ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนจากYA SERVICE

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ลูกกลิ้ง, 12 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รอชมผลงานพี่อยู่ครับ...สู้ๆครับพี่

1. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    เวลาจะยาวนานเท่าไรผลงานดีๆของช่างญาก็ไม่นานเกินรอครับ สู้ๆ

2. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    สุดยอดเลยครับ หายไวๆตรับ

3. Benz za

Benz za New Member VIP

23
    1
    0
    สู้ๆ ครับ

4. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เทคนิด ใหม่ๆๆ มีมาตลอด กับ วงการ
    ถ้าไม่มี พี่เขา วง drag บ้านเราคง ไม่ไปไกล ขนาดนี้
    ขอให้เล่น กับมัน ต่อไปคับ เอาใจช่วย

5. pippi

pippi New Member Member

31
    1
    0
    อย่างแรก อยากให้ ช่างญา รักษาสุขภาพให้แข็งแรง ก่อนน่ะครับ เป็นห่วงเรื่องสุขภาพครับ ส่วนเรื่องผลงาน ไม่ต้องรีบครับ แค่ได้ยินบอกว่า ให้ติดตามผลงานของทาง อู่ ต่อไป โดยส่วนตัวก็ดีใจแล้วครับ
    ว่า ช่างญา มี Drag อยู่ในสายเลือดจริงๆ ส่วนที่บอกว่า ช่างญา ไม่ยอม เลิก ก็อย่าหักโหมมากน่ะครับ สุขภาพต้องมาก่อน รักษาสุขภาพด้วยน่ะครับ

6. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    กำลังใจจากคนรอบข้าง เปี่ยม ล้น ขอให้ จิตใจเข้มแข็ง ขึ้น นะครับ ถึงการขับ จะยาก ไปกว่าเดิม แต่ หากมันคือสิ่ง ที่มีความสุข มันคงห้ามใจได้ยาก ที่จะไม่ทำต่อไป

เป็นกำลังใจ ให้ครับ ขอให้กลับมา สร้างผลงาน ก้าว หน้า ต่อ ไปครับ

7. art

art New Member Member

97
    0
    0
    สู้ๆคับ พี่ญา เป็นกำลังใจให้คับ และติดตามผลงานของพี่ต่อไปคับ

8. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ

9. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    สู้ๆนะคับช่างญา เป็นกำลังใจให้

10. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เสียดายมากนะคับ ใกล้SOUPED UPแล้วแท้ๆ ไม่เป็นไรครับ ปลอดภัยแล้ว ไว้จัดใหม่ เนียนๆ ^^

11. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สู้ๆครับพี่

12. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้ ขอให้กลับมาแรงและเร็วกว่าเดิมนะครับ สู้ๆๆๆๆ

13. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ขอเป็นกำลังใจให้ช่างญาอีกแรงครับ

คนไทยชื่อเสียงขจรไกล

14. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    หุหุ คุณปัญญา ไม่ยอมเลิก งานนี้คุณประพันธ์ จะว่าอย่างไร :cool:

15. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จิตใจพี่สุดจริงๆครับ นับถือๆ

ขอให้พี่ญาอยู่คู่วงการ drag ของเมืองไทยต่อไปนานๆเลยครับ

กลับมาแข็งแรงในเร็ววันนะครับ สู้ๆครับ...:eek:

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แน่นอนมากครับ หายไวๆนะครับ ช่างญา

17. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    รอวันกลับมาของมารชมพูครับ
    ขอให้สุขภาพช่างญาแข็งแรงขึ้นทุกวันๆครับ

18. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    สู้ๆคับพี่

19. OOBoatOO

OOBoatOO New Member Member

4
    0
    0
    กลับไวๆน่ะครับ

20. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    รอติดตาม ชม คับพี่ ญา รักษาสุขภาพ มากๆ นะคับ

21. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่ญานะ หวังว่าพี่คงสร้างผลงานดีดีให้วงการได้ดูอีกนะคับ

22. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    ไม่มีอะไรหยุด พี่ได้หรอก ผมรู้ สู้ๆ พี่ เด๋วผมไปให้พี่ จูนใหม่ คับ 555

23. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    จิตใจพี่ญา สุดยอดมากๆเลยครับ นับถือ
    หายไวไวนะครับพี่ญา

24. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ขอเอาใจช่วยให้หายเร็วๆนะครับ

25. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ปล.ทิ้งท้าย โปรดติดตามชม ผลงาน ya service ต่อไป เพราะเค้าไม่ยอมเลิก....ผมละกลุ้ม
    หุหุ คุณปัญญา ไม่ยอมเลิก งานนี้คุณประพันธ์ จะว่าอย่างไร

ยอมเลย

26. ku-i-bird

ku-i-bird New Member Member

32
    2
    0
    PUNYA ARAMRUSME>>>>>THE KING OF DRAG THAILAND<<<<<

27. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้แข็งแรงไวๆ สู้ต่อไป ครับผม

28. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    สู้ๆครับ รอชมลงานครับ

29. wako_g1

wako_g1 New Member Lady Member

11
    0
    0
    ได้ฟังว่า ปลอดภัยแล้วก็ดีใจคะ......

ได้ฟังว่า กลับบ้านแล้ว ก็รู้สึกหายห่วงคะ.....

ได้ฟังว่า จะกลับมาอีกครั้ง ก็ดีใจคะ...

เป็นกำลังใจให้นะคะ..ขอให้หายและกลับมาเร็ววันนะคะ....

ดิฉัน และ คนดูยุควัชรภูมิคะ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้