เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    หายไวๆนะคับ สู้ๆๆคับผม

ผมติดตามผลงานมาตลอด ช่างที่ทำรถด้วย สมอง และ ฝีมือ ช่างญา สุดยอดคับ

นับถือใจพี่เลย เป็นกำลังใจให้คับผม ทุกคนรอการกลับมาของช่างญาอยู่คับ รอชมผลงานระดับประเทศอยู่คับผม

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ขอให้หายดีแล้วกลับมาอยู่คู่กับวงการDragของเราต่อไปนะครับ

จากพี่น้อง STAND-BY Original Group

3. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    พี่ญา เป็นที่ 1 ในใจพวกเราและที่ 1 ในงาน Option Rev Up ด้วยครับ

4. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    ขอให้หายไวไนะครับพี่

5. เป็นกำลังใจให้ครับ......ขอให้กลับมาเร็วๆนะครับ ^ ^"

6. noikong _7555

noikong _7555 New Member Member

103
    0
    0
    ขอให้พี่หายเร็วเร็วนะครับ

7. Aod-Rotary

Aod-Rotary New Member Privilege

1
    0
    0
    หายไวๆ นะครับช่างญา

8. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    หายเร็ว ๆ นะคะ ทุกคนเป็นกำลังใจให้คะ

9. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

10. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    เป็นกำลังใจห้ายค้าบบบ

11. ขอให้หายไวๆๆนะคราบ

12. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    หายเร็วนะครับช่างญา

13. wako_g1

wako_g1 New Member Lady Member

11
    0
    0
    หายเร้วๆนะคะ...เป็นกำลังใจให้ช่างยาคะ....

14. kong_blacksheep

kong_blacksheep New Member Member

1
    0
    0

หายไวๆนะคับช่างญศ เป็นกำลังใจให้เสมอ

15. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    อ่านแล้วรู้สึกน่ากลัวครับ

16. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    หายไวไวนะครับ ผมชอบและติดตามผลงานพี่มานานแล้ว

17. MoN_EP

MoN_EP New Member Member

1
    0
    0
    ผมละยอมรับใจพี่จริงๆๆเลยคับ ยังไงผมก็ขอให้พี่หายไว้ๆๆนะคับ
    ขอให้พี่อยู่ในวงการ แดรก นี้แต่ไปนะคับ
    ขอให้พี่ไม่ท้อทำรถต่อไปนะคับ ผมจะติดตามรถฝีมือคนไทยต่อไป
    ยังไงผมก็ขอให้พี่หายไว้ๆๆนะคับ

18. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ติดตามข่าวตลอดครับ เป็นกำลังให้เสมอครับพี่ญา

19. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ไม่มีโอกาสไปเยี่ยมแวะมาให้กำลังใจพี่ที่นี่ครับ จิตใจเข้มแข็ง ร่างกายแข็งแรง

20. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
  21. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ขอบคุณที่แจ้งครับ ไปโพส อธิบายแล้วครับ

22. JAY ONER SHOP

JAY ONER SHOP New Member Member

11
    0
    0
    ขอให้ ช่างญา หายไวไวนะครับ พี่เป็นขวัญใจ มหาชน ตัวจริง ในวงการรถ DRAG ผมชอบพี่มากๆครับ

23. Rev Up Gangster

Rev Up Gangster New Member Member

20
    0
    0
    ล่าสุด...เมื่อวานนี้ผมและทีมงานได้ไปเยี่ยมพี่ญาที่ รพ.มา รู้สึกว่าพี่เค้ามีกำลังใจที่ดีมาก พูดคุยแบบเป็นกันเอง และบอกว่าเสียดายที่ของขวัญสำหรับแฟนๆ ชิ้นนี้ยังไม่สมบูรณ์แบบเท่าไหร่ แต่ผมยกย่องในจิตใจของพี่ญาว่าทำเต็มที่เพื่อแฟนๆ ที่รักรถแดร็กอย่างแท้จริง...สุดท้ายนี้พี่ญาฝากขอบคุณทุกๆ ท่านที่เป็นห่วงและให้กำลังใจมาโดยตลอดครับ...

ปล.เห็นพี่ญามีกำลังใจที่ดีขนาดนี้...มีหนึ่งในทีมงานถึงกับพูดขึ้นมาเลยว่า "ได้รับความรู้สึกของพี่ญาแล้ว ทำให้รู้สึกมีแรงบันดาลใจในการใช้ชีวิตเพิ่มขึ้นมาก" และฝากขอบคุณลูกผู้ชายที่ชื่อ ปัญญา อร่ามรัศมี มา ณ ที่นี้ครับ...

24. cm_nonny

cm_nonny New Member Member

9
    0
    0
    ขอให้ช่างญาหายเร็วๆนะครับ กลับมาแรงใหม่อีกครั้ง สู้ สู้ ครับ

25. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    เป็นกำลังใจให้ช่างญา และช่างที่ทุ่มเท คนท่านครับ ไม่มีท่าน ประเทศเราไม่มีวันนี้ครับ

26. NeungBanna

NeungBanna New Member Member

7
    0
    0
    มาให้กำลังใจ ช่างญา ครับ ติดตามทุกวันเลยครับ เพราะชอบพี่เขามาก ติดตามผลงานมานาน
    พี่เป็นแบบอย่างในการดำเนินชิวิตผมครับ ผมเชื่อว่าคนดีอย่างพี่ต้องหาย กลับมาเป็นปกติโดยเร็วครับ
    และกลับมาสร้างชื่อเสียงให้กับประเทศชาติอีกนะครับ..............พี่คือฮีโรครับ ^^

27. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    หายไวไวคับ ช่างญา

28. พี่ๆลองเข้าไปดูอีกที่นะครับ ผมว่ามันยังงัยก็ไม่รุ:D

29. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    เข้ามาให้กำลังใจช่างญา อีกทีครับ ชอบและติดตามพี่เค้าตลอด
    งานที่ผ่านมาเป็นงานที่ผมแวะเข้าไปในรอบนานมากจนจำไม่ได้ ตั้งแต่มารชุมพูไม่ได้วิ่ง
    ไปครั้งนี้เพื่อรอดูช่างญา ไปตั้งแต่ 4 โมง เผื่อรอดูจนแฟนบ่น สุดท้ายได้ดูตอนเกือบ 5 ทุ่ม
    รอบชิงรอจนถึงตี 2 นับถือจิตใจพี่มากครับ ยังไงขอให้พระคุ้มครอง ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ
    จะรอและติดตามผลงานต่อไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้