nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    จัดสองที่ คือ....โต้งจะนอนด้วยกันกะเฮงงัย

ผมก็สองที่นะ คิดว่าคงออกเดินทางสักห้าโมงเย็นวันเสาร์ เพราะช่วงบ่ายวันเสาร์ผมติดงาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2010
  2. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    หวัดดีครับทุดท่าน แวะมาทักทายครับผม
    สบายดีกันทุกท่านนะครับ

3. ผมเป็นคนนอนดิ้นครับพี่อาร์ท ดิ้นไปหาคนี้ที คนนั้นที

4. แวะมาทั้งตัวเลยป๋าหนุ่ม เดี๋ยวพาไป...............

5. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ไปไส..........................

6. ผมคงไม่ได้ไปน่ะ แต่จะฝากตัวแทนไปเก็บภาพงานล่ะกันน่ะครับ อิอิ

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ท่านแอ้ 323จากพิโลกก็จามากันนนะแต่ไม่รู้ว่า 146 จามารึป่าวไม่รู้แต่บอกแล้ว

8. nvclub030

1,074
    17
    0
    เจอกันงานแต่งนะครับโทหาได้นะ 0878390956

9. ...............:confused::confused::confused:.............

10. มะหลายเบอร์แท๊ ละพี่

11. กันชนหน้าที่ว่าน่ะพี่อาร์ทมันมีรอยชนเสาเป็นเหลี่ยมเลยนะพี่ที่มุมด้านซ้าย เอาไปต้องไปโป้วใหม่ ตรงรูไฟตัดหมอกโบ๋เลยนะพี่ ไม่มีช่องอุด เป็นของตัววิงโร้ด ถ้าเอาไปใส่รถพี่ใส่ไดพอดี แต่ไม่มีกระจังใส่ได้นะครับ ต้องทำขึ้นมาใหม่ ตกลงพี่ยังจะเอาอยู่ไหมครับขอยืนยันอีกที ช่วงนี้ผมขึ้นเวรถี่มากกระดิกไม่ได้เลย สะสมไว้หยุดยาววันแต่งงานพี่ครับ อิอิ

12. หวัดดีคับๆๆๆๆ

13. กลับมาจากงานแต่งพี่อาร์ทแล้วครับ เหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆแต่โม้กันมันดี

14. เอารูปมาเบิ่งนำแหน่เด้ออยากเห็นหน้าเจ้าสาว อิอิ

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    แมนบ่....อิอิ

16. หางเครื่องขึ้นฮ้านมันดีบ๊อเมื่อคืน เสียดายเด้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. didomon

2,380
    2
    0
    มวนดีครับ...ผมเต้นหน้าฮ้านเลย....อิอิ

18. หน้าฮ้านเลยหรือแอ้ ได้อ้อมไปหลังฮ้านนำบ๊อ

19. didomon

2,380
    2
    0
    พี่โต้ง....ขอ Email หน่อย....ของเสี่ยงเฮง กะพี่นันด้วยนะครับ

เมล์ผม [email protected]

กระจกมองข้าง NV มีป่าวครับ

20. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
  21. didomon

2,380
    2
    0
    ขอบคุณครับ...พี่โต้งกะเสี่ยเฮง

พี่โต้งหากระจกมองข้าง NV ให้หน่อยนะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:14:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:13:40 ----------

ขอบคุณครับ...พี่โต้งกะเสี่ยเฮง

พี่โต้งหากระจกมองข้าง NV ให้หน่อยนะ แบบธรมดาอ่ะ

22. เดี๋ยวหาให้ จะเอาราคาเท่าไหร่ ถ้าได้จะเอาไปส่งถึงบ้านเลย

23. didomon

2,380
    2
    0
    ราคาเท่าไรว่ามาเลย...แต่ไม่เอาราคาสูงมากนะ...อิอิ...เพื่อนฝากหาครับ

มันถอยรถไปจิ้มอะไรก็ไม่รู้กระจกแตกเลย

24. หาดูก่อนนะ...............

25. didomon

2,380
    2
    0
    ครับผม....ขอบคุณล่วงหน้าครับ

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    อ่ะน่ะหาอะรัยกัน

27. didomon

2,380
    2
    0
    หา....

คนหายครับ...ออกจากในเมืองบุรีรัมย์ 4 โมง กลับถึงแคนดงมืดเลย....อิอิ

ไปไหนหนอ.....

28. หาคนรู้ใจให้ด้วยนะแอ้ ถ้าหากระจกได้แล้วจะวิ่งไปส่งให้ ขอมีคนรู้ใจรออยู่ ไกลป่านไหนก็จะไป

แอ้ รบกวนขอราคาไปฟน้า +กกระจัง + ฝาโปง ที่แอ้ทำมาคร่าวๆให้ผมด้วยครับ เบื่อหน้าเก่าแล้ว เอาแต่ราคาค่าของนะ ( ไม่ใช่ราคาฆ่าของ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้