อยากรู้ครับว่า 4G63T Vs 1JGTE อะไรกินครับบอกทีลเกียร์เลยนะครับ อยากรู้คับๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 4G63T อยากรู้, 13 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiinzo

kiinzo New Member Member

7
    0
    0
    wa..ha ha ha.... พี่มิน โดนสบประมาทซะแล้ว :D

2. BigBerm

BigBerm New Member Member

6
    0
    0
    หุๆๆๆๆ

มาลองกะIDSIเดิมๆผมดูไหม -*-

3. yuyuyu441

yuyuyu441 New Member Member

2
    0
    0
  4. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ว่ากันไปครับ :cool:

5. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ใครเร็วกว่าใครช่างเหอะครับ ผมว่า เครื่องขับ 4 ขับ สนุกกว่า เครื่องขับหลัง อ่ะ
    เกี่ยวมั้ยเนี่ย??!!!

6. บ้า

จะให้ลองกะIDSI เอางั้นเลยเหรอ......

7. mr_ake

mr_ake New Member Member

18
    0
    0
    ผมซัดรอบสูงๆแล้วมันมีเสียงเข็กอ่ะคับ ...
    มีเสียงไม่พอเจ็บหัวด้วย...เพราะคนข้างเข้าเข๊กหัวผมเข้าให้ อิๆ
    เวลาขึ้นสะพานแถวบ้าน เจออิมมาเบิ้ลๆๆๆ ผมก้อเลยหลบให้เลย ไม่รู้เป็นไรเจอกันไม่ได้จิงๆ เฮ้อ...

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D ผมก็คิดแบบนั้นอ่ะครับ................เมื่อก่อน ก็ใช้ FORD ESCAPE ตอนนี้ ก็มี CRV อีก.............อิ+อิ+อิ....................ผมเกิดมา เพื่อสิ่งนี้ จริงๆ:teeth: :teeth: :teeth: :teeth: :teeth: :teeth: 4WD

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โห..........ท่านหัดคลาน ขุดกระทู้ที่ลงหลุมไปแล้วขึ้นมาได้นี่....ได้ใจจริงๆ

10. buff

buff New Member Member

2
    0
    0
    อ่านแล้วสนุกดีครับ เดี๋ยว ultima ของผมจะเอาบ้าง ขอ 500 ม้าพอ
    เดี๋ยวตามอีโวไม่ทัน

11. hunterevo

hunterevo New Member Member

3
    0
    0
    ชอบ ๆ อ่านแล้วขำดี
    อิอิ
    โพสอีก ๆ !!!! อยากอ่าน......

12. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ปล. ก่อนรถจะพัง มักจะแรงจนผิดหูผิดตาอเป็นกันไหมคับ

ชอบประโยคนี้จริงๆเลยครับโดนใจจริงๆ มันเป็นแบบนี้ทุกที___________!!!

13. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0

แต่ทำไมตูยังไม่ทันแรงก็พังซะและ...หุหุ:mad:

14. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    กาลครั้งหนึ่ง

:D :D :D :D :D เมื่อก่อน..ตอนเรียนม.รังสิต...ผมวาง4G63T(VR4).ในฮุนได....ฝาEVO3...:D ....หลังจากเปิดร้าน.MIDWAY........ก็มาใช้เครื่องJ ..ในBODY กระบะ....เอาไว้ส่งของ.......:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: ทุกวันนี้.....ความประทับใจใน4G .....มันยังตรึงใจผมอยู่.....:teeth: ....ก็เลยขอ..เล่นแบบจริงจัง..ด้วยระบบ..ขับเคลื่อน 4ล้อ.......ทั้งๆที่เกือบจะ ปันใจเป็นSUBARU ..GC8...ด้วย อารมณ์อยากลองของแปลก.................ทึ่งในเสียงสูบนอน........:p ..........แต่ที่สุด..............ผมก็เข้าใจตัวเองว่า..............ผมชอบการดึงแบบรุนแรง...และ..ผมชอบความแรงแบบ..STANDARD.....:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) ตอนนี้เลย เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ที่นี้....จึงขุดกระทู้ความรู้...สําหรับ...เพื่อนๆมือใหม่......เหมือนผม มาศึกษา ดู อ่ะครับ.....:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

15. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อัพไปครับพี่ เอาไว้ได้ไป นครปฐมเมื่อไหร่ จะชวนพี่ไมค์ เข้าไปด้วยนะครับ

16. AP Group

AP Group New Member Member

38
    0
    0
    อยากนั่งแบบดึงๆบ้าง ครับ

แต่เสียงซูบารุ อย่างที่พี่ว่า มันเพราะจริงๆ

17. auma3120bo

auma3120bo New Member Member

32
    1
    0
    กระทู้ดีมีสาระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้