nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    มาเลยครับผม ยินดีต้อนรับครับ

1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    อย่าเพิ่งมาตอนนี้นะครับ ที่ขอนแก่นมีแต่น้ำกับน้ำ

ดำน้ำบ่อยๆน้องยู่ยี่ชักอาการไม่ดีแล้ว เครื่องดับในน้ำลึกมาสองที ผมสงสัยว่าน้ำขังในท่อรึป่าวไม่รู้ เร่งทีตัวสั่นท่อสั่น มีแววว่าจะได้สังค์เตีย....เสียตังค์ แย่.............................

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  2. น้ำเยอะอ่ะสิดี...
    ช่วงนี้ขาดแคลนน้ำอ่ะ...อิอิ

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้

3. //น้ำขังดีกว่าขังน้ำนะพี่....
    ไอ้ที่ว่าสั่นนะ....มีอารายสั่นนอกเหนือจากนี้รึเปล่า.......(ล่อเล่ง)นะพี่;)

4. kku

772
    40
    0
    น้ำเมา น้ำหูน้ำตา น้ำใสใจจริง น้ำมาปลากินมดน้ำลดคนกินปลา น้ำท่วม น้ำไหลไฟดับ น้ำมูกไหลไข้ขึ้น......น้ำเยอะๆดี ? ขาดแคลนน้ำ ? น้ำขัง ขังน้ำ ? สั่น...? ออกแนวฮาร์ดคอร์ซะแล้วววว..............555

ขอพาดพิงถึงเสี่ยเฮงหน่อยนะครับ ต้องขอบคุณเมื่อวานตอนค่ำเลยไม่ได้โทรรายงานผล เป็นจริงอย่างที่เสี่ยเฮงบอก เปลี่ยนหัวเทียนไปหนึ่งหัว(หัวเทียนครับ) แล้วก็เปลี่ยนสายหัวเที่ยนสายสั้นสุดด้วย ค่าของ(ไม่ใช่ฆ่านะครับ) หัว 75 บ.(หัวเทียนครับ)+ สาย 100 บ.+ หลอดไฟหรี่ 15 (ดำน้ำมากน้ำเข้าถึงไฟหรี่หลอดแตกเลย) ตอนนี้น้องยู่ยี่หายป่วยแล้วกลับมาวิ่งได้แล้วครับ โล่งอกไป....โชคดีที่บาดเจ็บไม่มาก

5. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ชอบน้ำเยอะๆๆ เย็นดี

6. ขาดน้ำอะไรครับคุณพี่................ขอนแก่นน้ำเต็มไปหมดเลยครับถ้าขาดน้ำก็มาเอาที่นี่ได้คร้าบ.......:D:D

7. ของผมไม่เอาออกเลยครับ ขี้เกียจตามน้องท็อป หรือตาอ้วน......เมื่อคืนผ่านไปตี1 กั่วเห็นน้องเขียวจอดหน้าบ้านเปิดบ้านเสย แสดงว่าตาอ้วนยังไม่นอน

8. ลิ้นหน้าได้มาครบแล้วครับ วันก่อนจะเข้าไปบอกว่า 1 ชมฬเท่านั้นเลยไปเฝ้าเอาเลยตั้งแต่8 โมงกั่วฮอดบ่าย 2 ครับ ฝนตกเหม็ดมื้อเลยได้มายังไม่ถึงจุดสุดยอดครับ (ต้องแดงเท่านั้นเด๊ยวมื้อแลงลงมือครับ )

9. kku

772
    40
    0
    โอ้โห........สองโมงเช้าถึงบ่ายสองเชียวเหรอ

ถ้าทำสีเสร็จ เย็นนี้ถ้าว่างวิ่งไปให้ชมหน่อยสิ.....จะรออยู่บ้านนะ แหะๆๆ 555

10. เค้าก็อยากใส่บ้างอ่ะ......
    ใส่กันทุกคันแล้วล่ะสิเนี้ย....โอ้ย....อิฉจาอ่ะ.[/COถ้ายรูปให้ดูกันบ้างนะLOR]..

11. ทำสีอยู่ครับ วันนี้พ่นรองพื้นหมดไปจ๋ามจวด มื้ออื่นพ่นสีจริงไม่รู้จะหมดกี่ขวด.....หว่า

12. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    ช่วงนี้รู้สึกว่าที่ขอนแก่นคนขับNVเยอะขึ้นป่ะคับ

13. รถผมรอบขึ้นสูงบ่อยมากๆ อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ ไม่รู้ว่าเป็นจากอะไร

14. เยอะไม่เยอะ...........ม่ายรู้ :D:D:D:D:D:D:D:D:D

แต่เวลาไปไหนเจอทุกทีเลย( วันละหลายคัน )แถวบ้านก็ 4-5 คันแล้วทั้งแวน แค็ป และตอนเดียว เพื่อนฝูงน้องนุ่งคนที่เค้าไม่เล่นเน็ตก็มีอยู่
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

ถ้าว่าง........มีตติ้งที่ VIP.HOME 5 ( บ้านผม )วันที่ 22 นี้ 6 โมงแลงเด้อครับ และ เลี้ยงขนมบ้านแคนทอง วันที่ 4 ตุลาคม 2551 8 โมงครึ่งเด้อคร้าบบบบบบบบบบ

:):):):):):):):):):)

15. อยากไปบ้างอ่ะ......ทำไงดีหนอ...
    แต่กลัวน้ำท่วม..กลับอุตรดิตถ์ไม่ได้..อ่ะ

16. ฝากข่าวถึงพี่โต้ง
    ว่า..ล่องแพจะมากี่ท่านค่ะ...จะได้จัดสรรอาหารและเครื่องดืมไปถูก
    ช่วยกรุณาแจ้งให้...น้องตุ๊กทราบด้วยนะค่ะ...คุงพี่โต้ง..ขอบคุงคร้า

17. วันนี้ขึ้นเวรดึก 6 ทุ่ม ปกติใช้อีกคันครับ แต่วันนี้ครึ้มใจเอาลูกชายออกโดนสอยข้างตรงซอยบาดาลครับ ด้วยนิววีออส บี้ตี้งแต่ปรตูถึงไฟหน้าครับ.............อยากไฮ้เด้.........ฮือออออออออออออออ

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เจอไปหลายดอกแล้วนะเนี๊ยคันเนี๊ย โทรไปเมียท่านโต้งว่าหลับอยู่ขึ้นเวรดึก
    เห็นว่าคู่กรณีมี ป.1 โชคดีไปนะท่าน

19. เดี๋ยวมื้ออื่นเช้าต้องเอารถไปทำที่อู่ บีพี.หรือ ทีพี.ออโต้เทรดอระไรเนี๊ย อยู่ซอยปั้มบางจากตรงข้ามหนามกีฬากลางนะเสี่ย บังโครนหน้ากับประตูมันจะทำกี่วันกันล่ะเสี่ย

20. kku

772
    40
    0
    โดนอีกแล้วหรอ :( เอ..........บ่อยจังเลยแฮะ คนบ่เป็นหยังนะ

ผมก็ประตูถึงบังโคลนเหมือนกันเจอไทเกอร์ตั้งกะนานแล้ว ยังไม่ได้ไปทำเลย

21. nvclub030

1,074
    17
    0
    แจ้งด้วยนะครับว่ามีกี่ท่าน เลขาจะได้จัดสรรถูกครับ

22. เสี่ยโต้งงานเข้าอีกแล้วครับท่าน..................

23. kku

772
    40
    0
    ตกลงเมื่อวานมีประชุมกันมั๊ยครับ

24. กำ กำ กำไม่มีเสียงตอบรับจากบุคคลที่ท่านเรียก........พี่โต้งว่าไงช่วยกรุณาตอบด้วยนะค่ะ

25. :):):):):):)
    ตอนนี้ยังหาคนนั่งข้างไม่ได้ครับ
    :D:D:D:D:D
    ยังไงคอมเฟิมผมเลย 1 ท่านครับ................ไอ้น้องท็อปผมยังไม่ได้ชวนเลย...........

ไอ้คุณท็อปจะไปกับพี่ป่าว....ว๋าว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    น่าสงสารจังเลยงานเข้าบ่อยมาเลย

27. ถึง..น้องท๊อป
    เนื่องจากตอนนี้ขอนแก่นน้ำท่วม....เปลี่ยนวิกฤให้เป็นโอกาสซะสิ
    ก็มาลองเล่นน้ำที่อุตรดิตถ์ดูบ้างสิ.....จะได้รู้ว่าน้ำมันต่างกัน.....อิอิ

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    J A C K Y T W O T O N E:D:D อยากไป เที่ยว ขอนแก่นส์ จัง

ได้เสีย( กับใครดี)เลยถ้ามาเยี่ยมเด้อออออออออออ
    :D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้