nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ค้ายาบ้า.........เท่าไหร่ไม่เคยรู้
    คายาบ้า..........เตรียมไว้เลยไม่น่าเกิน 8000บาท/คู่

1. ..........คิดถึงทุกท่าน.............

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มีรูปสาวๆมาให้ชมตลอดเลยนะท่าน........:D:D:D:D:D

3. รูปของคนเดียวกันกับคนที่แล้วครับ แต่ต่างสถานที่และต่างเวลาเด้อ ส่วนความสัมพันอย่างไรไม่ขอตอบครับ

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

5. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    คนข้างบ้านไช่มั๊ย:p:p:p

6. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ขอนแก่นสงกรานต์นัดวันที่เท่ารัยครับ

7. ตอนนี้ผมก็ยังไม่ทราบครับคุณ 030 รอการนัดหมายจากพี่ทีมงานขอนแก่นอยู่ครับ

8. ปุ๊พูดงี้ผมรับไม่ได้ครับ :cry::cry::cry::cry::cry:

เพราะข้างบ้านไม่มีใคร เค้าย้ายหนีหมด

9. ท็อปน้องรัก........พี่ขอเสนอวันที่ 14 นะเพราะว่าพี่....หยุดเต็มๆ.....
    :sad::sad::sad::sad::sad:
    แระอีกอย่าพี่ถือเคร็ดวิชาพรรคมารว่า........14(สิบสี่........)สี่หลายสิบเด้ออออออออ....:eek::eek::eek::eek::eek:

เป็นท็อปคงไม่ลำบากแต่พี่ต้องเหนื่อยหน่อย( ถ้าหล่อเหมือนนายล่ะแจ่มเลย )

10. เมื่อวานถอยรถตำเสาอีกแล้ว..........เดี๋ยวน้องโบ(ของเมีย)ออกจะไปสาดสีใหม่ พี่น้องครับมีร้านไหนเจ๋งๆแล้วไวๆสวยๆทนๆ(สีแห้งช้า)บางครับ..........อยากเหลือเกิน

11. เมาอะป่าวพี่โต้งถึงได้ถอยชนนะพี่เป็นไรมากรึป่าวครับ

12. ไม่เมา.......แต่เสามันไม่หลบ
    พอดีมันมืดด้วยนะท็อป ได้รักยิ้มที่เหนือไฟท้ายอันบักอย่ายยเลย.....เซ็ง(ตัวเอง)โค-ตะ-ระ

13. nv1020

3,195
    302
    83
    เอารถไปซ่อม Shock up รึยังอ่ะ Top เบอร์อู่นะ 043-336-931 Inter shock up
    ส่วนอู่สีลองถามอู่ Angle หลังเคหะดู อีกอู่ก็ อู่พรเทพ ในสามเหลี่ยมเลย รร.สามเหลี่ยมไปหน่อยแต่ราคาไม่ถูกเท่าไหร่นะแต่งานดีสวย ที่ถูกกว่านี้ก็มีแต่งานว่าทำมาเด๋วเสียรมณ์
    :cool:

14. ขอบคุณเสี่ยเฮงมากครับ สงสัยต้องทำเหล็กกันชนรอบคับซะแล้ว ว่าจะหาบักเซ็นเซอร์ถอยหลังมาจั๊กอันอยู่ แถวไหนมีขายน้อเสี่ยเฮงเอาแต่เสียงเตือนก็พอ

15. พี่โต้งครับ ก็หาสาวๆ นั่งหลังกระบะไงพี่ เวลาเราถอยก็จะได้มีเสียง ถอยเลยเพ่ยาวไปยาวไป ระวังชนนะคะพี่ค่ะจะชนแล้วพี่โอ้ยหนูเสียวจังเลย.............................................................เสียงถอยหลังแบบใหม่เพ่ พี่เฮงครับขอบคุณครับสำหรับเบอร์โทรครับ
    เดี๋ยวจะโทรไปถามที่ร้านดูครับขอบคุณครับ

16. โอ้ย...........คงไม่ไหวหรอกน้อง แค่หามานั่งข้างี่ก็ปวดหัวจะแย่อยู่แล้ว หามาไว้ท้ายรถอีกละก้อ........................55555555555ล

พี่หม่ำหายไปจากบอร์ดนะ...........เห็นว่าย้ายตึกใหม่ว่างั้น ป่านนี้ไม่รู้ว่าลงตัวยัง อันตัวผมช่วงนี้ไม่ว่างเลยขึ้นแต่เวรแต่กรรม เพราะว่าช่วงต้นเดือนกะว่าจะไปเยี่ยมแม่ยายซัก 2-3วันเลยต้องขึ้นเวรตุนไว้เป็นทุนก่อน

..............เพี่อนสมาชิกว่างๆช่วงเย็นเราไปนั่งบึงหนองโคตรกันไหมครับ ท่าทางจะเย็นดี

17. เมื่อวานนี้ผมเอารถไปล้างที่ร้านพี่รู้จักกัน พอล้างเสร็จขับออกมาได้ 5 นาที ฝนดันตกซะงั้นเซ็งเลยแต่ว่าพอขับไปเติมแก๊ซไปเจอกับพี่นันที่ปั๊มแก๊ซ ไม่กู้แกพูดอะไรด้วยมันไม่ได้ยินเพราะว่าเสียงฝนมันดังมากเอาไปเอามาผมก็ทำเป็น ครับๆ ครับๆ เหมือนว่ารู้ว่าแกพูดอะไรแต่แล้วก็ไม่รู้เรื่องหรอกครับ (พี่ที่ร้านคาร์แคร์บอกว่าจะเครมให้) หมายถึงล้างให้ใหม่ครับ

18. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เมื่อวานลูกเห็บตกด้วย กระจกบานหน้ามีหยดนึสนึงด้วยแหละช่างโต้ง สบายดีกันมั๊ยคับท่านๆ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน ย้ายตึกใหม่ยังไม่มีnet ใช้ เดือนนี้โดนอีกแล้วครับท่าน ชนแล้วหนี แจ้งความให้ตร.ตามให้อยู่ ซวยจริงๆ เอาทุกเดือนเลย สงสัยต้องไปให้หลวงพ่อเจิมให้ใหม่

19. kku

772
    40
    0
    หนองโคตรก็ดีครับบรรยากาศดีแต่คงไม่ได้ไปด้วยเด้อ ยากคัก

20. ว่ามาเลยลูกพี่ทำบุญวัดไหนหลวงพ่ออะไรขอให้บอกไปแถวบ้านพี่ก็ได้ จะได้ไปเล่นน้ำตาดโตน รู้สึกว่าช่วงนี้ซวยยังไงไม่รู้สึกหงุดหงิดในหัวใจไม่ค่อยสบายตัวเลยช่วงนี้

:sad::sad::sad::sad:

21. nv1020

3,195
    302
    83
    ไปทำงานต่าง พท.มา3วันพื่งกลับมาครับ
    แล้วคนไม่เป็นรัยใช่มั้ยพี่นัน เสียหายมาหมั้ยพี่ ส่วนเสียงถอยเด๋วดูให้:D:D

22. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    เผี่ยด้วยนะเสี่ยเฮง เสียงถอยน่ะ (เสียงครางก็ดี)จะได้มีคนเหลียวเบ่งหลายๆเวลาอยู่แถวซอย5
    :p:p:p:p
    เมื่อวานไปจิบเหล้ากับเพื่อนๆถอยรถให้ประตูด้านคนขับเป็นรอยยาวเลยครับพ่อแม่พี่น้องสงสัยมันอยากแต่งตัวใหม่แล้วนะอีแดงน้อยของผม........เก็บตังก่อนครับไม่นานหรอกน้องรัก........ตอนี้กำลังวางแผนกับเสี่ยท็อปเรื่องWILD BODYครับว่าจะไม่ง้อตาเหมียนแฮนเมดเลยครับแต่มี่ปัญหาเรื่องแบบครับว่างๆมาอย่าวด้วยกันเด้อพ่อแม่พี่น้องป้องปาย
    :sad::sad::sad::sad:

23. *ปล..........อารายหว่า....( พท.)

24. nv1020

3,195
    302
    83
    พท.= พื้นที่งัยเสี่ย............:D:D

25. โอ้ววววววววววว.........ไปทำงานต่างพื้นที่ ทำไมไม่เขียนว่า
    ป.ท.ง.ต.พ.ท.
    ไปเลยล่ะเสี่ยเฮง.....อ้อลืมไป
    ป.ล.ล.ส.ฮ.
    ป.ห.( ปวดห้ว )

26. ท็อปเมื่อวานนี้ที่พี่พูดไรไปอย่าเชื่อพี่นะ เพราะพี่เมาแว้ววววววววว....เอิ้กกกกกกกกกก

27. kku

772
    40
    0
    คนไม่เป็นไรหรอกครับเสี่ยเฮง แต่รถมีบี้พอประมาณ กะลังตามอยู่ ไม่รู้จะได้ตัวป่าว.... สบายดีกันทุกคนนะครับ ยังไม่มีอินเทอเนตใช้เลยง่ะ....................

28. สงสัยจะจ้อยมั๊บแล้วล่ะลูกเพ่

มีเรื่องเสียโง่มานำเสนอ.......เรื่องฟร้อนที่เอาไปซ่อมครับหมดไป350บาทเด้อ พอเอามาติดกลับคืนเป็นคือเก่าครับเปิดบาทเดียวเสียงหายจ้อยเลยเซ็งหล้ายหลาย ก็เลยมาตั้งสติดูใหม่ว่ามันไม่น่าเกิดจากฟร้อนแน่ ลำโพงคั๊กๆๆคิดว่า........จัดการม้าง( รื้อ )อีกจักบาด ( อีกซักที ) แม่นอีหลีลำโพงประตูคนขับครับ ความต้านทาน ( ค่า R )ต่ำกว่า 4 โอมอีกแหมเลยตัดทิ้งเลย ตอนนี้ดีแล้วครับ...............
    เลยมาคิดว่าช่างมันคงสะใจเอาของที่ไม่เสียไปให้มันซ่อม กินหมูครับกินหมู แต่ตัวเรานี่แหม.....ไม่น่ารีบเล้ยยยย

เดี๋ยวว่างๆว่าจะไปสมัครเรียนที่สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงานครับ เอาบักช่างเคาะพ่นสีเลย จะไก้ทำรถตัวเองได้ไม่ต้องง้อใคร แถมใช้เงินน้อยถูกใจเมียด้วย มีเงินเหลือพากิ๊กๆกั๊กๆไปเล่นน้ำแถวเขื่อน(เขาขาด)ได้อีกหลายรอบนำ........

ซำบายดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้