ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนจากYA SERVICE

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ลูกกลิ้ง, 12 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงาน YA SERVICE ทั้งพี่เลี้ยง พี่เอ๋ จัดไปอย่าไปยั้ง................

1. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    555 อย่ายั้งครับ

2. ta (^_^)

ta (^_^) New Member Member

52
    2
    0
    สุดยอด ผมนับถือใจพี่จริงๆ ผู้ชายคนนี้ไม่ธรรมดา

ผมติดตามผลงานพี่มาตลอด

3. Opp

Opp Active Member Member

1,158
    0
    38
    เป็นกำลังใจให้ช่างญาคับ

4. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ ช่างญา กลับมาแข็งแรงไวไวนะครับ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับพี่

6. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    พระคุ้มครองนะครับพี่...หายไวๆครับ

7. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    สู้ๆๆๆ คับ เป็นกำลังใจให้คับ

8. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    ติดตามผลงานมาตั้งแต่สนามนครชัยศรีมาถึงทุกวันนี้ รู้สึกประทับใจหลายอย่าง หัวใจเกิน100จิงๆ สู้ต่อไป พวกเราชาว Old Car Style ขอเป็นกำลังใจให้คับ

9. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สู้ๆครับ

10. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอให้หายไวๆ สู้ๆครับ

11. dj_BADZMAN

dj_BADZMAN New Member Member

16
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้เต็มที่เลยครับ รอชมการกลับมาอันยิ่งใหญ่กว่าเดิมครับ

12. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เมื่อกี้ไปดูซ้อมที่คลอง 5 มา เจอช่างญาด้วยครับ มายืนคอยบอกไลน์ให้รถในสังกัด

กำลังใจแกดีมาก ๆ เลยครับ ยังไงก็สู้ ๆ น่ะครับ

เป็นกำลังใจให้

13. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0

ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ พอดีเห็นแวบๆ ขนาดพันมือ พักฟื้น ยังจะไป Service รถลูกค้า อีก ผมหละเชื่อ เขาเลย ใจเกินเลยจริงๆ สำหรับ ชายคนนี้ :cool:

14. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    แกสุดยอดจริง ใจเกิน100 พี่ญาสาย5 เปงกำลังใจและเสียงเชียร์ให้คับ

15. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ติดตามชมครับ สู้ๆนะคร้าบบบ

16. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    อีกสักชุด สำหรับชายคนนี้ " ปัญญา อร่ามรัศมี " :cool:

17. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ยอมรับเลยครับนับถือจริงๆ ผู้ชายที่ชื่อ ปัญญา อร่ามรัศมี

18. AUTONAT

AUTONAT New Member Member

65
    1
    0
    ดีใจที่ปลอดภัยครับ

แต่ที่เสียของสำคัญไปอย่างหนึ่งคืออะไรนะ...

19. EkRobot

EkRobot New Member Member

30
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆครับ ได้ทราบข่าวมาเหมือนกัน ถึงผมจะไม่รู้จัก ไม่เคยเห็นตัวจริง ไม่ค่อยรู้ที่มาที่ไปสักเท่าไร แต่เท่าที่ผมได้อ่าน จากข้อความต่างๆ จากเพื่อนๆ ผมจึงเสิจหาข้อมูลเกี่ยวกับตัวช่าง จนความที่ไม่รู้จักของผม เกิดอยากรู้จักมากขึ้น
    อยากบอกว่า...

"คุณเป็นคนที่ไม่ธรรมดาจริงๆครับ"

สุดยอดครับ ถึงคุณจะเสียของสำคัญไป แต่คำว่ามิตรภาพ กำลังใจ ไม่มีเสียไปแน่นอนครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

20. nco342

nco342 New Member Member

19
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ สู้ๆๆๆ

21. AUTONAT

AUTONAT New Member Member

65
    1
    0
    นับถือ ๆ มือข้างขวาของแกเป็นอะไรหรือเปล่าครับ

22. man200sx

506
    56
    0
    สรุป " ตัด " ครับ ตั้งแต่ข้อมือขวาลงมา เนื่องจาก กระดูก ได้รับการกระแทกอย่างรุนแรงทำให้กระดูกแตกละเอียด หมอและญาติ พยายาม อย่างที่สุดที่จะรักษามันไว้ แต่สุดท้าย แพทย์ก็ลงความเห็นว่า ต้องตัด แต่ พี่ญา กำลังใจยังดีครับ ไม่แน่ อาจมีรถ Drag สำหรับ แก ก็เป็นไปได้ .. อะไรๆๆ ก็เกิดขึ้นได้จากคนๆนี้ " ปัญญา อร่ามรัศมี "

23. PowerFc By Men

PowerFc By Men New Member Member

13
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับผม

สู้ๆครับ

24. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    สู้สู้ ครับพี่ รอชมผลงาน ครับ

25. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    ุสุดดดดดดคับพี่ ใจพี่สุดยอดมาก จากอู่ สารชัย การช่างหนองแค สระบุรี ช่างเหน่ง ช่างโอ ช่างลาน เป็นกำลังใจคับแล้วเจอกัน ญา เซอร์วิส สู้ สู้ -_- --__--

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2011
  26. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    ลูกพี่สู้ๆ

27. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เอาใจช่วยนะคับ ช่างญา

28. toonkutoon

toonkutoon New Member Member

33
    0
    0
    จะรอติดตามผลงาน ya service ต่อไป..... . เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

29. YAYEE

YAYEE New Member Member

8
    0
    0
    นับถือสุดใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้