nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน เพิ่งกลับมาจากบ้านชัยภูมิ ปีใหม่นี้หวังว่าคงสวัสดิภาพกันทุกๆท่านนะครับ

2. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    บูม บอกว่า มีสมาชิกใหม่ มาเพิ่ม ไหน น้อออออออออออออออออออ

หาไม่เจอ เลย

3. mzjeng

89
    0
    0
    หา ลิ้ง ที่ รัน หมายเลข คลับ ให้หน่อย ครับ

ผมอยากรู้ว่า ผม ได้เบอร์ อะไร

ขอบคุณครับ ^ ^

** มะวาน พาบูมไปดริ้ง มา บูม รั่ว ได้ใจ อีกแร้วววว

---------- Post added at 11:21:07 ---------- Previous post was at 11:20:52 ----------

หา ลิ้ง ที่ รัน หมายเลข คลับ ให้หน่อย ครับ

ผมอยากรู้ว่า ผม ได้เบอร์ อะไร

ขอบคุณครับ ^ ^

** มะวาน พาบูมไปดริ้ง มา บูม รั่ว ได้ใจ อีกแร้วววว

4. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ว่างๆๆๆมานั่งกันที่ admind กัน
    มาให้หมดเลย

5. คุณบอลรอก่อนซักพักนะครับ ผมกะลังหาวิธีหีบห่ออยู่เพราะมันค่อนข้างบาง ใจเย็นๆนะครับ

6. :D.....ไม่เป็นไรครับ...เอาให้แข็งแรงเลยครับ.....:D

7. Boomey

192
    2
    0
    แข็งแต่แรงไม่มีอะ

8. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    หวัดดีปีใมห่ครับทุกท่านเป็นงัยกันบ้างยังเมาค้างกันอยู่ป่าว

9. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่านคร๊าบ
    และขอบคุณเฮียโต้งสำหรับลิ้นหน้าNVคันน้อยๆของผมครับติดแล้วครับเท่มาก...555

10.  
  11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คุยไรกาน แข็งๆ

12. nvclub030

1,074
    17
    0
    แวะมาทักทายครับ เป็นงัยกันบ้างปีใหม่อ่ะ เมาค้างกันรึป่าว

13. ไม่ได้กินเหล้าเลยครับพี่ โดนมือดีวางยา เพียบเลยงานนี้

14. nvclub030

1,074
    17
    0
    วางยาอะรัยรึครับ รึว่ายาสั่งแบบพี่นันท์ รึป่าวครับท่าน 55555

15. Boomey

192
    2
    0
    อากาดเปลี่ยนแปลงมากๆๆๆ
    ดูแลสุขภาพด้วยหละคับ

16. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0

17. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Ohhhh......!!!!!

ตาโต้งมีโครงการเมาอีกล่ะ :D:D:D

ตอนนี้ก็ปลิ้นอยู่บ้านพี่ไท.....(ฉลองปีใหม่ NV ขอนแก่น)หลับไปแล้วววววววววววว 555

18. killerman_47

412
    2
    0
    มาววววกันดีซะจิงๆเลย55555

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอเมาด้วยคนคร้าบบบบบบบบบบบ

20. สาโทกำลังได้ที่ครับ งานนี้เก็บเล็กผสมน้อยจากที่เมียให้ไปกินข้าวที่ทำงาน ( กินแต่มาม่าว่าเถาะไป๋ ) จกซื้อ 285 ติดรถไป 2 ขวด +โซดาอีก 1 ลัง คิดว่างานนี้ต้องตบสาโทก่อนนอนคั่กๆ ยังไงๆก็ต้องค้างคืนอยู่แล้ว ให้โอกาศน้องๆที่ไม่ค้างเค้าได้ซดสาโทก่อนเพราะรีบไปรีบกลับ บางบั่กฮ่ายไปกินเฮือนนำก็ไม่ว่า เอาน่ะเดี๋ยวเราสองคนปั้นขี้ก็ได้ ( คุยไว้กับพี่นัน )กะว่าเหล้าหมดจะปั้นขี้ออนเดอะร็อกแซ่บๆ ( กะไว้ ) มีบักอันนึงมันยกถังขึ้นรถเลย นึกว่ามันทำเล่นๆ เมียมันก็บอกว่าเอาไว้ให้พี่ๆเขากินมันไม่มีที่ซื้อเหล้าแล้ว นึกว่ามันจะได้ยิน พอส่งมันกลับบ้านเสร็จกลับมาที่วงเหล้าก็หมด สาโทก็หายทั้งถัง ถามหาบอกว่าโดนหลอย โทรตามไปกะว่าจะให้มันเอากลับมาส่ง สายก็ไม่รับ โทรไปอีกปิดเครื่องเสย มิน่าได้ข่าวว่าเหยียบฟ้าขาด เซงกันทั้งระบบ เอาไงเอากันงานนี้ลูกพี่บอกว่าเราออกไปหาต่อจั่กขวดดีกว่าแก้หงุดหงิดว่าแล่วก็ยกลังโซดาที่สะสมเงินค่ากับข้าวซื้อมาขึ้นดากรถคับบรอนซะโดนงัดกลอนหักอีก ( กำแท้ๆ ) ออกไปมืดตึ๊บมีแต่ป่าขับออกมากันสองหนุ่มถึงหระยืนเลยไปเห็น NV สีเขียวจอดอยู่ร้านโอเกะ มีเพิ่อนแล้วกู ( คิดว่า ) ยังไม่กลับด้วย เลยจอดถามซื้อเหล้าหลังไมค์ น้องๆเดินมาถามไถ่แต่ตกใจนี่มันน้องแม่นี่หว่า( อายุ )เลยกลับเอาเหล้าที่ได้มาพร้อมโซดาที่แถม ติดมากินต่อกับเจ้าบ้านหลอยขึ้นเมียนอนเสย กำอีกรอบเลยต้องนั่งกินกันสองบ่าวอีกรอบ เงินที่เก็บมาก็หมดสาโทก็หาย เจ้าบ้านก็หนีนอน เมาก็บ่คั่ก ไก่ก็ขัน ฮุๆๆๆๆๆๆกำของตรู ไม่เป็นไรวันหน้าว่าใหม่ แต่ครับต่อไปต้องมีมาตราการที่เด็ดขาดสำหรับตัวเองมากก่วานี้แล้วสิเรา วันพระไม่ได้มีหนเดี๋ยวคำพระท่านว่าไว้ว่าแล้วต้องหามีดตัดเล็บซักหน่อย ไม่ไหวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สรุป--------

21.  
  22. คุณแจ๊ก กระทู้มันยาวมากตัดทิ้งซักร้อยกว่าหน้าก็ได้นะครับ

23. killerman_47

412
    2
    0

24. mzjeng

89
    0
    0
    บูม อยู่ไหมน้อออออออออออ คืนนี้ ว่าไง

25. :D...ไม่ทราบว่าท่านพี่โต้ง...ค้นพบวิธีบรรจุหีบห่อยังครับ...D

26. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

27. Boomey

192
    2
    0
    งานมากมาย

ถอนๆๆๆ

28. :D:D:D:D
    ต้องขออภัยที่ล่าช้านะครับ ตอนนี้ได้กล่องใหญ่จากที่ทำงานมาแล้วครับ ว่าจะเอามาพับแล้วเอาเทปพันครับ :cry::cry::cry::cry: แต่ตอนนี้งานเยอะมากมาก เข้าเวรทั้งเช้าทั้งเย็นเลยครับ เดี๋ยววันจันทร์ส่งให้นะคร้าบบบบบบบบ

29. แถวบ้านมี NTC ( บ.ส่งของ ) ไหมคุณบอน บ.ภัสดุภัณไทยก็ได้

30. nvclub030

1,074
    17
    0
    ส่งของอะรัยกันอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้