nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ครางทำมายยยยยยยยยยยยย

1. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    เสี่ยโต้งเค้ามาแต่เช้าเลย..อิอิ
    วันนี้คงไม่มีใครเมาค้างเน๊อะ(ขอนแจ่นอะ)

2. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ในที่สุดก็ได้ฟังเพลงแล้ว
    ไม่ได้ฟังเพลงมา2 สัปดาแล้ว

ขอบคุน เสี่ยโต้งที่ สังคายะนาให้ใหม่ ฟังได้แล้วคับ ไม่หวีดด้วย จบ

ขอบคุนหลายๆๆๆจากพี่น้องชาวไทย

3. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    เสี่ยพี่โต้ง ช่วยเอา เสียง วี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ออกจากรถ ผมที ครับ เพิ่งกลับมาจาก ไปฉลอง งานวันเกิด แนน ที่อุบล มา ขับ รถ กลับมา ไม่อยากจะบอกเลย ว่า รำคาญ มากมาย กับเสียง วี๊ดๆๆ เปิด เพลง ดัง เกิน เดซิเบล กฎหมาย ไทย จน ทวิสเตอร์ กระจุย
    5 5 5 5 ((ใครมี สวิสเตอร์ ดีดี แบ่งมาขายให้ผมหน่อย ขอถูกๆ แบบ แลก เบน285 ได้ 1 กลม อ่า))

4. Boomey

192
    2
    0
    เอาจานแหลมเลน ดีกว่า ทวิสเต้อ เสียดังดีด้วย
    คู่ประมาน 5-6 ร้อยบาท
    เสียดีแน่ อัดได้ดังจิง

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:49:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:48:54 ----------

เอาจานแหลมเลน ดีกว่า ทวิสเต้อ เสียดังดีด้วย
    คู่ประมาน 5-6 ร้อยบาท
    เสียดีแน่ อัดได้ดังจิง

5. mzjeng

89
    0
    0
    ตอนนี้ อยากทำแอร์รถใหม่ ครับ

พี่โต้ง ว่างบ่น้อออออออ ว่าจะให้ ทำแอร์รถยนต์ ให้หน่อย ครับ รู้สึก แอร์ มันบ่เย็นเลย อ่า

แลกกับ ค่าแรง เป็น เบน285 1 กลม + เบียร์ลิโอ 1 ขวด ได้บ่น้อออ

เพราะ เสาร์ นี้ต้องเดินทาง ไป ตจว. กับ คุณน้า กับ คุณแม่ แต่ว่า แอร์ มันบ่เย็นเลย เซงๆๆ

:D:D:D:D:D:D

เครื่องเสียง พักไว้ก่อน อยากได้แอร์เย็นฉ่ำ ๆๆๆๆ

6. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    เสี่ยโต้งครับ..เปิดอู่เลยพี่
    ลูกค้าเยอะนะเนี๊ย
    แต่ว่าคงจะมาวววววตลอดนะผมว่า(ค่าเหล้าเป็นค่าแรง) อิอิ

7. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ทำได้ทุกอย่างจริงๆ......ยกเว้น ปะยาง :D:D:D

8. Boomey

192
    2
    0
    ปะยางยืด

9. ปะยางก็ทำได้ครับ แต่ไม่มีเครื่องมือ

10. mzjeng

89
    0
    0
    ใคร มี จานแหลม สัก 1 คู่ ขอมือ2 เอามาขายให้ผมหน่อย ครับ

ขอบคุณ เสี่ยพี่โต้ง : สำหรับ ย่างเนื้อ เกาเหลา และเบียร์ อาชา

ขอบคุณ เสี่ยพี่โต้ง : ที่ช่วยทำให้แอร์รถผม เย็นมากกว่าเดิม และ ทำให้เสียงวี๊ดๆ หายไป

:p:p:p:p:p:p:p

11. killerman_47

412
    2
    0
    เอ๊..วันนี้ทำไมมันเงียบจังเลย
    ชาวขอนแจ่นขอเสียงหน่อย
    ....เงียบ..

12. ยังอยู่ๆๆๆๆๆๆๆไม่ได้หายไปไหน เก็บซองผ้าป่า เริ่ม 1 ตุลานี้นะเสี่ยแก้ว

13. ที่อยู่..........นาย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ บ้านเลขที่ 370/337 หมู่บ้าน VIP.HOME5 บ.โคกฟันโปง ถ.ศรีจันทร์ ต.บ้านเป็ด อ.เมือง 40000 ขอบคุณหลายเด้อออออ

14. mzjeng

89
    0
    0
    พี่โต้ง ไหนบอกว่าจะมาดูแอร์ ที่บ้านผม ให้ไง อ่าาาาาาาาาาาา นั่งรอ .... จนหลับ .

15. พี่แก...........เรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

16. พี่แก...........เรียบร้อยแล้วครับ อิอิ:D:D:D

17. mzjeng

89
    0
    0
    พี่โต้ง มาบ้าน ผม แล้ว ครับ พี่ไชยัน สภาพ เมา ครับ แต่ ก็ สามารถ อธิบาย ได้ว่า แอร์ เสีย เพราะ อะไร ??

แต่ ที่ฮ่า มันอยู่ที่ว่า พี่โต้ง เขาหาทางออกจาก หมู่บ้าน ผม ไม่ได้ ครับ ประมาณ ว่า วก กลับ มา บ้าน ผม อีก 1 รอบ

ดี นะ ที่บ้านผม มันเล็กๆ ถ้า ใหญ่ๆ ละก็ โดน !!!!!!!!!!!!!!

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คุณน้องบูมครับ.....กรุณามาเคลียร์กับผมด้วยนะครับ.....ข้องใจ:mad:

19. ไอ้บูม...........มารับงานด้วย ( ซวยแล้วมึง ) กร้ากกกกกกกกกกกก

20. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เอาน่า........ไม่มีไรหรอก...คุยกันซือๆ......

21. mzjeng

89
    0
    0
    งานเข้า หนี เข้า กลีบเฆม

บูม หนี เสย

22. 17 นี้วันเกิดเสี่ยเจ๋งนะครับล้างท้องเลยครับ

23. mzjeng

89
    0
    0
    17 กย นี่ วันเกิดผมนะครับ

เตรียมท้อง มาเลยนะครับ

ของขวัญไม่ต้อง เอาเหล้า มาฝาก ก็พอ เอิ๊กๆ

อาหารก็มี เสี่ยพี่โต้ง เป็นกุ๊ก ครับ

จัด ที่บ้าน เสี่ยพี่โต้ง นะครับ

บ้านผมไม่สะดวก ครับ แม่ผม ถือศีล ครับ งดเหล้า

24. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    จะกินแฮงค์รอตั้งแต่วันนี้เลยแล้วกัน

ออกโรงเป็นกุ๊กเอง..........แม่บ้านติดเวรติ

25. Boomey

192
    2
    0
    ช่าย happy ละกัน

26. HBD ล่วงหน้าละกันเด้อ.........

27. killerman_47

412
    2
    0
    HBD. นะเสี่ยเจ๋ง
    ขอให้มาววววววว..
    เอ้ย..ขอให้รวยขอให้รวย..อิอิ

28. mzjeng

89
    0
    0
    -= Thank U For H.B.D. JenGJin =-

ขอขอบพระคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกคน ที่อยู่ในคลับ NV และผู้ติดตาม สำหรับคำอวยพร ในวันเกิด (17 ก.ย.)ของนายเจ๋ง ครับ

ขอบคุณ คุณแม่ของผม (ที่ให้กำเนิดผม และ ทำให้ผมมีชีวิตที่ดี ได้จนถึงทุกวันนี้)

ขอบคุณ น้องแนน(อันเป็นที่รัก) (สำหรับSms และคำอวยพรวันเกิดคนแรก)

ขอบคุณ พี่ไท (ที่เดินทางมาไกลตั้ง 40 กิโล จาก พระยืน)

ขอบคุณ พี่โต้ง (สำหรับ สถานที่ในการจัดงานอันยิ่งใหญ่)

ขอบคุณ เสี่ยเฮง (สำหรับ เนื้อวัว และ โค้ก)

ขอบคุณ พี่นัน (เสียงขับร้อง อันไพเราะ)

ขอบคุณ น้องกิ่ง (ความเฮฮา ประจำคลับ)

ขอบคุณ น้องบูม (กีตาร์ไฟฟ้าและตู้ลำโพงพกพา)

ขอบคุณ พี่ไชยัน (มาแวะ แวบนึง พร้อม โค้ก 1 ขวด)

ขอบคุณ เสี่ยท๊อป+น้องปู (กับแกล้ม มื้ออร่อย)

ขอบคุณ เสี่ยต้น (นักชงเหล้า มือทอง)

ขอบคุณ พี่ป๋อง (นักร้องเพลงเพื่อชีวิต ผู้ให้ความบันเทิง)

ขอบคุณ น้องปาล์ม (บ้านอยู่ไกล แต่ใจรักมาแสดงความยินดี)

ขอบคุณ น้องกิต (ที่อุตส่าห์ เดินทางมามอบเงินให้)

และ ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยถึง มา ณ ที่นี้ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2009
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้