nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไม่ไปไหนครับ ยังอยู่หน้า-หลังไมค์ ออนตลอดดดดด

1. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อิอิ.....มาแอบดู

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    แอบมาดูเหมือนกันครับ

3. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แอบมาดูว่าทำรัยกันอ่ะ คิดถึงมากมาย

4. อืมมมีแต่คนชอบแอบ.......งั้นดูเลยดีกว่า

5. ต่อๆๆๆ

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เอามาเพิ่มเติมนิดหน่อย:):) HBD. เพื่อนโต้ง :):)

:):)

7. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ไปเที่ยวสนุกดี
    สอบเสร็จแล้ว

ทำไม่ค่อยได้อย่างนี้ ต้อง ถอนแล้ว

8. Boomey

192
    2
    0
    วันเกิด

ขอให้มีความสุขมากๆๆละกันคับ

9. thank you......vary muchๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันที่ 18 ตค.นีตอนเช้าสายๆก่อนเที่ยงกินข้างเที่ยงบ้านพี่นะไอ้น้อง และทุกๆท่าน วันเปิดซองผ้าป่าครับ วางแผนการใช้เงินและการเดินทางครับ

---------- Post added at 05:51:20 ---------- Previous post was at 05:50:46 ----------

บักเสี่ยเจ๋งส่งซองด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------- Post added at 05:51:35 ---------- Previous post was at 05:51:20 ----------

บักเสี่ยเจ๋งส่งซองด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ฮ่วย
    อีกสองอาทิตย์เอง
    จะเก็บซองส่งทันมั๊ยเนี่ย

11. Boomey

192
    2
    0
    มีแต่ชอง มาม่า ได้ป่าว

12. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ถ้าไม่ทันวันเปิดซอง 18 ต.ค. ก็ทยอยตามมาทีหลังได้ครับไม่เป็นไร หรือ...ไม่งั้นก็ไปด้วยกันวันงานเลยก็ได้นะพี่ เจอกันยโสธรเลย :D:D

13. kku

772
    40
    0

เอามาทำอะไรครับ ส่งชิงโชคเหรอ

14. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    คึกคลื้นจริงๆครับ...ขอนแจ่น
    อยากไปด้วยจังเลยอิอิ
    แต่งานไม่ว่างอะดี้
    เสี่ยโต้งเดวซองที่เหลือทะยอยส่งไปครับ

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากไปด้วยแต่ไกลจังครับ

16. ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน...ไปไหนกันมาครับ..น่าหนุกจังเลย...

17. Boomey

192
    2
    0
    ไปเทียว พักผ่อนนิดหน่อยคับ

ว่างๆๆๆไปกันคับ

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    วันเกิดเสี่ยโต้ง จักรพันธ์ครับ :D ไปจัดที่วนอุทยานแห่งชาติภูเก้าภูพานคำ อ.อุบลรัตน์ครับ:D

19. ในรูปน่าจะใส่ชื่อให้ด้วยนะครับ...จะได้รู้ว่าเป็นใครกันมั่ง...เพราะโอกาสที่จะได้เจอตัวเป็นๆกันคงย่กพอดูครับ..(มันไกลอ่ะนะ)

สถานที่สวยครับ....น่าหาโอกาสไปเที่ยว...

ปล..HBD ครับ..ขอให้มีฟามสุขมากๆครับ....

---------- Post added at 18:51:50 ---------- Previous post was at 18:51:31 ----------

ในรูปน่าจะใส่ชื่อให้ด้วยนะครับ...จะได้รู้ว่าเป็นใครกันมั่ง...เพราะโอกาสที่จะได้เจอตัวเป็นๆกันคงย่กพอดูครับ..(มันไกลอ่ะนะ)

สถานที่สวยครับ....น่าหาโอกาสไปเที่ยว...

ปล..HBD ครับ..ขอให้มีฟามสุขมากๆครับ....

20. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไม่ทราบว่ากำหนอกการเดินทางไปทอดผ้าป่าได้กำหนดกันรึยังครับอยากทราบจาได้กำหนดการเดินทางได้ถูก ต้องไปรับภรรยาที่รีรัมก่อนอ่ะ บอกกันด้วยนะ

21. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ...อิอิ... เขยบุรีรัมย์

:D :D :D

22. โอ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีภริยาที่บุรีรัมย์ด้วยครับ ( ล้อเล่นนะพี่ ).......ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรจากทุกท่าน ขอบคุณมากครับ
    .....กำหนดการเดินทางนะครับพี่อาร์ท ออกจากขอนแก่นช่วงเช้าครับถึงไม่เกินเที่ยงครับ ใช้เส้นทางจากขอนแก่น-ยางตลาด( ตรงตลอดครับ )-โพนทอง(ร้อยเอ็ด )-เลิงนกทา(ยโสธร)-รร.บ้านป่าขี้ยาง ต.บุ่งค้า อ.เลิงนกทา จ.ยโสธร ถ้าพี่จะมาจากบุรีรัมย์ มาทางยโสธร เลี้ยวไปทางอำนาจเจริญ ตรงไปตามเส้นทางไปมุกดาหารครับ ทางแยกห่างจาก จ .อำนาจเจริญ 20 กม.ถึงอำนาจเจริญแล้วโทรหาผมครับเดี๋ยวจะออกมารอปากทางครับ 084-511-5227 โต้ง084-515-3529 พรครับ.........ออกเดินทางเช้าวันที่ 31 ตุลาคม 2552 กลับทางมุกดาหารเช้าสายๆวันที่ 1 พย.แวะเที่ยวหอแก้วและตลาดอินโดจีนครีบ

23. สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังไปนะคะพี่โต้ง ครบๆๆกี่ขวบแล้ว สุขภาพแข็งแรงคะพี่

ดูจากภาพ มีความสุขมากมายเลยนะคะ

24. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวต้องรอกลางเดือนก่อนนะครับว่าจะไปหาแม่ที่อุบลรึเปล่า ที่ อ.ม่วงสามสิบครับ
    ถ้าได้ไปเดี๋ยวผมโทรหาครับ จดเบอร์พี่โต้งและพี่พรไว้แล้วครับ เดี๋ยวถึงอำนาจแล้วจะโทรหานะครับ(ถ้าได้ไป)

25. ประทับใจมากครับ

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    รับทราบครับ กำลังรวบรวมซองครับผม

27. เพิ่งจะรู้ว่าคุณหมอมีภรรยาที่รีรัมย์ :D:D

28. singcoohteam

5,303
    108
    0
    มีเมียแล้วผิดตรงไหนอ่ะจ้ะ
    (เมียพิมพ์เองนะ)

29. kku

772
    40
    0
    ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้