เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    ได้รู้ข่าวว่าปลอดภัยก็ดีใจมากๆครับ ขอให้อาการบาดเจ็บหายไวๆนะครับ ช่างญา "ชวัญใจมหาชน"

2. aum&mai

aum&mai New Member Member

10
    1
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้หายไวไวนะครับ
    คุณคือไอดอลของใครหลายๆคน

3. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    ขอให้พี่ญาหายจากอาการป่วยไวไวนะครับเป็นกำลังใจให้นะครับ...คนดีพระคุ้มครองครับ

4. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

รอชมการกลับมานะครับ

5. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆ ฟื้นตัวไวๆ ครับ

6. เมื่อตอน 18.00 ผมขึ้นไปเยี่ยมช่างญาที่โรงพยาบาลกรุงเทพมาครับ
    พอดีผมทำงานที่นี่ทราบข่าวก็เลยขึ้นไปเยี่ยม
    ตอนนี้อาการปลอดภัยพูดคุยได้ปกติดีแล้วครับ
    แต่ต้องอยู่ในการดูแลของแพทย์อย่างใกล้ชิด
    ส่วนแขนขวาก็เข้าเฝือกเรียบร้อยดีครับ
    ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆนะครับ

7. siamcafe

siamcafe New Member Privilege

50
    0
    0
    กำ..จริงๆเวปพี่ญากำลังจะเสร็จอยู่แล้วเชียว....

ในฐานะผู้จัดทำเวปของพี่ญา.. ขอแสดงความเสียใจด้วยพี่..ขอให้หายไวๆนะครับ

คณะผุ้จัดทำ

www.yaserviceracing.com

8. MODULO

MODULO New Member Member

80
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

9. aeonic

aeonic New Member Member

1
    0
    0
    หายไว้ๆๆ นะคะ
    เป็รกำลังใจให้ จากร้านสติ๊กเกอร์ aeonic ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ธันวาคม 2010
  10. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้ช่างญาครับ

11. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    หายวันหายคืนครับ

12. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

13. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    สู้ๆคับพี่ รถพี่เร็วมากๆ สุดๆไปเลย

14. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    ขอให้ช่าง ญา หาไวๆนะครับบ ในที่สุดก้อทำได้สักทีนะครับกับเรื่องเวลา ขอเป็นกำลังใจขอให้ช่างญาหายไวๆกลับมาทำรถแล้วก้อกลับมาแข่งรถไวๆนะครับ

15. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ตอนค่ำเห็นในข่าวข้นฯช่อง9
    หายไวๆนะครับ

16. jp_diamond

jp_diamond New Member Member

14
    0
    0
    ขอให้ช่างญาหายไวๆนะครับ รักDrag เหมือนกันครับ

17. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    หายไวไวนะครับ เป็นกำลังใจให้

18. ขอให้ช่างญาหายไวๆนะคร๊าฟฟ แล้วมาทำให้วงการรถDrag หรือ ควอเตอร์ไมล์ เมืองไทย สั่นสะเทือนอีกครั้ง กับความเร็วที่มันที่สุดในเมืองไทยอีกนะคร๊าฟฟ

(เสียง UZ นี่ หวานหู มากคร๊าฟฟ^^) สู้ ๆ คร๊าฟฟ !!!!

19. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    หายไวไว ครับพี่ ญา

จาก ทีม ANTILAG ทุกคน

20. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    ขอให้พี่ญาหายเร็วๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

21. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    หายไวๆครับพี่ รอดูพี่ญากลับมาแรงอีก

22. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    นี่แหละคือ พี่ญา ... :cool:

23. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    หายไวๆ นะครับพี่ กลับมาทำรถจูนรถแรงๆเหมือนเดิมนะครับ
    พี่อันดับ 1 ของพวกเราเสมอครับ สู้ๆครับ

จาก อู่ทองเต็ม

24. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ขอให้หายไวๆ แล้วกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมครับผม

25. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    หายไวๆครับ

26. NuTaN

NuTaN New Member Member

8
    0
    0
    หายไวๆนะครับพี่ วันเสาร์ยังไปแซวพี่ที่พิทอยู่เลย จากน้องเต้นท์ข้างๆคับ

27. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สู้ๆ นะครับ

28. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    สู้ๆๆๆนะครับพี่ญา จากแจ็คและป๋า รอทำรถอยู่นะพี่

29. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ยาใจสาย5 ขวัญใจมหาชน หายไวไว คับ

30. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สู้ๆ คับ น้าญา เป็นกำลังใจให้คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้