nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    พี่โต้ง...ผมว่าส่งคอมแอร์+ลิ้นหน้ามาทางรถบัสก็ได้นะ...น้องเอ๊ดรออ่ะ...รอพี่แกคง...อิอิ

2. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    อยากได้เร็วก้ไปเอาดิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:36:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:36:09 ----------

อยากได้เร็วก้ไปเอาดิ 5555

3. didomon

2,380
    2
    0
    เอาเป็นว่าพี่โต้งส่งมาทางรถบัสแล้วกันครับ...

4. ได้เลย ทำลิ้นก่อนนะ หรือว่าจะรอเอาวันที่ 9 ธค.ทีเดียวเลย นอนทับเบิก

5. didomon

2,380
    2
    0
    ส่งคอมแอร์มาก่อนดีกว่าครับ...น้องเอ๊ดรออ่ะพี่..มีคนจะเอา

ลิ้นหน้าพี่ก็ทำไว้เลย

6. งั้นวันศุกร์ส่งให้แต่เช้าเลยนะ รถบัส แล้วใครจะไปรับ

7. didomon

2,380
    2
    0
    เดี๋ยวผมไปรับเองก็ได้โทรบอกผมแล้วกันคร๊าบ........555+:D

แล้วค่าส่งมามันเท่าไรพี่......ออกให้ด้วยนะ...555+;)

8. เดี๋ยวออกให้ไม่เป็นไร พอพี่ไปค่าอย่างว่าออกให้ด้วยนะ คิก ๆๆๆๆๆๆๆ

9. didomon

2,380
    2
    0
    ..อิอิ...น้องเค้าถามหาอยู่นะ...555+

ส่งคอมแอร์มาแล้วโทรบอกด้วยนะคร๊าบ...ขอบคุณครับ

10. score

score New Member Member

132
    1
    0
  11. ลืมคนร้อยเอ็ดได้ไง......

12. score

132
    1
    0
    สวัสดีครับ ท่าน จขกท. หน้าหนาวปีนี้ไม่หนาว แต่กลับรู้สึกร้อนตัวจัง ท่านว่ามั้ยครับ:)

13. nvclub030

1,074
    17
    0
    จาไปโกสุมไปทางไหนอ่ะใครช่วยบอก

14. didomon

2,380
    2
    0
  15. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    จากไหนอ่ะพี่...ถ้าจากขอนแก่นก็แยกท่าพระไปทางสารคามก็ถึงโกสุมเลยประมาณ 30 โล

16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    25 ธค. นี้ Leo nitto สนามสุดท้ายแล้วน้อมีใครสนไปด้วยกันบ้างมั้ย:)

17. nvclub030

1,074
    17
    0
    หายไปนานเลยนะเสี่ยเฮง รถเสร็จรึยัง

18. nv1020

3,195
    302
    83
    เรียบร้อยแล้วเฮีย....แหล่มกว่าเดิมอี๊กกก...:)

19. nvclub030

1,074
    17
    0
    ส่งรูปมาให้ดูบ้างนะ

20. nv1020

3,195
    302
    83
    รูปนี้เหรอเฮีย....เอิ๊กกกกกกกกกกกๆๆๆๆ:D

21. นี่ยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ

22. nvclub030

1,074
    17
    0
    ขอทั้งสี่คนเลยนะ รับไหว พอได้แล้วมั้งโต้ง

23. score

132
    1
    0
    ผมรู้ตัวเองดีตลอด กลัวแต่มีบางคนที่ไม่รู้ตัวเอง ว่ามีสถานะอย่างไร ตามที่เห็น จขกท. ก็คือ คุณ nv_turbo
    และตั้งแต่ คุณได้ใช้หนี้ผมมาแล้ว ผมก็อยู่ของผม โพสคุยกับ เพื่อน พี่น้องของผม ซึ่งไม่ใช่คุณแน่ๆ คุณน่าจะอยู่ของคุณไป ถ้าคุณอยากแสดงตัวเป็น จขกท. ก็ควรจะไปตั้งกระทู้ใหม่ของคุณ ไม่ใช่มาแสดงเช่นนี้ การเชื่อถือ มันขึ้นอยู่กับพฤติกรรมของคนผู้นั้น แต่บางคนชอบทำเหมือนให้ตนเองมีคุณค่า แต่แท้จริงแล้วหาค่ามิได้เลย พวก ข้างนอกสุกใส ข้างในเป็นโพรงน่ะรู้จักมั้ย

24. score

132
    1
    0
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvclub030
    จาไปโกสุมไปทางไหนอ่ะใครช่วยบอก
    จากไหนอ่ะพี่...ถ้าจากขอนแก่นก็แยกท่าพระไปทางสารคามก็ถึงโกสุมเลยประมาณ 30 โล

สวัสดีครับหมออาร์ท ถ้าจากขอนแก่นก็แยกท่าพระตรงไปแล้ว เลี้ยวขวาเข้าแยกโนนสมบูรณ์ ก็ถึงบ้านพี่ไทย ประมาณ18 โล
    สนมั้ยครับ เดี๋ยวจัดให้ ห้าคนเลย มากกว่าเสี่ยเฮงอีก 555

25. ตอบ..............กระทู้ไม่ใช่ของใคร คนตั้งกระทู้คนแรกไม่ใช่เจ้าของ กระทู้นี้ผมก็ไม่ใช่เจ้าของ แต่กระทู้นี้เป็นส่วนกลางในการที่พาคนเรามารู้จักกัน ชอบในสิ่งเดียวกัน ช่วยเหลือเกื้อกูลกัน นั่นคือโลกความเป็นจริง ไม่ยึดติดในโลกอินเตอร์เน็ท อุ้นเค้าเป็นคนตั้งกระทู้เมื่อหลายปีก่อน เมื่อตัวน้องเค้าไปอยู่ที่ต่างจังหวัด พี่นัน เสี่ยเฮง และผม ก็อยู่ในกระทู้นี้มาตลอด ต่อยอดจนมีมิตรภาพเพื่อนฝูงมากมาย ร่วมกันช่วยเหลือสังคมมาก็มาก ถ้าคุณคิดว่าผมไม่มีคุณค่าแล้วทำตัวมีคุณค่าคุณอยากโพสเข้ามาคุยกับพี่น้องของคุณไม่ใช่พี่น้องผมก็เชิญคุณโพสตามสบายเลยครับ คุณบอกว่าความน่าเชื่อถือมันขึ้นอยู่กับพฤติกรรมแล้วที่คุณทำมันน่าเชื่อถือหรือครับ ความน่าเชื่อถือหรือการมีคุณค่าในจุดนี้ ตรงนี้ คลับนี้ คุณทำประโยชน์ต่อผู้อื่น ต่อสังคมของเรา ต่อเพื่อนสมาชิกทั้งทางขอนแก่นและท่านอื่นๆ มากน้อยแค่ไหนครับผมอยากทราบ คุณได้อะไรจากเราไปมากมายแต่คุณให้อะไรกับเราบ้างไหมผมอยากรู้ คุณอยากได้อะไรอยากรู้อะไรอยากทำอะไรเราจัดหาให้จำได้ไหม ข้างนอกสุกใสข้างในเป็นโพรงน่ะจะว่าใครดูตัวเองก่อนนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2010
  26. didomon

2,380
    2
    0
    โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....

อิอิ

27. score

132
    1
    0
    ผมอยู่ส่วของผม ผมโพสคุยกับ เพื่อนๆ พี่น้องของผม ผมก็บอกไปแล้ว แล้วคุณมาวุ่นวายอะไรกับผม อย่างที่ได้บอก ความเชื่อถือมันขึ้นอยู่กับพฤติกรรม การกระทำของคนๆนั้น แล้วทีผมทำมันผิดตรงไหน ผิดในการขอให้คุณชำระหนี้คึนหรือ ผมไม่เคยผิดคำพูด ไม่เคยเสียสัจจะ ใครจะเชื่อถีอ หรือไม่แล้วแต่ท่านนั้นๆ ผมว่าคุณเข้าใจอะไรผิดนะ ผมโพสในฐานะที่เป็นสมาชิก RCW. ในกระทู้ nv.. ขอนแก่น ผมไม่ได้โพส หรือแสดงตนว่าโพสในฐานะเป็นสมาชิก NV CLUB ขอนแก่น ที่คุณ กัยพี่นัน และเสี่ยเฮง ร่วมกันตั้งขึ้น ซึ่งในที่กล่าวนี้ก็มีพี่นัน หมออาร์ท เสี่ยเอง เป็นเพื่อน และน้องที่ดี ผมยอมรับว่าผมได้อะไรๆ มากมาย ทั้งความรู้ และอีกหลายๆอย่าง รวมทั้งได้รู้ว่าใครน่าคบหา และใครไม่น่าคบหา สำหรับตัวผมเอง ผมดูตัวเองตลอด และมีความภาคภูมิใจในตัวเองเสมอ ผมว่าคุณน่าจะเข้าใจ คุณก็อยู่ของคุณ ส่วนผมก็อยู่ของผม ดีที่สุด โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย...

อิอิ

28. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    น่าจะจบได้แล้วน๊า....โต้ง พี่ไทก็เหมือนกัน จบกันไม่ลงเหรอครับ...? พวกท่านจะประจานตัวเองกันไปถึงไหน ผมขอร้องล่ะครับ หยุดเถอะ เบื่อจัง ผู้ชายไม่ต้องพูดกันหลายคำให้มันมากความหรอก(หรือไม่ใช่ผู้ชาย?) มันน่ารำคาญ แก่ๆกันหมดแล้ว ไม่ใช่เด็กอมมือ จะทะเลาะกันไม่ต้องมาโพลต์ลงในนี้ก็ได้ครับ ขอร้อง

29. .......พอแล้วก็ได้ครับ ถ้าพี่ขอผมให้ได้เสมอครับ......

ลูกพี่ว่าผมอย่างนี้ได้เยี่ยงไรครับ......... แก่ๆได้อย่างไร ผมยังหนุ่มฟ้อหล่อเฟี้ยวอยู่เลยนะครับ ผมดกดำ ไม่หงอกไม่ล้าน ไม่เถิก รูปร่างดี ยังมีกิ๊กได้อีกเพียบบบบบบบบบ ฮึๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

........ส่วนเรื่องจบไม่จบผมจบตั้งนานแล้วนะครับ ไม่คิดว่า....จะมีตัวตนอยู่ในโลกที่พี่เคยบอกผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้