nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. emskk

emskk New Member Member

4
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครรู้บ้างครับเดินเบาผมไม่เรียบบางครั้ง 1200 บางครั้ง 800 เกี่ยวกับสายคันเร่งมั้ยครับเพราะบางทีแตะๆคันเร่งรอบมันก็ลดลงเอง พี่ๆคนใหนทำอู่อยู่ป่าวคับจาไปเช็คหน่อย

2. emskk

4
    0
    0
    ลืมถามครับพี่มีสติกเกอร์ ของคลับมั้ยครับ มีเสื้อชมรมป่าว แบบอยากมีเพื่อนขับรุ่นเดียวกันเยอะๆเวลารถมีปัญหาจาได้ถามได้5555

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ที่รู้จักกันตอนนี้ก็ยังไม่มีใครทำอู่ครับ เรื่องรอบเดินเบาน่าจะพอช่วยๆดูกันได้ครับ เฮงก็มีประสบการณ์เยอะอาจช่วยดูได้ แล้วก็รู้สึกว่าท็อปจะทำเรื่องตั้งไฟแก่-อ่อนได้มั๊ง แล้วก็มีช่างโต้งอีกคน(ช่างทุกอย่าง) :D เดี๋ยวหาเวลามาดูกัน ไม่ทราบว่าคุณ emskk อยู่แถวไหนครับ

4. kku

772
    40
    0
    สติ๊กเกอร์+เสื้อยังไม่มีเลยครับ กะลังคุยๆกันอยู่ เราเพิ่งเริ่มต้นรวมตัวกันเมื่อไม่นานนี่เอง ยินดีต้อนรับคุณ emskk เข้าร่วมกลุ่มกับเราครับ ถ้ามีเวลาก็อยากให้ลองมาคุยกัน ขาดเหลืออะไรจะได้ดูกันครับ ผมทำงานในมข. พักแถวๆหลังราชมงคล(ร้าน N DU ตรงข้ามปลาเผากินแล้วรวย) แถวมิตรภาพ-ประชาสโมสรจะเห็น nv สีบรอนล้อดำๆเตี้ยๆ ทุกเช้า- เที่ยง- เย็น :D

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ผมมาตามหาโนบีตะนะเฮีย:D:D:D:D

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เครื่องคาร์บูหรือหัวฉีดครับ จะได้แบ่งประเด็นถูก:D

7. โอ้ววววววววว........ท่านพี่นันเปลี่ยนลุคใหม่ มาแนวดาราไทย(อีสาน)ไม่ยอมน้อยหน้าเลยนะพี่เรา555555555 ว่าแต่ว่ามีเลื่อยจิกซอว์ให้ยืมมั้ยพี่ คุณเฮงมีมั้ย ของผมโดนเพื่อนหลอยไปแล้วเจือกไม่อยู่บ้าน ไปทำงาน ตจว. เสี่ยท็อปไม้อัดที่ซื้อมาทำแผงประตูเหลือหลายบ่ครับ ถ้าเหลือหลายเอามาแลกขวดกันนะครับ

8. ตอนนี้มันมีถัง 48 บนกระบะนาครับท่านทั้งหลาย อยากมีตู้ปิดบ้าง กันแดดกันฝน

9. อย่าว่าแต่ไฟแก่-อ่อนเลยครับ น้ำแก่-อ่อนก้อทำได้ครับ555555:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

10. emskk

4
    0
    0
    เครื่องคาร์บูคับพี่ ผมอยู่แถว สนามกีฬากลาง nv สีบรอน เงิน

11. อันดับแรกเลยครับ สังเกตุดูตรงท่อทนความร้อนสีขาวๆที่ต่อระหว่างฝาครอบคอท่อไอเสียกับท่อทางเดินอากาศก่อนเข้าหม้อกรองครับ ถ้ามันหลุด ฉีกขาด จัดการซ่อมเลยครับ ถ้ามันไม่มีจัดเลยครับ ถ้าจัดแล้วไม่หายเอามาให้เสี่ยเฮง(NV1020)กับพี่นัน( หม่ำ KKU )ดูให้ได้ครับ ถ้าจะไปวันไหนPMหรือโทรบอกนะครับ จะตามไปเป็นกำลังใจให้คุณ เป็นกำลังใจให้เธอ.....อ้าวหลุด

12. kku

772
    40
    0
    จิ๊กซอว์หาให้ได้ จะใช้วันไหนต้องบอกก่อน 1 วันทำการนะ :D

13. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    อยู่มหาสารคามครับไปด้วยได้ไหมครับ

14. kku

772
    40
    0
    ยินดีครับ......รถสวยจัง

15. มักล้อแม็กขนาด ซื้อที่ไหนอยากได้

16. มักล้อแม็กขนาด มาเที่ยวเมื่อไรแวะมานะครับ ถ้ามีมีตติ้งจะบอกอีกทีนะครับ ติดตามข่าวสารอยู่ตลอดน้าคร้าบบ

17. nv1020

3,195
    302
    83
    ล้างคาร์บูเลยครับอันดับแรกเลย กรองอากาศก็มีส่วนครับถ้าไม่หายค่อยมาดูที่ไฟครับ:D

18. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ว่างๆจะไปเที่ยวครับ

19. ถึงพี่หม่ำ kku ครับ..................พรุ่งนี้ผมจะทำกล่องปิดถังแก๊สเหมือนของพี่อะครับ เลื่อยจิกซอว์ตามกลับมาได้แล้วครับ ขอบคุณในความมีน้ำใจครับซาบซึ้งมาก ว่าแต่ว่าไม้อัดของพี่ซื้อแผ่นเท่าไรครับ จะได้บอก ผจก. ส่วนดัว เผื่อเหลือเผื่อขาดค่าของค่าน้ำ

20. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    ขอบคุณครับ อย่าลืมชวนน่ะครับ

21. หวัดดีครับพี่ๆหายไปนานโทษทีครับ ส่วนไม้อัดของผมนั้นนะหมดแล้วครับ ไม่รู้ใช่อะไรเกลี้ยงเลย ผมซื้อไม้อัด 10 มม. ราคา 310 มั้งจำไม่ได้ แล้วเราจะได้เจอกันอีกวันไหนดีครับพี่น้องครับ เอาเป็นวันศุกร์นี้ดีไหมครับ อยากมาวอีกแล้วครับท่าน.....

22. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D:D

23. ขอขอขขอขอเปนวันเสาร์ได้บ่เสี่ยท็อป เอาแต่เว็นเลยวันศุกร์ผมขึ้นเวร 6 ทุ่ม กัวบ่เต็มสูบเด่วจะพกเบรคเกอร์ไปนำ

24. kku

772
    40
    0
    รูปกิ๊กหรือแม่บ้านเนี่ย ไม้อัดใช้ออย่างหนาจะดีกว่าไหม ของผมหนาแค่ 1 cm. เองนะ รู้สึกว่าซื้อสักสี่ร้อยกว่ามั๊ง จำไม่ค่อยได้ เขียนบิลสัก 900 สิกำไรเห็นๆสี่ห้าร้อย :D :D

25. kku

772
    40
    0
    วันจันทร์-ศุกร์ผมติดภารกิจครับ มี OT. รอบค่ำ ผมว่างวันเสาร์-อาทิตย์ตอนเย็นๆโน่นแน่ะคับ

26. โอออออออออเชชชชชชชชช วันเสาร์ครับ ชนะไปด้วยคะแนนเสียง 2 ต่อ1 รออีก 1 เสียงครับ 555555555

27. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    ตามมานั่งอ่านตั้งแต่หน้า 1 ถึงหน้า 12 สนุกดีค่ะ ชาวขอนแก่น รักกันดีจริงๆ เลยค่ะ
    ชอบรถสีเหลืองๆๆ ของคุณsuwit2007 จัง อิอิ แบบว่า ชอบสีเหลือง

28. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    นั่นดิ พี่น้องชาวขอนแก่น รักกันเหนียวแน่นหนึบตุบตับจริงๆ

29. kku

772
    40
    0
    คนไทยรักกัน :D ........ยิ่งมีกันน้อยอยู่ต้องรักกันไว้ครับ คุยกันเมาะๆแมะๆอยู่สามสี่คน 12 หน้าแล้ว :D

โอเคเลยพี่หน้าเลี่ยมกะพี่โต้ง ชนะคะแนน 2-1 เอาเป็นเย็นวันเสาร์ก็ได้.. แต่เอแล้วเย็นวันศุกร์ผมจะไปดื่มกับใครดีละเนี่ย..........เซ็ง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้