nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เด๋วลองค้นดูก่อนครับพี่:D:D

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขอบคุณล่วงหน้านะเฮง

อ้อ......มีเรื่องจะถามพอดี ตาเหลืองตำรวจจับมั๊ยเฮง.......ตาเหลืองแล้ว เต็มเบ้าสองตาเลย :D เหลืองเอ้อเห้อเลย หาอะไรทำแก้เซ็งน่ะอยู่ดีๆไม่ชอบ:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถ้าสีเหลืองกับขาวไม่จับครับถูกกฎหมาย แต่ถ้าสีอื่นผิดเต็มๆครับ:D

4. kku

772
    40
    0
    เหลืองกับขาวได้ แต่ว่าทะไมสีอื่นไม่ได้ล่ะ

5. nv1020

3,195
    302
    83
    มิรู้ว่าไปตามบทกฎหมาย:D:D

6. ไปเที่ยวหล่มสักกับผมไหมทุกท่าน เค้านัด 10 โมง ( เราก็ออกเดินทาง 6 โมงเช้าครับ )

7. nv1020

3,195
    302
    83
    วันใหนอ่ะเสี่ย??

8. วันที่ 12 สค. เวลา 10.00 น.ครับ ที่ อ.หล่มศักดิ์ จ.เพชรบูรณ์ อ่ะเสี่ย โดย คุณโต้ง#146 และคุณNVCLUB#030 ส่วนรายละเอียดไปถึงแล้วโทรถามอีกทีหรือโทรก่อนไปดีหว่า ( เดี๋ยวผมโทรเอง ) เดี๋ยวไงบอกอีกทีเสี่ย..............งานนี้คน(พันธุ์)กลัวเมียว่างายลูกเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. kku

772
    40
    0
    โห......ไกลจังช่างโต้ง......ตั้งใจไว้ว่าวันหยุดวันแม่ถ้าไม่กลับชัยภูมิเยี่ยมพ่อแม่ ก็คงไปหาทำบุญสักหน่อยคิดไว้หลายหนแต่ไม่เคยได้ไปเลยง่ะ.......

10. น้านนนนนนนนนนนน.........แน่

พอพูดถึงคนกลัวเมีย รีบออกตัวก่อนเลยลูกเพ่...........

:eek::eek::eek::eek::eek:

11. ไม่ไกลหรอกลูกเพ่........ข้ามน้ำหนาวไปก็ฮอดแล้ว ประมาณไม่เกิน150 กม.จากขอนแก่น

12. kku

772
    40
    0
    เปลี่ยนประเด็น เปลี่ยนๆๆ .......................เครียดๆๆๆๆ

13. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

14. kku

772
    40
    0
    :D:D:D

15. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    โทรหาผมก็ได้ครับ 0856270624 ครับผม จะได้เจอกันแย้ว

16. kku

772
    40
    0
    เข้ามาอึ๊บบอร์ด ดูเงียบๆจัง

ตกลงไปกันกี่คนหนอ..............ยังงัยก็ระมัดระวังไปมาสะดวกและสวัสดิภาพนะครับ

17. nv1020

3,195
    302
    83
    Ohhhhhh.......ตาเหลืองเอ้อเห้อเลย:D:D:D

18. ผมคงไม่ได้ไปครับต้องเอาใจแม่ที่บ้านหน่อยครับช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงินครับ เลยต้องเอาใจแกวันแม่หน่อยครับ อิ อิ..........วันแม่นะครับอยากอยู่กับแม่ครับท่าน.................

19. kku

772
    40
    0
    นึกว่านายช่างหญ่ายจะไปกับเสี่ยท๊อป เอ.....หรือว่าจะไปกับไชยยันต์ เห็นแกบอกว่าจะไปหล่มสัก แล้วก็รู้สึกช่วงนี้นายช่างหายไปไหนก็ไม่รุ้ ไม่เห็นเข้ามาตั้งหลายวันแล้ว แปลกๆ

20. kku

772
    40
    0
    ขับไปแสบตาไป ตัวเองยังแสบตาคันอื่นสวนมาเป็นงัยบ้างก็ไม่รู้...:D:D:D

21. มากันเยอะๆๆนะค่ะ...
    ..อุตรดิตถ์ไม่พลาดค่ะ.....ออกเดินทางกันตั้งแต่วันนี้เลย...
    พรุ่งนี้เจอกันนะค่ะ....+_______+

22. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สมาชิกขอนแก่นมากันเยอะๆ นะครับ ถ้าขอนแก่นมิตติ้งเมื่อรัยแจ้งล่วงหน้านะครับ

23. ม่วนหล้ายยยยยยหลายยยยยยยย............ก่อนล้อหมุนโทรหาตาอ้วนไม่รับสายเราเลย ไปกันคันเดียวเดี่ยวๆครับ เจ้าภาพเป็นกันเองดีมาก บรรยากาศดีดีที่จุดชมวิวน้ำหนาว ใช้เวลาเดินทางจากชุมแพบนเขา1.30ชั่วโมงคับถือว่าไม่ไกลมากจากบ้านเรา.....
    .....เลยไปรับปากเค้าว่าโอกาศหน้าขอนแก่นมีตติ้งเมื่อไหร่จะชวนทางเหนือมาเที่วบ้านเราบ้าง คุยกับสุดหล่อแล้วบอกว่าขอเปนเดือนหน้าแล้วกันเอาปลายๆเดิอน (ช่วง 1-2 ตุลาวันเกิดผมพอดี) เอาเป็นว่าตอนเช้าทำบุญที่บ้านแคนทอง หรืว่าจะไปล่องแพดีหว่า.......ว่างายลูกเพ่

24. ขอนแก่นว่าไงค่ะ...จะตั้งกระทู้เป็นเจ้าภาพจัดมิทติ้งเมื่อไหร่ดี...
    ลงกระทู้บอกชาวโลกด้วย....จาได้เตรียมตัวทัน...
    ขอนแก่นถึงบ้านกันกี่ทุ่มกี่ยามค่ะเนี้ย...
    อุตรดิตถ์ถึงบ้านประมาณ เที่ยงคืนกว่าๆค่ะ..

25. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D......ลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้านครับ
    เด๋วจะแวะไปที่บ้านสุมหัววางแผนก่อนดีมั้ยเสี่ย:D

26. :D:D:D:Dฮอดเฮียน 6 ทุ่มกั่วๆคร้าบบบบบบบบบบ

27. DDDDDDDDDDDDDDDDDD
    มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. ม่วนหลายๆๆเด้อพี่น้อง

29. ท่านเทพ 146 หล่มสัก:cool:

.........โครงการนี้ขอตั้งชื่อว่า " สิงห์เหนือเจอเสืออีสาน " :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    โดยกิจกรรมครั้งนี้ใช้พื้นที่จังหวัดขอนแก่นเป้าหมายคือเขื่อนอุบลรัตน์ เริมจากการนัดรวมตัวกันที่ อ.บ้านฝาง ( ก่อนเข้าตัวเมืองขอนแก่น )เวลา 08.59 น. วันที่ 4 ตุลาคม 2551 หลังจากพบปะทำความรู้จักกันแล้ว ก็จะพากันแห่ไปเขื่อนเริ่มจากบ้านฝางลัดไปตามสันเขาไปซอดออกบางแสน 2 พอดี ไปถ่ายรูปเดินเล่นที่สันเขื่อนก่อนแล้วค่อยไปกินข้าวกันต่อ มีให้เลือก 2 ที่
    1.อทช.ภูเก้า( เขาขาด ) ทำกินเอง เป็นธรรมชาติ ผู้คนไม่มาก
    2.บางแสน 2 สะดวก มีเครื่องเล่น
    จากนั้นจะเป็นการแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เผาเพื่อน แหกหน้าเพื่อน กันตามความโหด มัน ฮา ลงความเห็นระดับความน่าเชื่อถือของ คกม.จ.ขก.
    ตลอดทางมีกิจกรรมให้เล่นเพื่อแลกของที่ระลึก
    ;);););););)

( ขอคอนเฟิมด่วนเด้อพี่น้องขอนแก่นผมจะได้ประกาศเป็นทางการเพื่อลดโลกร้อน )

ทางขอนแก่นเราขัดข้องข้อไหนโปรดชี้แจงด่วนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้