+++++สตูดิโอN16+++++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unknown

unknown New Member Member

34
    19
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอา อัลบั้ม ของ นัท

มา ให้ ดู

บ้าง สิ

3. Camenrider

Camenrider New Member Member

37
    7
    0
    นัทอัลบั้มนู๊ดของนัทอ่ะนะที่หนุ่มรอดูอ่ะ:D :D

4. Camenrider

37
    7
    0
    เอามาลงเพิ่มครับ:)
    1.อมีร่า 5ประตู
    2.อมีร่าใช้ลากได้ด้วยนะนั่น
    3.ไฟโปรเจคเตอร์ของอมีร่าตัวยุโรป
    4.ภายในอมีร่าสังเกตดีๆเป็นเกียร์Mซะด้วย
    5.อมีร่าในบูดาเปรสกะเจ้าของภาพชุดนี้ครับให้เครดิตเค้าด้วยอ่ะคร๊าบคนนี้ชอบและมีอมีร่าเหมือนผมเลยแต่ใช้แอคคอร์ดก้อไม่เข้าจายเหมือนกาน อิอิอิ:D

5. nongpak

nongpak Member Member

120
    21
    18
    3.ไฟโปรเจคเตอร์ของอมีร่าตัวยุโรป

อยากได้ๆ เชียงกงมีมั่งมะเนี่ยค้าบบ :D :D :D

6. unknown

34
    19
    0

ดูกันแล้วเดี๊ยวทานข้าวไม่ลงนะครับพี่แบงค์

7. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ถ้า เอา มาลง

ไอ้ เฟริส เซฟ ก่อน ใคร เพื่อน เลย

5 5 5+

8. bakipower

bakipower New Member Member

25
    2
    0
    อยากได้ทั้งไฟหน้าไฟหลังเลยอ่ะคับ หาได้ที่ไหนเนี่ย

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    สงสัย ได้ มี

บิน ไปซื้อ แน่ ๆ

10. Camenrider

37
    7
    0
    ไปยุโรปงวดนี้ติดมือมาด้วยก้อดีนะท่าน:D

11. sejuro321

sejuro321 New Member Member

63
    6
    0
    เพื่อผมด้วยด็ดีครับ :) :)

12. bakipower

25
    2
    0
    ไปซื่อค้ำโช๊คมาครับ ปรากฎว่าใส่แล้วง่องแง่ง ( ใส่เอง ) เป็นแบบปรับได้ ควรทำยังไงดีครับ

ตรงรุ่นนะคับที่ระบุไว้ for sunny neo /almera

13. Camenrider

37
    7
    0
    ขันให้ตึงครับหรือไปให้พี่ติ่งจัดห้ายก้อได้ครับ

พี่ติ่งทำด้าย แตร่ แด้ แตร่แด้

14. nongpak

120
    21
    18
    ได้มาราคาเท่าไหร่หรองับ กำลังหาอยู่พอดีเยย :D

15. sejuro321

63
    6
    0
    อยากรู้ด้วย ครับ

16. unknown

34
    19
    0
    วันนี้ไปเดิน ศรีวรจักรมา ไปถามร้านไฟโปรเจคเตอร์ ปรากฎว่าไม่มีขายนะครับ

17. sejuro321

63
    6
    0
    ดีแล้วครับที่ไม่มี ถ้ามีเดี่ยวก่อกิเลส อีก

18. bakipower

25
    2
    0
    ตอนนี้ติดแน่นแล้วครับ ซื้อที่ autobac สาธร ครับ 1500 ของ greddyX ( จิงหรอ )
    มีของเลย 2 อันผมซื้อมา1 เหลืออันนึง คือผมสั่งไว้ครับ

แต่น๊อตตัวล๊อคมันจะหนานะครับต้องไปเจียร์ออกข้างนึงให้มันบางลงสัก 3 มิล ใส่แล้วแน่นหนาแล้วครับ ไม่น่าเชื่อแค่ขันน๊อต ( ผมไปซื้อแหวนมาเพิ่มด้วยมันเลยพอดีกว่าเดิม )

เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ

ตอนแรกมันมาเป็นสีน้ำเงินนะแต่ผมพ่นดำด้าน

ใครมีร้านทำสีล้อดีๆบ้างครับเอาแบบไม่ลอก ผมอยากได้แบบเทาๆดำ แต่เงาๆ ไม่เอาอมเขียว อยากให้ออกเทา อย่างมากก็อมน้ำเงินน่ะครับ แนะนำหน่อยคร้าบ

19. bakipower

25
    2
    0
    ว่าแต่รถ almera สีขาวในรูปนี่ รถใครอ่ะครับ

มีใครขายไฟหลัง sunny บ้างมั้ย ครับ หรือใครทราบร้านขายราคาถูกๆ บ้าง ( เอาแบบไม่เท่าศูนย์น่ะครับ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2006
  20. unknown

34
    19
    0
    เอาไฟอะไรครับ อิอิอิอิ

21. bakipower

25
    2
    0
    ท่อคุณ nongpak สวยดีนะ ไปเดินเลสมารึป่าวคับ ทำมาเท่าไรอ่ะอยากเปลี่ยนท่อแย้ว ใส่ท่อไทยอยู่อ่ะ อยากได้ท่อนอก เลสทั้งเส้น แบบถูกๆ เอาเป็นหม้อแบบนั้นแหล่ะ

( เมื่อก่อนเห็นใส่ hyper ไม่ใช่หรอ )

ไฟหลังคร้าบ ... ใครขายโทรมาเบอร์ผมนะครับ 014326270 พีช

22. unknown

34
    19
    0
  23. mu_mu

mu_mu New Member Member

2
    0
    0
  24. Camenrider

37
    7
    0
    อิอิ มาเพิ่มอีกแว้ว หุหุ

25. nongpak

120
    21
    18
    ของผมเปลี่ยนปลายอย่างเดียวค้าบ ใช้ของ Nismo Calsonic ไส้ตรง 2.2 นิ้ว

(เมื่อก่อนใส่ไฮเปอร์งับแต่เบื่อแล้ว)

26. bakipower

25
    2
    0
    ไปซื้อแถวไหนมาคร้าบ ชอบเจงๆ nismo

27. betayo

betayo New Member Member

84
    15
    0

อิอิ แอบมาส่อง N16 เล่นๆ

ว่าแต่อยู๋ คณะอาราย ที่ มธ เหรอ งั๊ปๆ ปีไหนด้วย เผื่อๆเจอ เพราะไปทุกอาทิดเหมือนกัน เหอะๆ

28. betayo

betayo New Member Member

84
    15
    0

อิอิ ส่องN16อีกที เหอะๆ อยู่บานบอนเหรอ งั๊ป ว่าจะไปศึกษษเส้นทางแถวนั้นอยู๋อ่าครับ เหอะๆ ว่าจะแอบไปหลายทีแระ แต่กัวกับไม่ถูก เง้อ อิอิ ไปหาลูกสาวเจ้าพ่อแถวบางบอนซะหน่อย อ่ะจึ๊ยๆ

29. aoon

aoon New Member Member

9
    0
    0
    สุดยอดโครต แต่ละรุป

30. aoon

aoon New Member Member

9
    0
    0
    ของผมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้