nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    งั้นเอาเป็นวันเสาร์ตอนแลงๆก็ได้ครับพี่ครับ ตามสะดวกครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  1. สะเปิม( คอนเฟิม )ครับ

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    จะหกโมงเช้าแล้วไม่นอน แสดงว่าหงจินเป่าหน้าสเปิร์มอยู่เวรดึกเหรอ?? เออ....นึกดูแล้วหน้าก็เหมือนสเปิร์มจริงๆแฮะ :D:D:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. อีกแล้วครับพี่น้องป้องปลาย.................สองลาวต้มสองลาวอีกแล้วครับ...............
    เย็นวันเสาร์นั่งกันอยู่สองลาว ( กับพี่หม่ำ)อีกแล้วครับ นั่งรอสองลาวอีกแล้วครับ ถึงจะเงียบแต่ก้อไม่เหงาเด้อครับ............................( ขอบอก)
    มีตติ้งคราวหน้า วันที่ 2 กุมพาครับ กรุณาเตรียมตัวให้พร้อมครับ คราวนี่อาจารย์หม่ำจะเช็คชื่อแล้วนะครับ ถ้าใครขาดอาจารย์หม่ำจะส่งชื่อไปที่สถานบันเทิงทั่วขอนแก่น ( ซอย5ก้อไม่ยกเว้น) ให้งดให้บริการ (ห้ามเข้า)นาน 3 เดือน และปรับอีก 1 เมาในรอบต่อไป
    ตัวอย่างเช่น เสี่ยท็อปขาดรอบวันที่ 2 จะถูกอาจารย์หม่ำส่งชื่อไปที่ ................แรดผับ.............งดให้เสี่ยท็อปเข้า3 เดือนครับ และด้องมาเสียอีก 1 เมาครับในคราวต่อไป แต่ถ้าขาดอีกแสดงว่าเจตนาหลบครับจะถูกปรับเป็น 2 เมา พร้อม 1 ถอน โดยการตามถึงบ้านครับ

.............ถ้าไม่มีปฏิกิริยาโต้ตอบ แสดงว่า รับทราบแล้วทุกท่านครับ

4. :):):):):):):):D:D:D:D:D:D:Dเพียงสองลาว:teeth::teeth::teeth:

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D ขอโทษอย่างแรงครับงานด่วนเข้าเลยขยับไม่ได้เลยงวดหน้าไม่พลาดแน่ครับ

6. โอเคครับพี่ครับ วันที่ 2 กุมภาพันธ์ เจอกันแน่ครับ ส่วนวันเสาร์ที่ผ่านมานี้ผมขอโทษจริงๆครับ คือว่า...ทุนทรัพย์ไม่ยักมีเลยไม่อยากจะมาวครับพี่ครับ

7. kku

772
    40
    0
    เสาร์ที่ 2 กุมภา วันวาเลนไทน์ เหอๆๆๆ วาเลนไทน์ทั้งเดือน เห็นหงจินเป่าบอกจะมีสะใภ้ๆ.......โอ๊ะ....เซอร์ไพรส์ใครสักคนว่างั้น

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

9. เสี่ยท็อปถอดฝาสูปได้ไหมครับ ต้องเตรียมอะไรบ้าง

10. เอายังงี้ครับพี่ครับว่างวันไหน(ตอนเย็นนะครับ)ลองโทรหาผมดูเดี๋ยวจะไปหาที่บ้านเลย มีประแจกับบล็อคอยู่ครับ 1 กล่อง
    ส่วนพี่ซื้อปะเก็นกับกาวทาฝาสูบรอได้เลย

11. kku

772
    40
    0
    ฝาสูบหรือฝาขวด????

12. nv1020

3,195
    302
    83
    ฝาโก่งหรือครับเสี่ยโต้งใช้ประเก็นเทียมนะครับเพราะมันจะหนากว่าปะเก็นแท้

13. อยากถอดออกดูให้มันสะใจไปเลยครับ คิดว่าทำเองน่าจะชัวกว่าจ้างเค้าทำ ผิดพลาดประการใดจะไม่ต้องมานั่งเสียใจภายหลัง วางโครงการว่าน้องโบ.......คลอดเมื่อไหรจะไปบางกอกหาเครื่องตัวใหม่ครับ และอย่างอื่นด้วย แต่คาใจขอทำให้มันถึงที่สุดครับ แต่ว่าเสี่ยท็อปช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย เอาไว้กลางๆเดือนเครียร์เวรออกก่อนค่อยว่ากันครับ

เปิดฝาเมื่อไหรจะให้เสี่ยท็อปเป็นคนเปิดงาน เสี่ยเฮง กับพี่หม่ำเป็นสักขีพยาน ผมเป็นคนเปิดขวดก้อได้คับ

เครื่องมือเปิดฝาเสี่ยท็อปจัดมานะครับ เครื่องมือเปิดขวดเดี๋ยวผมจัดให้เด้ออออออออออออ.........

14. kku

772
    40
    0
    เปิดฝาถนัดนักแล....งานใหญ่มิใช่เล่นนะเนี่ย
    อืม........ผมยังไม่ได้เปลี่ยนสายพานเลย ดังเอี๊ยดๆเหมือนเดิม รอยบุบก็ยังไม่ได้ทำสงสัยต้องเป็นช่างเคาะเอง สายพาน.....ว่าจะแวะร้านที่ช่างโต้งแนะนำก็ยังไม่มีเวลา( เดี๋ยวจะเอาหน้าช่างโต้งไปแลกกิน แหะๆๆเผื่อได้ของถูกๆ) ร้านไหนที่ราคาโอเคบ้างครับ สายพานไดสตาร์ทกับคอมฯแอร์ 2 เส้น ราคาคร่าวๆเท่าไรครับ

15. เปิดฝาถนัดนักแล....งานใหญ่มิใช่เล่นนะเนี่ย
    อืม........ผมยังไม่ได้เปลี่ยนสายพานเลย ดังเอี๊ยดๆเหมือนเดิม รอยบุบก็ยังไม่ได้ทำสงสัยต้องเป็นช่างเคาะเอง สายพาน.....ว่าจะแวะร้านที่ช่างโต้งแนะนำก็ยังไม่มีเวลา( เดี๋ยวจะเอาหน้าช่างโต้งไปแลกกิน แหะๆๆเผื่อได้ของถูกๆ) ร้านไหนที่ราคาโอเคบ้างครับ สายพานไดสตาร์ทกับคอมฯแอร์ 2 เส้น ราคาคร่าวๆเท่าไรครับ

อันนี้ผมก็ไม่ทราบครับเพราะผมเองยังไม่ได้เปลี่ยนเหมือนกันครับถ้าเปลี่ยนวันไหนบอกด้วยละกะนจะได้ถามราคมครับผมแฮะๆ

16. ม่ายน่าจะเกิน500ครับ ขอเมียมา 1000 เลยครับเผื่อผมด้วยเดี๋ยวพาไปเล่นนำเสี่ยท็อป เอายี่ห้อเบนโดครับพั่เหนียวดีเหมือนคนที่บ้าน .............55555555555555555

17. CrazyFoggy

CrazyFoggy New Member Member

48
    4
    0
  18. โอยทำงานทั้งวันเลยยยยยยยยยยยยย ยังไม่ได้หม่ำสาวเลย.......เอ้ย หม่ำข้าว เกือบแล้วเราเฮ้อ........คิดถึงพี่ๆจัง........

19. kku

772
    40
    0
    เหนื่อยเหมียนกัลลลล.............โอย......ทำงานๆๆๆๆๆๆๆ .เปลี่ยนมาแล้วนะสายพาน 2 เส้น 450 บ. แพงเนาะ......

ว่าแต่.....เสี่ยท๊อปคิดถึงพี่ๆหรือคิดถึงบรรยากาศกันแน่ เหอๆๆๆ คิดถึงน้องๆทั้งนุ่งทั้งไม่นุ่งเหมือนกัน......

20. รักและคิดฮอดแฟนเพลงทุกท่านครับ ถ้าว่างก็โทรมาขอเพลงนะครับ

21. เปลี่ยนแผนแล้วครับเสี่ยท็อป ว่าจถอดหม้อ(น้ำ)ออกผ่าก่อน ไม่หายค่อยว่ากัน ( อีกที )

22. อุปกรณ์ 1.ถัง (58ลิตร) 2.หม้อต้ม ( 110 แรงม้า ) ประมาณอย่างล 4000 บาทครับไม่น่าจะเกิน ที่เหลือก็จะเป็นรางยิดถังครรับจ้างทำไม่น่าเกิน 200บาท ( ช่างหม่ำหรือช่างวันชัย) เกย์วัดแรงดันแก็ส มิกเซอร์ ท่อทองแดง2.5หุนอย่างหนา( ซื้อที่ร้านแอร์ หรือร้านขายอุปกรณ์แก๊ส) หัวเติม สายเติม ท่อหุ้มท่อทองแดง ท่อโปโล ปากฉลาม 2 อัน พาวเวอร์วาว 3 ทางท่อน้ำ(2อัน) เข็มขัดรัดท่อ(2.5หุน)6อัน ท่อน้ำมันอย่างหนา1.5เมตร โซลินอยน้ำมัน1อัน(ปรมาณ500บาท ตัวใหญ๋) เข็มขัดรัดท่อน้ำ6อัน เคเบิลไทค์ (หนาหน่อย 1 ห่อ)

ชุดไฟได้แก่ 1.สวิทต์3ทาง 1 ตัว 2.หางปลาเสียบ 3.ท่อร้อยสาย (กระดูกงู และอื่นๆ เดี๋ยวผมจัดให้ครับที่บ้านมีอยู่จักหน่อย)

เตรียมงบไว้ 10000-12000 บาทครับ เผื่อๆไว้

เผื่อเวลาทำไว้ 1 - 2 วันนะครับ ค่อยๆทำไปทีละส่วนก้อไดงานจะได้ออกมาดี.................

23. อุปกรณ์ 1.ถัง (58ลิตร) 2.หม้อต้ม ( 110 แรงม้า ) ประมาณอย่างล 4000 บาทครับไม่น่าจะเกิน ที่เหลือก็จะเป็นรางยิดถังครรับจ้างทำไม่น่าเกิน 200บาท ( ช่างหม่ำหรือช่างวันชัย) เกย์วัดแรงดันแก็ส มิกเซอร์ ท่อทองแดง2.5หุนอย่างหนา( ซื้อที่ร้านแอร์ หรือร้านขายอุปกรณ์แก๊ส) หัวเติม สายเติม ท่อหุ้มท่อทองแดง ท่อโปโล ปากฉลาม 2 อัน พาวเวอร์วาว 3 ทางท่อน้ำ(2อัน) เข็มขัดรัดท่อ(2.5หุน)6อัน ท่อน้ำมันอย่างหนา1.5เมตร โซลินอยน้ำมัน1อัน(ปรมาณ500บาท ตัวใหญ๋) เข็มขัดรัดท่อน้ำ6อัน เคเบิลไทค์ (หนาหน่อย 1 ห่อ)

ชุดไฟได้แก่ 1.สวิทต์3ทาง 1 ตัว 2.หางปลาเสียบ 3.ท่อร้อยสาย (กระดูกงู และอื่นๆ เดี๋ยวผมจัดให้ครับที่บ้านมีอยู่จักหน่อย)

เตรียมงบไว้ 10000-12000 บาทครับ เผื่อๆไว้

เผื่อเวลาทำไว้ 1 - 2 วันนะครับ ค่อยๆทำไปทีละส่วนก้อไดงานจะได้ออกมาดี.................

24. kku

772
    40
    0
    จะเปิดอู่กันเหรอคับ............คันไหนเนี่ย น้องเขียวเสี่ยท๊อปหรือเปล่า

25. nv1020

3,195
    302
    83
    สมาคม nv lpg ขอนแก่น :D:D ลองติด lamda มั้ยเสี่ย

26. ว่าจะเปิดอู่แก๊สที่ร้านเอ็นดู (เด็ก) น่านแลครับ5555555 ส่วนแลมด้าคงไม่ครับเสี่ยเฮงจะเป็นแลมมือแทนครับ เพราะเครื่องของเสี่ยท็อปเป็นระบบ.....กระเทยครับ.......( ระบบดูดดดดดดดดด เด้อ )
    เขียวน้อยเสี่ยท็อปเบื่อน้ำแดง น้ำเขียวแล้วครับ จะมาดูดสารระเหยแทน..........

27. เสี่ยท็อปเดี๋ยวว่างๆผมจะไปถามราคาที่ พี.พี.แก๊ส กับ อู่สมบูรณ์ มาให้นะครับ เดี๋ยวพร้อมเมื่อไรเดี๋ยวจะพาไปสอยครับ ( มีพรรคพวกพอรู้จักกันอยู่)

28. kku

772
    40
    0
    Mega project เดี่ยวเอาใจช่วยคับ อีกไม่นานคงได้ดูดสารระเหยจ๊วบๆ แล้วก็จบด้วยตีตู้ปิด ...... เหมือนกันยังกะแพะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2008
  29. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    ขอบคุณครับ คุณ Bew_Nissan ที่ชมไม่มาเที่ยวขอนแก่นบ้างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้