nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เติมน้ำใส่หม้อ(น้ำ)ครับ

1. นี่ครับเซียนคนชอบมุดตัวจริง...........เห็นตูดเมื่อไหร่ทั้งมุดทั้งส่องครับ ( กำลังจัดจุดยึดหัวเติม )

2. ส่วนหนึ่งของความ ( ราบ )ลื่น

3. จาได้จูนเนียนๆ

4. :eek::eek::eek::eek::eek: หลังจากติดตั้งเสร็จ เก็บรายละเอียด และจูนแก๊สไปเกียบเหม็ดขวด

จากการสัมพาดเจ้าของรถตอนลองวิ่ง

โต้ง : ท็อปออกตัวเปนงาย
    ท็อป : เหมียนเดิมพี่
    โต้ง : เร่งดีมั้ย
    ท็อป : ลงนิดหน่อยพี่
    โต้ง : ตีนปายเปนงาย
    ท็อป : คือเก่าพี่
    :D:D:D:D:D:D:D เรียบร้อยครับ.............ซะบายดี :cool::cool::cool::cool:

5. จัดให้ดูชัดชัดเลยครับ :D:D:D:D:D:D:D:D ส่วนคำถามไม่ขอตอบครับ........:):):):):):)

6. แหมพี่โต้ง เอาซะทุกกระบวนการติดตั้งเลยนะพี่ ส่วนเสื้อลายๆเนี่ย ไม่ไช่ภรรยาไม่ไช่เหรอครับหรือว่าเป็น.................................

*ก็ขอขอบคุณพี่โต้งด้วยละกันครับที่ช่วยติดตั้งครับผม*

7. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เยี่ยมจริงๆ สุดยอดเลยคับ ยินดีด้วยนะเสี่ยท๊อปที่ยังเหลือก็ปิดถังแก๊ส อย่าลืมสังเกตเกจ์ความร้อน+หม้อน้ำบ่อยๆเด้อ มุดกันซะจนเสี้ยขาดเลยเนาะช่างโต้ง สุดท้ายก็เสี้ยลายปริศนาเหมียนเดิม ......ใครหว่า

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    กำลังขออนุมัติกองทุนที่บ้านอยู่:Dถ้าอนุมัติเมื่อไหร่จะโทรหานะครับ:D

10. :sad::sad::sad::sad::sad: เสี้ยโตนี้ใส่เฉพาะกิจครับ ( เสี้ยโส.......) ส่วนเสี้ยลายนี้ :eek::eek::eek::eek::eek::eek: ม่ายบอกครับ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

11. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เยี่ยมเลย...ติดตั้งกันเองซะด้วย...:D

12. กว่าจะเสร็จก็เล่นเอาซะ เซเหมือนกันครับผม (ไม่ใช่เหนื่อยนะครับแต่ว่ามาว)

13. เสี่ยเฮงครับ ระวังผมคาบไปก่อนนะเสี่ย สนใจเหมือนกันครับ ฮิฮิ

14. kku

772
    40
    0
    ลูกใครหว่า...น่ารักน่าชังจัง.....:D
    ลูกกะลังน่ารักเลยนะครับคุณเป้....:D

15. kku

772
    40
    0
    มีขู่.....มีขู่......ร้ายนะเสี่ยท๊อป ทำแก๊สไปหยกๆยังจะเอาหลังคาอีก.......อิจฉาคนมีกะตังค์:D

16. nv1020

3,195
    302
    83
    งานนี้ใครไวกว่าได้ครับ:D:D:D

17. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ผมอยู่ อ.บ้านไผ่ ครับแต่อยู่เฉพาะเทศการต่างๆครับ

18. ก็อกๆ ..........ราคาเริ่มต้นที่ 4000 บาทครับ................มาให้ได้นะครับเสี่ยสุวิท จะไดมีตังกลับก๋ากามเด้อ......................

19. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    รอพี่ท๊อปน่ะครับรออออออออออออ

20. suwit2007

32
    1
    0
    ยังบ่ได้เป็นเสี่ยครับพี่ท๊อป ยังไม่ถูกรางวัลที่ 1 ครับ

21. เดี๋ยวสาก ( ผ่าน )ไปโทรหาครับ ถ้า ( สาก )มาโทรหาผมครับ

22. ผ่าน อีสานแปลว่า สาก เด้อออออออออออออออ..............

23. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอบคุณครับพี่นัน...:D

24. kku

772
    40
    0
    พรุ่งนี้เราเจอกันประมาณ 5 โมงเย็นนะครับ จะเตรียมของรอที่ร้านแล้วกัน อยากเห็น nv คันเหลียงๆไม่รู้จาได้มาป่าวน้อ..........

25. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่ๆขอนแก่นทีม น่ารักทุ๊กคนเยย คริคริคริ

26. suwit2007

32
    1
    0
    มาแน่ๆๆๆครับ 5 โมงน่ะครับเดี่ยวจะเตรียมถอดหลังคาไว้เลยคับ เสี่ยท๊อปว่างัยครับยังสนใจอยู่หรือป่าวครับถ้าสนใจซิบ มาบอกด้วยน่ะครับ หุหุ

27. โหพี่สุวิทครับ เงินผมได้วันจันทร์ นะครับ เอาเป็นว่า ถ้าหาไม่ทันก็คงเป็นเสี่ยเฮงละครับที่จะเป็นคนคว้าไป ฮือ ฮือ........
    17.00 น. ครับ รวมพลบ้านพี่นนครับทุกคน ผมคงจะมาวเหมียนเดิม...............................เอิ๊ก.......

28. suwit2007

32
    1
    0
    พี่ท๊อปครับผมคงเมาไม้ได้ครับ อยู่ สาคาม กว่าจะกลับได้ดึกแน่ๆๆครับ วันอาทิตย์เลือกตั้งอีกครับ

29. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้