เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    หายไวๆนะครับ

2. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    หายไวๆนะคับ...ยังไงเชื่อว่าทุกคนรอช่างคนนี้เสมอ...

3. หายไวๆนะครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ

5. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ยืนดูอยู่ตกใจมากเหมือนกัน แต่เห็นรายงานนี้แล้วก็โล่งใจ

กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมเร็วๆนะครับ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ผมก็เป็นคนนึงที่อยู่ในเหตุการณ์ ยังไงก็ขอให้พี่ญาหายไวๆครับ
    เพื่อนๆสามารถให้กำลังใจพี่ญาได้ในนี้ หรือนักแข่งท่านอื่นๆไปเยี่ยมได้ที่ รพ.กรุงเทพ นะครับ

ทีมงาน full option
    ทีมงาน bangkok drag avenue

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอให้หายไวๆๆ นะครับ

9. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ .. กลับมาสร้างสีสันให้วงการ Drag ไว ๆ คับ !!

10. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ขอให้ช่างญา หายไวไวนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เป็นกำลังใจเอาใจช่วยช่างญานะครับ ขอให้หายไวๆครับ

12. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับพี่ญา

หายไวๆครับพี่

13. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สู้ๆครับขอให้หายไวๆนะครับ

14. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ขอให้ร่างกายช่างญา แข็งแรงสมบูรณ์โดยไวนะครับ และกลับมาสร้างความฮือฮาให้แก่วงการ Drag เมือไทยอีกครั้งครับ

15. fatpig

fatpig New Member Member

17
    0
    0
    ให้หายไวๆนะครับ but what happend? i missed it.... had to stay home with my dad

16. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    หายไวๆนะคับช่างญา ตามเชียร์ต่อไป สู้ๆคับ

17. Rayden

Rayden New Member Member

28
    0
    0
    ตอนนี้ขอให้ปลอดภัยก่อนครับ เรื่องอื่นไว้ว่ากันทีหลัง

18. hks6969

hks6969 New Member Member

38
    1
    0
    สู้ ๆ นะครับ ช่างญา
    เป็นกำลังใจให้ครับ !!

19. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    หายไวๆนะคับ ช่างญา

20. เป็นกำลังใจครับพี่ สู้ๆครับ หายไวๆด้วยนะครับ

21. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สู้ๆครับ หายไวๆ

22. คุณเป็นขวัญใจและ idoL ของคัยหลายๆคนนะครับ....

อย่างน้อยผมก็รอดูพี่ญามาทุกๆปี หายไปนาน กลับมาคราวนี้ ติดตามข่าวเมื่อวันที่4 ผมดีใจมากๆ
    กะว่าจะไปรอดูวันที่24-25

ขอให้ปลอดภัยนะครับ....สู้ๆนะครับพี่ญา

23. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ช่าง ญา
    ใจหายมากเลย แต่พอพิธีกรประกาศไม่เป็นไรมาก โล่งอก

ขอให้กลับมาเเข็งแรงไวๆ นะครับ
    ช่าง ญา ขวัญใจมหาชน

24. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ขอให้หายเจ็บป่วยโดยดีโดยไว และสุขภาพแข็งแรง

กลับมาเป็นชื่อเสียงให้คนไทยต่อไปครับ

25. ขอให้หายไวๆนะคับ

26. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    .. .เหลือเชื่อสุดๆๆ ทีมงานพยาบาลสนามสุดยอด เร็วมาก พี่ญาขวัญใจประชาชนหายไวๆๆครับพี่ ..

27. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ขอให้หายไวๆ นะครับ

28. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เป็นกำลังใจให้ช่างญาครับ

29. VoLkSuBaGeN

VoLkSuBaGeN New Member VIP

107
    3
    0
    ไม่รู้จักช่างญาเป็นการส่วนตัวครับ

ผมไม่ได้ไปดูซูปอัพมาหลายปี ปีนี้ทราบข่าวว่าช่างญาทำรถกลับมาวิ่งอีก ซึ่งผมติดตามผลงานช่างญามาตั้งแต่ปีแรกๆ ปีนี้เลยตั้งใจจะไปเพื่อดูช่างญาวิ่งโดยเฉพาะเลยครับ

ขอให้หายไวๆ นะครับช่างญา จะรอติดตามผลงานต่อไปครับ

:)

30. iq-pi

iq-pi New Member Member

20
    1
    0
    พี่ญาเต็ม100 ทุกรัน เป็นกำลังใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้