nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ตกใจหมดหากาทู้ไม่เจอ ไทขอนแก่นป่วนบอร์ดซะจนเค้ารำคาญจนเค้ามาปักหมุดให้ เหอะๆๆๆ ต้องขอบคุณเป้+ทีมงานผู้ดูแลเป็นอย่างสูงครับ

ตกลงเราเริ่มตอน 5 โมงเย็นวันเสาร์ที่ 2 กพ.นะครับ ผมมีถังย่าง(ถัง200ลิตร) พร้อมถ่าน มีน้ำแข็ง+โซดา คาราโอเกะมี แต่เป็นเครื่องเล่น ไมค์ 2ตัว + แผ่นคาราโอเกะหลายอยู่ (คงไมต้องใช้คอมพ์หรอกมั๊ง หรือใครอยากเล่นคอมพ์ก็ยกมานะคับ)

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. โอเคครับ เดี๋ยวท้อปจะจัดการ NVเขียวที่จอดอยู่หนองโคตรเอง (หมายถึงชวนเค้านะ) ประมาณ 19.00 น. เจอกันครับพี่น้องครับ
    ร้านพี่นันนะครับ จะเอากรองไปขายด้วย แกะกล่องขายกันเลย มีอยู่ ประมาณ 3 ตัวนี่แหละมั้งจำไม่ได้

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. ต้องขอขอบคุณพี่หม่ำที่เอื้อเฟื้อสถานที่นะครับ.....ขอบคุณมาก แผ่นวีซีดีคาราโอเกะที่ผมให้พี่ไปยังอยู่ไหมครับ หุหุหุหหห

เมี่ยแลงวันศุกร์พาเสี่ยท็อปไปจัดชุดแก๊สมาแล้วครับ 1 ชุดพร้อมหมดแล้วครับ จะเริ่มลงมือ 9 โมงเช้าวันเสาร์ ( ถือฤกดีครับซื้อของวัน.....สุข ติดตั้ง......9.....โมงเช้า 555555555บ่เชิ่อห้ามลบหลู่ ) แตว่าขาดแรงใจรายวันครับ ใครวางก็มานครับที่บ้านผม วี5 เข้ามาเห็นบ้านสีม่วงเลี้ยวซ้ายมาตรงตลอดครับ

4. เสน็จแล้วจะรูปลงอวดครับ

5. ข่าวด่วนครับ........ตอนนี้มีรถ18ล้อบรรทุกแก๊สมาจอดอยู่หน้าปั้ม ปตท.ข้างที่ทำงานผมครับ แก็สรั่วครับเสียงดังมากด้วย........วู้ย.............หำหด

6. kku

772
    40
    0
    ออกเวรก็ 8 โมงกว่า จาติดแก๊ส 9 โมง ไม่ได้นอนเลยสิระวังหลับในถังแก๊สทับโป้มือเด้อ ...........จะรอชมผลงานนะช่าง

7. ผิดเวลาครับลูกพี่ รอเสี่ยท็อปฮอดสี่โมงเศร้าไม่มาครับ เลยไปเล่นนำพี่พรชัยซื้อเหล็กไปเส้นนึงตัดต่อทำขาเรียบร้อยครับทาสีพร้อม โทรหาเสี่ยท็อปพันรอบครับไม่ติด เลยไปแวะหาที่บ้านไม่เห็นอี่เหียวครับ เพี่ยนโทรหามีงานเข้าที่คณะพยาบาลล้อเลยติดไฟครับไปตั้งกะบ่ายโมนงานนี้มีเมาครับเพราะน้องเค้าเพ่งอกหักเพิ่งทิ้งผัว........เอ้ยยยยย....แฟน.....คิดว่เสี่ยท็อปคงไม่ว่างเลยรับเป็นที่ปรึกษาทางใจครับ

8. ต้องขอโทษเสี่ยท็อปมา ณ โอกาศนี้ด้วยครับ

9. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    หากาทู้พึ่งเจอคับ หาตั้งนาน

10. ผิดพราดอีกแล้วครับท่าน มีปัญหาเรื่องยึดถังครับติดเวลาด้วยต้องมาขึ้นเวร 4 โมงแลง เหลือแต่ต่อแฟร์หม้อต้มกับถังครับ คิดว่าอีกวันสองวันคงเสร็จครับทำหลังเลิกงาน วันนี้ถ้าพี่หม่ำว่างมาช่วยเสี่ยท็อปยึดถังคงดีไม่น้อย

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เสี่ยท็อปพึ่งโทรมาเลยอ่ะทำอีกทีวันใหนล่ะเสี่ยโต้ง

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    หวัดดีครับ อ้ายๆๆๆๆ ได้ปักหมุด แย้ว ยินดีด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:D

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

14. เดี๋ยวจะนำรูปคนช่างมุดมาให้ดูกันครับ มุดเก่งจริงๆครับ วันจันทร์คงเสร็จครับ

15. ขอคุณหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D:D:D:D

16. เสร็จแน่ครับมื้อแลง

17. kku

772
    40
    0
    ถ้ามีเวลาว่างจะไปดูช่วยคับ หรือ....ช่วยดูดีหว่า ช่วงนี้ยังเลิกงานค่ำเหมียนเดิม ไหงเมื่อวานท๊อปบอกว่าเหลือแค่ต่อแฟร์ ตกลงจุดยึดถังเคลียร์รึยัง??

18. กำลังจะขัน( หมุน )สายเติมเข้ากับถังครับ แต่ว่าเช็ควาวคนละขนาด ( เซ็งเป้ด )เสี่ยท็อปเลยเปลี่นที่พีพีครับ ก้อเลยได้โอกาศจัดที่สายป่านซะเลย ผมแยกตัวออกมาก่อนครับตอนห้าทุ่ม ส่วนเสี่ยท็อปกะว่าจะไปเสียตัวว่างั้น( ฝากค วามคิดถึงเสี่ยเต้ด้วยนะครับ เดี๋ยวว่างจะไปเปิดโปงน้องตี้ดูอีกทีวันนี้มันมืดครับ สนใจอยู่ )

มีการต่อยอดครับทางเจ้าของรถกลึงขยายปากมิกครับ แล้วย้ายใส่กรองโป๊ครับวันนี้อีกวันครับ

19. kku

772
    40
    0
    ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดพลาดไปขออภัยนะช่างโต้ง...คือว่า..... คนเสื้อลายนี่ป่าวที่บอกว่าชอบนั่งnv ?? หรือว่าเธอคือใคร..ใครคือเธอ

20. suwit2007

32
    1
    0
    ขออนุญาติขายหลังคาครับ พึ่งซื้อมา 4000 ครับ ขายเท่าเดิม พอดีแฟนบอกว่าไม่ชอบหลังคาครับ สนใจติดต่อ เบอร์ นี้เลยครับ 085-4629637 บอย ครับ อยู่มหาสารคามครับ [​IMG][​IMG]

21. suwit2007

32
    1
    0
    ขอนุญาติขายหลังคาครับ

ขออนุญาติขายหลังคาครับ พึ่งซื้อมา 4000 ครับ ขายเท่าเดิม พอดีแฟนบอกว่าไม่ชอบหลังคาครับ สนใจติดต่อ เบอร์ นี้เลยครับ 085-4629637 บอย ครับ อยู่มหาสารคามครับ [​IMG][​IMG]

22. nv1020

3,195
    302
    83
    อยากได้อ่า..........หมุนเงินไม่ทันทำงัยดี

23. kku

772
    40
    0
    เสียดายจัง........ ลองโพสต์ในกระทู้แลกเปลี่ยนซื้อขายสิคับอาจมีคนสนใจเยอะ ในเว็บขอนแก่นด้วยก็ได้ครับ ใกล้ดี khonkaenlink.com

24. kku

772
    40
    0
    โทรคุยลองดูสิเฮง .....ของดีราคาไม่หนัก เผื่อเค้าเห็นใจ ยกมาลงขอนแก่นวันมีตติ้งพอดีเลย :D

25. เริ่มกันเลยครับ..........ด้วยจรรยาแล้วไสมารถให้เห็นหน้าได้(ชัด)

26. ขอแนะนำให้รู้จัก.......เสี่ยท็อป

27. ติดตั้งหม้อต้มครับ

28. ตามด้วยติ๊กน้ำมัน

เกิดการส่งรูปผิดพราดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้