ใส่ฝากลางกันมั๊ยครับ ???

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย iisj, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iisj

iisj New Member Member

19
    0
    0
    มีใครใส่ฝากลางบ้างอ่ะ ใส่แล้วมันจะน่าเกลียดป่าวคับ

เหมือนถ้วยวุ้นเลย แพงนะเนี่ย

2. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    //// ไม่ค่อยเหนใครใส่คับ หรือไม่เคยเหนเลย ไม่น่าเกลียดคับ เพราะของเค้าคู่กัน แต่เหนในหนังสือใส่กะออฟ ลึก เพราะมันจะไม่ยื่นออกมา /////สวยคับ

3. 13

13 New Member Member

2
    0
    0
    สวยดีนะครับ

4. iisj

iisj New Member Member

19
    0
    0
    .

ถ้าอันนั้นฝาออฟลึก งั้นอันนี้คงเป็นฝาออฟไม่ลึกมั้ง มันเป็นฝาแบบแบน

5. Bekasith

Bekasith New Member Member

4
    0
    0
    ไม่ใส่ ดีก่า ครับ

เด๋ว หาย .............. อ่ะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้