เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tone_124@hotmail.com

[email protected] New Member Member

14
    0
    0
    Ya SeRvIcE nEvEr DiE ขอให้แข็งแรง.เร็ววัน...คับ

2. NeungBanna

NeungBanna New Member Member

7
    0
    0
    ขอให้หายป่าวไวไวคร๊าบบบบบบบบ
    อยากให้ช่างญามี Facebook ด้วยคนครับ

3. pinglee

pinglee New Member Member

9
    0
    0
    ขอให้หายวันหายคืนนะครับ

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    หายไวๆนะครับ

5. Golf We 're Shop

Golf We 're Shop New Member Member

73
    0
    0
    เป็นกำลังใจหายไวๆๆครับพี่

6. noname club

noname club New Member Member

13
    0
    0
    ขอให้หายไวๆครับ แล้วกลับมาแสดงฝีมือในวงการต่อไป

7. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้อาการดีขึ้นไวๆ

รถพี่แรงมากครับ ดูวิ่งแต่ละที สุดๆ

8. Ton_Kab

Ton_Kab New Member Member

767
    0
    0
    ขอให้หายไวๆ นะครับ

9. kt2222

kt2222 New Member Member

3
    0
    0
    ทีมงาน MONZA SPEED ลาดพร้าว 101 ขอเป็นกำลังใจให้ช่างญาหายไวไว นะครับ

10. หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ...

11. art

art New Member Member

97
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ ขอให้หายไวๆนะคับ

12. ขอให้หายไวๆนะครับ

13. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    ผมรักรถแดร็กเหมือนพี่ครับ

14. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มีพี่ที่เคารพบอกว่า อาจเสียหายหนักบางอย่าง ไม่รู้จริงแค่ไหน ขอให้สู้ต่อไปนะครับพี่ญา

15. tingly18

tingly18 New Member Member

11
    0
    0
    สุดครับขอหั้ยหายไวๆครับ เป็นกำลังใจหั้ยครับพี่

16. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

17. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ขอให้หายไวๆครับ

18. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    ทีมชบา-ช่างเบิร์ดหลัก5

ขอเป็นกำลังใจให้ 'ญา เซอร์วิส' น่ะคับ หายไวไวน่ะคับ
    ขอให้อาการกลับมาเปนเหมือนเดิม
    กลับมาทำรถแรงๆเหมือนเดิมน่ะคับผม

ชบา-ช่างเบิร์ดหลัก5 ​

19. dduumm

dduumm Guest

0
    0
    0
    รีบหายไวไวนะคับ แล้วกลับมาสร้างตำนานหน้าใหม่ให้พวกผมชื่นชมต่อไปนะคับ
    ดำสาย 2

20. ingtun

ingtun New Member Member

16
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวไวครับ

21. joekung

joekung New Member Member

2
    0
    0
    หายไวไวนะครับ

22. ผมไปเยี่ยมพี่ญาเมื่อวานนี้ครับ
    อยู่ที่ โรงพยาบาลกรุงเทพ อาคาร D ชั้น 4 หอดูแลผู้ป่วยหนัก 1 ห้องที่ 2 ครับ
    ลองเช็คชื่อดูอีกทีครับเพราะอาจจะย้ายไปพักฟื้นห้องปกติ
    เพราะอาการพี่ญาปลอดภัยดีแล้วครับ

23. OOBoatOO

OOBoatOO New Member Member

4
    0
    0
    ผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามผลงานช่างญา มาโดยตลอด...........ช่างญาเป็นช่างไทยที่มีฝีมือและความรู้มาก
    ยังไงก็ขอให้ช่างญาหายป่วยและกลับมาทำรถให้พวกเราได้รู้อีกโดยเร็ววันน่ะครับ.................ขอให้สิ่งศักสิทธิทั้งหลายช่วยดลบันดานช่างญา หายป่วยโดยเร็ววันน่ะครับ.............
    ปล. supra uz ต้องได้ที่1 soup up 2010 แน่นอน.....................เอาใจช่วยครับ
    OOBoatOO @ VIPSEDANTHAILAND

24. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    ขอส่งใจช่วยให้หายเป็นปกติเหมือนเดิมครับพี่

25. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    สู้ๆๆคับ

26. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับหายให้ไวๆนะพี่ญา

27. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
  28. pippi

pippi New Member Member

31
    1
    0
    กะว่าจะไปดู ช่างญา วิ่งในงาน souped up ซะหน่อย T_T ก็ได้อ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้านี้ ยังไงก็ขอให้ ช่างญา หายเป็นปกติโดยเร็วน่ะครับ
    แล้วกลับมา สร้างสีสรรค์ให้กับวงการ มอเตอร์สปอร์ต ในบ้านเราต่อไป
    โดยส่วนตัวแล้วก็ติดตามผลงานของ ช่างญา ตั้งแต่ ขับ กระบะ Toyota Hilux ที่สนาม MC ตอนนั้นยังเรียน ปวช. ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลย
    สุดท้ายนี้ก็ของให้ ช่างญา (นักแข่งผู้ยิ่งใหญ่) ละเป็นขวัญใจของใครหลายๆคน หายเป็นปกติเร็วๆน่ะครับ

29. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ขอให้หายไวๆ ครับ...

30. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เคยคุยกันครั้งนึงที่งานบวชเพื่อนผมเมื่อไม่นานมานี้ แกเป็นน้าของเพื่อนสนิทผมเอง นึกไม่ถึงเหมือนกัน ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้