลยอ่ะ.......

24. ต่ออีกครับ

25. kku

772
    40
    0
    รู้สึกรูปจะมีเยอะเดี๋ยวพี่บ่าวฯคงทยอยลงเรื่อยๆมั๊งครับ

ว่าแต่..........ถ้ามีงานหน้า ห้ามพลาดนะเสี่ยเฮง...................

ทุกอย่างโอเค เสียอย่างเดียว .....มีโครงการจะค้างคืนก็ไม่บอก มีเสื้อผ้าชุดเดียวที่ใส่นั่นแหละสองวันกะหนึ่งคืน ขากลับกลิ่นออกเลย

26. รู้สึกว่าจะมี 2 หนุ่ม.....ที่หัว...มีพญานาคขึ้นอ่ะ....แล้วมันบ่งบอกอารายรึเปล่าพี่......อิอิ

27. nv1020

3,195
    302
    83
    5555 จริงด้วยก๊ากกกกกกกกกกกกกกก:D:D

28. :cry::cry::cry::cry::cry: ขอโทษด้วยนะน้องที่แนะนำไปให้เสียเซ้วววววววว

:eek::eek::eek::eek: เหงาตรงไหรเสี่ย ..ก็ ไชยันไงไปคนเดียวเหมียนกัน ก็จับคู่กันเลยคร้าบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้