เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mornie

mornie New Member Member

25
    1
    0
    สู้ๆ ขอให้หายไวไวนะคับ

2. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    หายเร็วๆนะครับ

3. Kit_Mono Racingparts

Kit_Mono Racingparts New Member Member

1
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้หายป่วยเร็วๆนะครับ ^^

4. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอให้ พี่ญา หายเร็วๆนะครับ

พี่ญา นักสู้อยู่แล้ว เป็นกำลังใจและติดตามผลงาน ครับ

จากน้องๆ ทีม SADIS MONOSPEED ......

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    หายไวๆครับ

6. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    หายเร็วๆนะคับ

7. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    ขอให้พี่ญาหายไวไวคับ

8. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    หายไวๆนะครับผม

9. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

10. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    --- ขอเป็นกำลังใจให้หายไวไว และ กลับมาสร้างสถิติต่อนะครับ จากชาวคณะ Prostreet ครับ ----

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ธันวาคม 2010
  11. หายไวๆน่ะครับพี่...ติดตามผลงานมาตลอด...แล้วกลับมาทำสิ่งที่รักกันต่อครับ...

12. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นว่าจะไปดูอยู่แต่ติดธุระครับ
    ยังไงก็ขอให้ช่างญาหายไวไว อยากเห็นช่างยากลับมาขับรถแข่งอีกครั้ง เพราะพี่เค้าสุดทุก run ที่ลง track ครับ

13. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    หายไวไวนะครับพี่ญา

14. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ให้หาย และกลับมาเร็วๆนะครับ

รอชมผลงานอยู่นะครับ สู้ๆ

จาก Honda Civic EF Club Thailand

www.civicef.com

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    หายไวๆนะครับพี่ญา

16. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    หายไวๆครับ กลับมาสร้างสีสันใหม่

17. gogolack

gogolack New Member Member

9
    0
    0
    หายไวๆนะครับ

18. NeungBanna

NeungBanna New Member Member

7
    0
    0
    หายไวไวนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้สู้ ครันพี่
    พี่เป็นฮีโรของคนไทยครับ พวกเราทุกคนในวงการรักพี่นะครับ

19. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    มาส่งกำลังใจครับ

ช่างญา เป็นช่างคนแรกๆที่ทำให้ผมรู้สึกว่า
    รถไม่ได้แรงได้ เพราะแรงเงินอย่างเดียว
    ก็เลยพอมีช่องว่าง ในวงการ สำหรับคนรุ่นใหม่ๆ โผล่ตามมาให้เราได้รู้จักในแวดวงนี้อีกหลายๆคน

"ขอให้แข็งแรงโดยไว และกลับมายิ่งใหญ่กว่าเดิมครับ"

20. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    หายไวไวนะครับช่างญา

21. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    ขอให้หายไวๆ กลับมาแรงเหมือนเดิมนะครับ รอติดตามผลงานอยู่ครับ

22. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    หายไวๆนะคับ

23. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้อาการดีขึ้นไวๆ

รถพี่แรงมากครับ ดูวิ่งแต่ละที สุดๆ

24. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... ขอให้ช่างญาหายไวๆ กลับมาเป็นแรงบันดาลใจของชาวแดร็กฯเร็วๆครับ ส่งกำลังใจไปให้แข็งแรงไวๆครับ

Jod87 AE Thailand Club

25. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สู้ๆครับบบบ

หายไวๆ

เป็นกำลังใจช่วยอีกแรงครับ

26. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    คนที่คิดถึงคนดู คิดถึงแฟนๆ อย่างช่างญาผมว่ามีน้อยครับ
    หากเทียบเป็นตัวผมเอง คงไม่วิ่งแน่ๆเพราะชนะแล้ว
    แต่คุณคิดถึงคนดู คิดถึงแฟนๆ ที่มาเชียร์ แล้วอยากเห็นเวลาสวยๆ
    อย่างแรกผมคารวะใจของผู้ชายคนนี้จริงๆ ที่จะวิ่งทั้งๆที่ ไม่ต้องวิ่งก็ไม่มีใครว่าอะไรอยู่แล้ว
    คิดง่ายๆรถพวกนี้วิ่งรันนึงมันมีค่าใช้จ่ายพอสมควร ทั้งเกียร์ เครื่อง ยาง น้ำมัน ทุกอย่างเลย
    แต่ช่างญาไม่อิดออด ไม่ออม เลย ทั้งๆที่เค้าไม่ต้องกดเต็มก็ได้ ไม่ต้องเกิดเหตุการณ์นี้ คุณก็ได้ใจผู้ชมอย่างผมแล้วครับ
    หายไวไวนะครับ คงเป็นได้แค่ กำลังใจ ให้ช่างญากลับมาสู้ต่อครับ (เอาแบบแรงกว่าเดิมไปเลยครับ)
    Ya Service ผมมั่นใจว่าชื่อนี้ คนที่รัก เล่น เชียร์ แดรก เกิน 50% รักคุณ ว่ะ ไม่เชียร์ลองเปิดโหวตกันเล่นๆมั๊ยอ่ะ
    รบกวนคนที่สนิทกับแก ทำ Facebook เพื่อติดตามอาการป่วยแกดีมั๊ยครับ จะได้อัปกันให้กระจายไปเลย

27. chay2525

chay2525 New Member Member

2
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ช่างยา ขวัญใจผมครับ สู้ๆครับ

28. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    หายไวๆครับ ช่างญา เป็นกำลังใจให้ครับ ทุ่มเทเพื่อวงการแดรกเมืองไทยอย่างแท้จริง !!~~

29. kugvr4

kugvr4 New Member Member

12
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ ช่างญาคับ ขอให้หายไวๆนะคับ วันนั้นผมนั่งกินข้าวข้างๆโต๊ะพี่เค้า ในบางกอกแดร็ก บาร์ ดูพี่เค้าเป็นคนอัธยาศรัยดีมาก ไม่ถือตัว เป็นกันเองดี ก่อนลุกไปจากโต๊ะ ยังบอกเด็กให้ซื้อของกินไปให้ทีมงานเค้ากินกันเลย แสดงว่าเป็นคนที่เอาใจใส่ลูกน้องดี ขอชื่นชมคับ :)

30. siamcafe

siamcafe New Member Privilege

50
    0
    0
    พี่ญา อยู่ รพ. อะไรห้องอะไรครับใครทราบบ้าง จะไปเยี่ยมพี่เขาหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้