เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ขอให้หายไวๆน๊ะครับ

2. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    สู้ สู้ นะครับ หายไว ^^V

3. tukky_bmw

tukky_bmw New Member Member

2
    0
    0
    ขอให้ช่างญาหายไวๆนะครับ

4. nu@citrus

nu@citrus New Member Member

9
    0
    0
    ขอให้พี่ญาหายไว้ๆนะคับ
    กำลังใจรักษาได้ทุกโรค ซึ่งยาที่เรียกว่า กำลังใจ พี่มีมากกว่าคนอื่นหลายเท่านัก
    ขอให้พี่ใช้ให้เกิดประโยชน์ ขอเป็นกำลังใจให้พี่นะคับ
    สวนส้ม

5. Kookie

Kookie New Member Member

101
    3
    0
    ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ช่างญานะครับ สู้สู้

6. golfjoey

golfjoey New Member Member

10
    0
    0
    หายไวไวนะคับ กลับมาทำรถแรงๆให้ชมกันอีกนะพี่ สู้ สู้

7. TheKop100%

TheKop100% New Member Member

102
    1
    0
    กลับมาสร้างตำนานต่อนะพี่ ตำนานบทนี้ยังไม่สุด

8. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    หายไวๆนะครับพี่ยา ติดตามผลงานมาตลอด สุดใจผมจริงๆครับ

9. nong noon

nong noon New Member Member

0
    0
    0
    หายไวๆ และกลับมาเหมือนเดิมไห้ได้นะคับ เป็นกำลังใจไห้คับผม สู้ๆ

10. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ขอให้กลับมาหายเป็นปกติเร็วๆนะครับ จะได้มาสร้างสีสันกันต่อไปนะครับ

11. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    หายเร็วๆครับ

12. icenakub

icenakub New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็เป็นคนนึงที่อยู่ในเหตุการณ์ ยังไงก็ขอให้พี่ญาหายไวๆครับ
    เพื่อนๆสามารถให้กำลังใจพี่ญาได้ในนี้ หรือนักแข่งท่านอื่นๆไปเยี่ยมได้ที่ รพ.กรุงเทพ นะครับ

ทีมงาน Preechayont

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

13. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
  14. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    หายไวไวครับพี่

15. noom0870459459

noom0870459459 New Member Member

1
    0
    0
    ขอให้คุณพระรักษานะครับ หายไวไวนะครับ

16. first_zing

first_zing New Member Member

1
    0
    0
    วงการคนรักแดรกต้องจดจำคนๆนี้ ช่างญา เซอร์วิส หรือ คุณ ปัญญา อร่ามรัศมี ไม่ว่าจะเกิดไรขึ้นขอให้ ช่างญา เข็มแข่งและอดทนครับเสือยังไงมันก็คือเสือ หายไวไวนะครับ

17. aOOa

aOOa Member VIP

89
    6
    8
    สู้ๆคับพี่...อย่ายอมแพ้กับเรื่องแค่นี้นะคับพี่

18. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    กำลังใจดีมากเลยครับพี่ ขออนุญาติโพสรูป ตอนที่พี่ญา ถวายพระพร พ่อหลวงของเรา และภาพหน้าเส้นครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้กับพี่ญาครับ ว่าพี่เป็น idol ของวงการ drag ครับ
    จากตากล้องสนาม bangkok drag avenue, option thailand และ full option บางนาครับ

19. ae-101 RED

ae-101 RED New Member Member

4
    0
    0
    สู้ๆ ครับ หายไวๆ นะครับ

20. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น คุณเป็นแบบอย่างและเป็นสุดยอดของวงการรถแดรกไทยครับ ขอให้ผ่านอุปสรรคไปได้ด้วยดีครับ

21. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    เป็นกำลังใจให้หายไวไวครับ

22. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    คาดว่าอีก 1-2 วันหมอให้กลับบ้านแล้วครับ เมื่อวานไปเยี่ยมมา คนเยอะต้องเข้าคิวเยี่ยม กันเลย กระเช้าหน้าห้องนับสิบ กำลังใจพี่ดีมาก
    แก่บอกว่า "ทำให้ผิดหวังหรือเปล่า งานจบไม่สวย" พวกผมพูดอะไรไม่ออกยืนอึ้ง พี่ญา ไม่โทษใครเลย
    พี่ญา รักรถแดร็ก พี่ญา ไม่ทิ้งวงการแดร็ก ผมเชื่อว่า รถแดร็ก และวงการแดร็ก จะไม่ทิ้งพี่ญาแน่
    แล้วติดตามข่าวกันช่วง หลังปีใหม่นะครับ ขอแรงใจและสนับสนุนด้วยครับ

23. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ให้กำลังใจอีกรอบครับ กับรูปเท่ๆ ของช่าง ญา ขอให้หายเร็วนะครับ

24. NeungBanna

NeungBanna New Member Member

7
    0
    0
    หายไวไวครับ เป็นกำลังใจให้คร๊บบบบ
    ชอบช่างญามากคร๊าบบบบ

25. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ หายป่วยไวๆนะครับ สู้ๆครับ

26. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    แวะมาอีกวันครับ .... สู้ๆ ครับพี่

27. Rev Up Gangster

Rev Up Gangster New Member Member

20
    0
    0
    พวกเราชาว Rev Up Gangster และทีมงานขอเป็นกำลังใจให้พี่ญาในการต่อสู้ชีวิตต่อๆ ไปครับ

ขอขอบพระคุณมากครับที่พี่มีใจให้กับพวกเราอย่างเต็มที่...ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริงครับ หายไวๆ นะครับพี่...

28. HK33EK

HK33EK New Member Member

2
    0
    0
    หายไว ๆ ครับ

29. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    มาถึงหน้านี้...โล่งใจ...

30. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอให้ช่างญากลับมาแข็งแรงเร็วๆนะครับ...สู้ๆครับ...:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้