nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เป็นตาไปนำเนาะ.........อิอิ:D:D

2. :sad::sad::sad::sad:
    คืออยู่เสี่ย..คืออยู่ ( ใช่แน่ๆ ) เพราะรูปร่างหน้าตาเราใกล้เคียงกันน่าจะไปด้วยกันได้ แต่ว่าเสี่ยท็อปไม่อยากชวน
    :D:D:D:D:D
    เพราะเดี๋ยวท็อปมานจามา*หงำ พวกเรา
    ( หงำ หมาถึง บดบัง ดูดีกว่า เด่นกว่า )

เมื่อวานโทรบอกเมียซื้อ 53 35 ครับ.....โดนเต็มๆ แต่ว่าเมียลืมซื้อครับ รู้งี้แอบซื้อกินคนเดียวดีกั่วว่ะ ได้เลขมาจากเมื่อคืนวันที่ 31 ไปนั่งกินเหล้าที่บ้านมิตรภาพแถงถนนตัดใหม่ วัดป่าอดุล อยู่ดีดีบักมิตรซูปลัดขิต ( ไตตั้น )ก็เกิกไฟหน้าสว่างพร้อมเครื่องติดครับ ( ขนลุก )ป้ายทะเบียน 1935 ครับ

เสี่ยท็อปก็โคนเต็มๆครับจากทะเบียนรถ 653 ครับ โดนไป 160000 ว่างั้นจากผู้สื่อข่าวท้องถิ่น.......แหมโชคจริงๆ

3. เวอร์แล้วครับลูกพี่ ป้ายทะเบียนของผม 5663 ครับผม ถูกแค่ 16000 ครับ 0 พี่เกินมาตัวนึงครับ ถูกก็ไม่พอใช้หนี้หรอกครับผม
    แต่ก็ถือว่าโชคดี่อยู่ครับเพราะว่าผมซื้อแค่ 3 ตัวแค่นี้ไม้มีตัวอื่นเลยครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  4. สงสัยมือสั่น ตาลาย ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

5. ลูกพี่ครับผมยังไม่ได้เงินเลยครับเจ้ามือนัดหน้านัดหลังอยู่เลยครับ ตอนนี้ผมได้ไปยืมเงินเค้าใชเลยเพราะว่ากินเหล้าเกลี้ยงเลยคืนวันที่ 1 นะครับคิดว่าจะได้เงินเช้สวันที่ 2 ก็ไม่ได้พอวันนี้ลองถามเค้าดูเค้าบอกว่าจ่ายตอนเย็นๆ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะได้จริงรึเปล่าครับ เซ็ง..........

6. จายเยนเยน

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    สงกรานต์ไปเที่ยวไหนกันหมดน้อ.........:D:D

8. club triton kku มีมีตติ้งที่บ้านผมครับ 12-13 เม.ย.ครับ งานนี้มีปอนเซอร์(พี่ฮักจากฝั่งซ้าย)มาแจมครับ มาฮาแพทย์เลยลึ้ง(รูจัก)กับเพี่ยนโผม งานนี้พี่นันห้ามพราดครับเพราะมีปอนเซอร์ NVขอนแจ่นตะลุยเมืองเลวตร้าบ

9. ปล.ไปคนเดียวมันมาก................ขอแนะนำ(พี่หม่ำ)

10. น่าหนุกจังครับมีปอนเซอร์ด้วยครับ น่าหนุกครับ

11. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    บายดีกันมั๊ยครับทุกท่าน ไม่ได้มาตั้งนาน เมื่อเช้าเหมือนเห็นคันแดงๆ ใส่หลังคาผ้าใบเหรอช่างโต้ง บ่ได้ทักมันฟ้าววววคัก............เสารอาทิตย์ผมคงยังอยู่ขอนแก่นอยู่มั๊ง ซวนแนเด้อ......ถ้ามีโปรแกรมเด็ดๆๆน่ะ ว่าสิกลับชัยภูมิบ่จันทร์ก็อาทิตย์มั๊ง

12. กลับจากงานบวชเมื่อไหร่พี่ สงกานว่าจะพาลูกหลานไปเที่ยวตาดโตน วันที่14หยุดเต็มๆแต่วันอื่นไม่แน่ (ดูก่อน)
    .........เห็นอีเขียวล้อเลื่อมๆจอดอยู่ตรงข้ามสถานีวิทยุ มก. ซอยเข้าบ้านศรีฐานหลายวันแล้ว เดี๋ยวว่าจะหาเหรียญไปทำลายขอหวย วางหัวเทียนมาไซเจาะยางซะเลย ข้อหาเลืยนแบบบอดี้คนขับ NVเหมือนเราแต่ทำตรงกลาง( คน )ใหญ่กว่ามาก.........อิอิอิอิอิอิอิ

13. โทรหากันแน้เด้อ สงกรานต์นะครับพี่ๆ

14. nv1020

3,195
    302
    83
    ผมทำงานอยู่ตรงนั้นแหละเสี่ย:D เนี๊ยพึ่งกลับมาจากอุบล.....ขอบอกสาวๆอุบลน่ารักเจงๆ:D

15. เสี่ยเฮง........รถไปโดนไรมา

16. nv1020

3,195
    302
    83
    ไปเที่ยวสงกรานต์ที่ไหนกันมาบ้างคร้าบบบ.......รายงานตัวหน่อย:D:D

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดี เด้อ ครับ อ้ายยยยยยยยยยยย:D:D
    ปีใหม่ไทยขอให้ สุขภาพ แข็งแข็ง.................แรงแรง
    นะครับบบบบบบบบบบบ:bathbaby::bathbaby::bathbaby::bathbaby:

18. nv1020

3,195
    302
    83
    ขอให้พรทุกประการคืนกลับให้ด้วยนะครับเสี่ยแจ๊ค:D:D

19. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    [inwindow=800]imusic.teenee.com/2/frame/5663.php[/inwindow]

20. ขอเชิญร่วมเป็นสมาชิกครับแก็สครับที่บอร์ดแก็สเด้อ
    :sad::sad::sad:

21. ก่อตั้งคลับ NV GAS sosiety กันดีมั้ยพี่น้อง

22. :p:p:p:p:p
    ขอยืมมาจากSunnyClub ( วิธีแก้ร้อน )

23. :D:D:D:D:D
    มักบ้อเสี่ยเฮง

:D:D:D:D:D:D

24. nv1020

3,195
    302
    83
    มักหลาย......แซ่บบบบบบบ.อิอิอิอิอิอิ:D:D:D:D

25. kku

772
    40
    0
    ยังบ่มีเนตใช้เลยคับ สบายดีกันบ่พี่น้อง ไม่เจอเสี่ยเฮงนานแล้วคงสิซำบายดีน้อ........ คืนวันนั้นขากลับจากบ้านช่างโต้ง จอดซื้อบะหมี่หน้าวีไอพี เปิดประตูรถได้ฮากเต็มหน้าร้านเค้าเลยเสี่ยโต้ง หนักเหมือนกัน

26. เกี๋ยบแม่นฮากใส่เรียนไมล์...............วันนั้นหนักเหมียนกานลูกพี่ ดูจากสภาพแล้วเสี่ยท็อปน่าจะดีกั่วหมู่

27. ก็เกียบฮากเหมือนกันครับลูกพี่ แต่ว่ายังอั้นมันไว้อยู่

28. อ้านว้ายยยยยยยย........หรือว่ากลืนทานนนนนนนนว้า.....อ้ายน้องงงงงงงง
    เอ้กกกกกกกกกกกก........อ้ากกกกกกกกกกกกกก..............
    :D:D:D:D:D:D:D:D

29. kku

772
    40
    0
    คราวหน้า โอกาสดีๆพร้อมเพรียงๆเราก้อยกุ้งกันริมหนองโคตรเลยดีบ่ เดี๋ยวไปยืมดางพี่พรชัยลงลุยเอากุ้งสดๆ .....บาป ....... แต่ว่าแซบบบบบบบ

........29 ตอนเย็นเป็นไงครับพี่น้อง ที่เก่า( บัวเงิน )เวลาใกล้ค่ำครับ 4-5 โมงแลง ยังไงผมรอคอนเฟิมนะครับ.............

รถผมมีเสียงเหมือนเหล็กสีกันดังเอี้ยดๆไปหาช่างอ๊ดบอกว่าลูกปืนปั้มพาวเวอร์ว่างั้น.......ว่าจะทำก่อนเดินทางไกลแต่ยังไมมีเวลาครับ วันที่ 29 หยุดทั้งวันช่วงเช้าว่าจะไปทำรถตอนเย็นว่าง ถ้าไงเดี๋ยวเจอกันครับ อยากกินกุ้งเต้นอยู่เหมียนกาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้