nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

ถนนข้าวเหนียวประตูเมืองครับ เดี๋ยวเราพากันแห่เล่น (สาว) รอบเมืองก่อน แล้วไปจบที่นั่นให้ฮอดแลงเลยครับ

1. ไดเลยครับ :sad::sad::sad::sad::sad: มา ( ตู้ด......ตู้ดด.........) นำกัน

2. ของแบบนี้มันอยู่ที่จังหวะนะครับ(ถ้าไม่เอารถเต๊น) แต่ของผมก็จากเต๊นนะ ตาดีดีหน่อยเรื่องมากนิดนึง ขอเขาขับดู ถ้าขับดูแล้วไม่มักผมก็ไม่เอาครับเป็นงั้น..................แวนเอามั้ยครับ

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    งานเยอะจริงๆไม่ค่อยได้เข้ามาพบปะเลยช่วงนี้ ....เฮ้อ......วิน.....
    เมื่อวานได้ยาง % มา 4 เส้นแบบไม่ได้ตั้งใจสักนิดเล้ย......ไม่ได้เจตนา ผมว่ามันสวยดีราคาไม่แพง ขอบ 13 กับ 15 ยัดใส่แล้ว ......5555 ..... มื่ออื่นถ้าเข้ามาร้านมาดูความบ้าของผมนะครับท่าน

4. ได้มาอย่างละกี่เส้นละพี่หม่ำ ใส่แล้วบ้าเหหรอลูกเพ่............(ยางไรหว่า) แต่ว่าทำไมคนทั่วไปเรียกยางหน่วยเป็นเส้นหว่า........งงงงงงงงงงงง.........เหมือนเรียกยางกะติ้ว(รัดของ)เลย อย่างนี้น่าจะเรียกถุงยางอนามัยหน่วยเป็นแท่งเนอะพี่ เพพราะมันใช้กับของประเภทแท่ง หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ

5. kku

772
    40
    0
    ได้มาอย่างละ 2 แท่ง

ใส่แล้วบ้า.....บ้ากาม จริงๆนะ สนใจป่าว :D:D:D

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า Net ออกพื้นที่ครับว่าแต่ท็อปได้ฝาครอบไฟเลี้ยวยัง:D

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    [inwindow=500]music.siamza.com/music.php?k=64K&id=3838[/inwindow]

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตกใจใครเปิดเพลง(อีกแล้ว)

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

10. nuk_love nv

nuk_love nv Guest

0
    0
    0
    nv โคราชร่วมแก๊งขอนแก่นด้วยคนจิ

ไว้ว่างๆโคราชจะไปเข้าก๊วนด้วยคน นะ สาวขอนแก่นน่ารักทั้งนั้นนี่ อิอิ ชอบหลาย
    nuk_nv โคราชครับ 089-7222938

11. พี่เฮงครับผมยังไม่ได้เลยครับ เงินที่เตรียมจะซื้อก็ใกล้หมดแล้วครับเพราะนำไปเผาหัวกันกับเสี่ยโต้งครับวันเสาร์ที่ผ่านมา ตั้งแต่ 02.45-08.30 น. เลยทีเดียวกลับบ้านตะวันแยงตาเลย เมาหัวทิ่มกันทั้งคู่เลยละ

12. nv1020

3,195
    302
    83
    เหอๆมิน่าเห็นซิ่งผ่านหน้าบ้านอยู่.........ถ้าได้แวะร้านอะไหล่จะถามหาให้แล้วกัน:D

13. ยินดีต้อนรับสมาชิกชาวโคราชร่วมหย่าว( แจม หรือ จอย หรือ เข้าร่วม หรือ ร่วมด้วย )กับพวกเราชาวขอนแก่นครับ เดือนมีนานี้บุญแอว( งานแต่งงาน ) หล้ายหลายเสาร์อาทิตย์ไม่ว่างเลยต้องเดินสายเอาบุญแอวครับ เดี๋ยวต้นเมษาเราค่อยมา Big Meeting กันครับ
    เสี่ยท็อปเดี๋ยวว่าง ๆ เรามาล้างตากันใหม่ได้นะครับ

14. หาเวลาว่างๆหลังเลิกงานไปนั่งจิบที่ " ซุ้มไม้น้ำ " บรรยากาศน่าจะดีเค้าว่าอาหารอร่อยว่างั้น

15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  16. :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

17. สงกรานนี้ไปไหนกันบ้างน้อ พ่อแม่พี่น้อง

18. kku

772
    40
    0
    วันอาทิตย์ที่แล้วสายๆ หลังจากที่นายช่างหย่ายกับเสี่ยท๊อป หายตัวไปจากบ้านอย่างลึกลับไร้ร่องรอยยันเช้า รถผมแบตวูบครับสตาร์ทไม่ได้ เข็นไม่ติดคนน้อยแรงไม่พอ โชคดี nx พ่อค้าปลาร้ามาเจอก็เลยพ่วงแบตให้ ซึ้งใจจริงๆ

รู้สึกว่าปีนี้อากาศขอนแก่นหนาวเสินขึ้นเนาะพี่น้อง หนาวๆๆ เบื่อหนาว เมื่อไหร่มันจะร้อนหว่า....
    โปรแกรมเอาบุญผม 15 มี.ค. กินดอง vip home , 16 มี.ค. ไปกินดองบ้าน(ชัยภูมิ) (รู้สึกโปรแกรมเราสวนทางกันรึป่าวนายช่าง) 5-6 เมษา ไปงานบวชสีคิ้ว สงกรานต์คงกลับชัยภูมิ

19. ไม่ชอบอากาศร้อนเลยพี่*เหม็นกุย เห็นใจคนไม่มีแอร์
    โปรแกรมผมเลยครับเริ่มเดินสายกิน*บุญแอว ออกเดินทางไป*ก๋ากาม เช้า 14 มีนาครับ( บ้านเจ้าบ่าว )ไปชัยภูมิมื้แลงครับ บายศรีสู่ขวัญเช้า 15 มีนา ครับกลับขอนแก่น*มื้อแลง ตอนเช้ามี2 งานให้เลือกครับ16 มีนา มีสีชมภูหรือว่าภูเวียงครับ

เอ้า.....วิธีจูนแก๊สครับ

1.ปรับเซ้นสิถีบเอาไว้กลางๆครับ
    2.หมุนพาวเวอร์ออกสุดอย่าให้หลุดนะครับ
    3.ต๊าดเครื่องเหยียบไว้ที่ 3000รอบ
    4.หมุนพาวเว้อร์ให้เครื่องเบาลงที่สุด อย่าให้ดับครับ
    5.หมุนคืนให้เครื่องกลับมาอยู่ที่ 3000 เหมียนเดิมครับ
    จะได้จังหวะที่เผาใหม้ดีที่สุดครับ
    6.หมุนเซ้นสิถีบตามใจชอบ
    7.ปรับเพาเว้อร์กิน-แดกแล้วแต่ชอบครับ

* เหม็นกุย - เหม็นสาป ( เวลามีกิจกรรม )
    * บุญแอว - งานแต่งงาน เสาลงหลุม
    * ก๋ากาม - จังหวัดมหาสารคาม

20. kku

772
    40
    0
    ออบอุนอั๊บ ........สิไปลองดู

21. แปลงเป็นขับ4ตูดโด่งเป็นงัยบ้างลูกเพ่ 55555วิ่งหัวเสียบดีบ่อ

22. kku

772
    40
    0
    เสียบจึ๊กๆ นิ่มดีนะ วันอาทิตย์ใส่ของมาจากชัยภูมิ สามร้อยกว่าโล เจอคลื่นทียางติดซุ้มต้องคลานมาเอา หนุนขึ้นอีกแล้วสูงกว่าในรูปหน่อยนึง

23. สูตรไหนอีกน้ออออออออออลูกเพ่..................มีเพื่อนสมาชิกโทรหาผมครับอยากให้ติดแก๊สให้ เค้าถามว่าจะเอาค่าแรงเท่าไหร่ผมว่าบ่อถืกเลยปากไวบอกไปว่า ......เมาเดียว........คิดไปคิดมามันจะมากไปป่าวพี่เพราะพวกเรากว่าจะเมากันไม่รู้เท่าไหร แค่เสี่ยท็อปกับเสี่ยเฮงพุงโตนี่คิดว่าโขอยู่ แล้วก้อลืมไม้ได้คือตัวกะผมนี่แงะ....หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ ค่อยว่ากัน
    เขาเจ้าบอกว่าอยากวางถังตรงยางอาหลั่ย เพราะรถมีหลังคากับเบาะญี่ปุ่นแต่กลัว กว. ไม่ผ่าน ผ่านมาขอนแก่นเมื่อไหร่ค่อยดูอีกทีบอกเขาไปว่าขอเสาร์อาทิตย์ครับ เพราะจะได้ขอแรงทุกท่านมาเบ่งมาแยงนำกันเด้ออออออออออออ พ่อแม่พี่น้อง

24. kku

772
    40
    0
    เมาเดียว...........บ่อยากเว่าเลย....ยอม........เหอะๆๆๆๆๆ.......เดี๋ยวถ้าทำวันไหนจะไปดูช่วยนะ

นายช่างเติมน้ำยาแอร์ตู้เย็นได้มั๊ย หรือมีร้านกันเองแนะนำบ้างป่าว ตู้เย็นที่บ้านคอมฯไฟเข้ามีเสียงเหมือนทำงานปกติ แต่ไม่เย็นง่ะ สงสัยน้ำยาแห้งป่าวไม่รู้

25. ปิดเทอมอาจจะไปเเววๆๆเล่นด้วยนะคาฟ

26. เมื่อคืนพาเสี่ยโต้งไปเที่ยวสุนทรี 2 แล้วต่อด้วย ผับที่ฟรีซ จากนั้นไปต่อที่แรดผับโซนโซไซตี้ พอเทคปิดกลับไปที่สุนทรี2 ต่อยันตี 3 เมากันทุกคนเลยครับท่าน เสี่ยโต้งก็รัว เอ็ม16 อย่างเคยครับท่านว่างๆก็เชิญพี่ๆในคลับตระเวนเที่ยวแบบผมนะคระบจะเป็นไกด์ให้ตรับ

27. kku

772
    40
    0
    โอ้......โห.............พวกท่านขยันกันจริงๆนับถือๆ คืนเดียว 8 ที่เลย อิจฉาคนโฉดจัง..........อดีตป๋มก็ประมาณนี้แหละ แหะๆๆ แต่ตอนนี้โลกมันเปลี่ยนไปมิสามารถแล้ว

28. kku

772
    40
    0
    ยินดีครับ:D

29. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้