เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากบอกว่า"คุณสุดยอด"

หายไวๆครับ

1. Pong-S14

Pong-S14 New Member Member

15
    4
    0
    ขอให้หายไวไวครับ จะเป็นกำลังใจให้ครับ

2. เกม

เกม New Member Member

389
    0
    0
    เอาใจช่วยนะครับๆๆๆ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เป็นกำลังใจครับ ขอให้หายไวๆครับ

วันเสาร์ไปดูอยู่ สุดยอดมากๆครับ

4. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ผมขออนุญาติเป็นตัวแทน Aek GARAGE สวนมะลิการช่าง
    เป็นกำลังใจให้พี่ญาหายเป็นปกติไวไวครับ.........

ปล.ทีมงาน PROMEDIC สุดยอดครับ......ว่างๆจะขอเข้าทีมด้วยคน....

5. ลูกกลิ้ง

ลูกกลิ้ง New Member Member

67
    6
    0
    ผมเลี้ยง ขอเป็นตัวแทนพี่ญา ขอบคุณ ทุกกำลังใจที่ทุกท่านมีให้

สิ่งที่เกิดขึ้นนี้เพราะพี่ญา...เต็ม100อยากให้คนดูเห็นเวลาที่ดี...ทั้งที่รถคันนี้แตะพื้นเป็น รันที่5

6. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เผลอหลับไปแว๊บเดียว หัวข้อนี้มาไวมาก 3 หน้าแล้ว

หลังจากเหตุการณ์เมื่อคืน ก็มีเพื่อนๆ โทรมาเล่าให้ฟัง รวมทั้งหลายๆ คนก็โทรมาให้ช่วยปิดข่าวเรื่องนี้ แต่ก็คิดอยู่ในใจ เป็นเรื่องที่ยากมาก เพราะคนที่รู้เห็นเหตุการณ์ก็เยอะ คนที่อยากรู้ยิ่งเยอะกว่า
    เราอยู่ตรงกลางก็เลยต้องให้พบกันครึ่งทางก็แล้วกัน เปิดเผยข้อมูลได้ แต่อย่าพึ่งลงภาพในช่วงเวลานี้

อุบัติเหตุครั้งนี้ถือว่าหนึ่งในอุบัติเหตุที่ร้ายแรงของวงการแดร็ก ที่นักแข่งบาดเจ็บ ซึ่งปกติแล้วนักแข่งจะไม่เป็นอะไรเลย เมื่อเหตุการณ์เกิดขึ้นแล้ว ทางเราและทีมงานเรซซิ่งเว็บก็ขอเป็นกำลังใจให้ช่างญาด้วย หายไวๆ นะครับ จะได้กลับมา แรงงงง เหมือนเดิม ;)

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้ช่างญา หายไวไวนะครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับผม

8. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    ขอให้ หาย เป็นปกติ ไวๆนะครับ ช่างยาคือ ต้น แบบ ชอง แดร๊ก เมืองไทย

อยากเห็น เวลา สวยๆอีกคับ

9. EICHI

EICHI New Member Member

187
    0
    0
    จาก K - SHOP บางแสน ขอให้หายไวๆ นะครับเป็นกำลังใจให้นะครับ

10. pinglee

pinglee New Member Member

9
    0
    0
    เด็กราชบุรี ช่วยเป็นกำลังใจให้ช่างญาคับ ขอให้หายเร็วๆคับ

11. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ...หายไวๆๆคับพี่

12. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    หายไวๆครับ

13. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    หายไวๆๆนะครับพี่ ผมยังกินข้างใน bar โต๊ะติดๆกับพี่อยู่เลย สู้ๆครับพี่

14. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    หายๆไวๆครับ

15. Joy_R96

Joy_R96 New Member Member

56
    16
    0
    หายไวๆนะคับ เป็นกำลังใจให้คับ

16. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    หายไวๆน่ะคับ เป็นกำลังใจให้กลับมาไวๆคับสู้ๆ

17. ruch52

ruch52 New Member Member

40
    2
    0

16.00 น. ฟื้นมาพูดคุยได้แล้วนะครับ ตาขาวแดงก่ำ ข้อมือเจ็บ โดยทั่วไปดีขึ้นครับ

18. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    ปลอดภัยก็ดีแล้วคับ หายไวๆนะคับ

19. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับพี่

20. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    หายไวๆครับ

21. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    หายไวๆนะคับ สู้ๆ

22. Pop FHM

Pop FHM New Member Member

43
    0
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ ผมเชื่อว่าช่างญาจะกลับมาพร้อมกับความยิ่งใหญ่อีกครั้ง สู้ๆครับพี่

23. Jadfd

Jadfd New Member Member

1
    0
    0
    พี่ญา ที่สุดแล้วครับหายไว้ๆๆๆๆครับ

24. boy1529

boy1529 New Member Member

113
    3
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ครับขอให้หายไวๆครับ จากวีออสคลับ และทีมงานอู่ PTS พูนทองเซอร์วิสครับ

25. meeyai

meeyai New Member Member

10
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ จาก K-SPORT

26. x godjila@mrc#047

x godjila@mrc#047 New Member Member

8
    0
    0
    เมื่อคืนผมยืนในแทรคหลังรถพี่เลยเห็นเหตุการณ์ตั้งแต่ต้น

ภาพติดตาอยู่เลยน่ากลัวมากๆ

ผมและทีมงาน BACK STAGE ขอเป็นกำลังใจให้พี่ครับ

ยกให้เลยอันดับ1เมืองไทย

27. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    หายเร็ววันนะครับช่างญา เป็นกำลังใจให้ครับ

28. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    หายไวๆคับ

29. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    หายไวๆนะครับพี่ญา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้