ภาพบรรยากาศที่อู่เกณท์ น้าบอมไปรับรถ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ดูกันเอาเอง ....ยังอุ่น ๆ ๆอยู่เลย

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รูปรถ ที่มา รูปสุดท้าย สังเกตุให้ดี

ต้นฉบับสีรถน้าบอมเค้าเลย...........ถ่ายเกือบไม่ทัน

3. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ต่อไปรูปบรรยากาศ เตรียมอาหาร

4. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ต่อไป มี เทพ 88-89 เข้ามาร่วมด้วย แต่วันนี้ไม่ได้เอา ป๊อปส้มมา

5. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ชุดสุดท้าย......บรรยากาศเริ่มมืดแล้ว.......ต้องรีบไปแดงเดือด

6. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ว้าไม่ได้ไปเอาเสื้อให้น้า ป๊อง เลย

เศร้า

7. +-NUTtY-+

+-NUTtY-+ New Member Member

92
    2
    0
    สวยยคับบ แต่ยังขาดคิ้วไฟหน้ารึเปล่า

555+

8. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    เสียดายจัง พอดีตรงกับวันเกิดเมียพอดีเลยอ่ะ โทรไปตอนสามทุ่มเกนบอกออกไปหมดแล้ว ว๊า เซ็งก๊าบ

9. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0

เมื่อไหร่จะได้ล่ะคับ รออยู่นะเนี่ย วันนั้นก้อนึกว่าจะมา เอาเป็นว่ายังรออยู่เสมอจ้า:D

10. ท่านประธานก็บอกไปเลย ว่าเมียสำคัญที่สุด เรื่องอื่นๆ ไว้ทีหลัง ตอบแบบนี้ยังเข้าใจได้ครับบบบ .....อิอิ :D:D

11. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เออ! ถ้างั้นค่าเสื้อม่ายต้องคิดล่ะกัน FREE โทดฐานที่ม่ายไปนอกรอบ และรอเสื้อนานเกินละกันนะ.

12. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    อดเยย

งวดหน้าเอาอีก ๆๆๆๆ

13. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    ไปไม่ชวน ๆ ๆ วันเสาร์ที่ผ่านมาอ่ะป่ะคับ ... ไปธุระ แถวโชคชัย 4 ใกล้ ๆ กันเย้ยย

เสียดายจัง

14. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ต้องเข้าบอร์ด บ่อย ๆ ๆ จะได้อัพเดท

15. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    อดเลยเหมือนกัน
    พอดีจัดเลี้ยงวันเกิดกะเค้าเหมือนกัน
    และเลี้ยงฉลองชัยวันแดงเดือดด้วย
    อิอิอิ 1-4 สะใจ

16. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    ไม่ได้ไปอ่ะคับ ขอโทดที ต้องไปส่งเพื่อนที่สนามบินอ่ะคับ มานไปเรียนต่อ

ส่งเสดแล้วก้อไปนั่งดูน้องหงส์ยำ หมูแดง เอ้ยยย ผีแดง ตายคาบ้าน4-1อ่ะคับ

แฮปปี้สุดๆเลยวันนั้น อิอิอิอิ^^

17. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    โอ้ว เด็ก หงส์ เยอะนะ เนี่ย

ไป เทสรถ ซิตี้ใหม่มาก๊าบ

แล้วก็จองด้วย

แต่ไม่ต้องเสียใจไม่ใช่ผมที่จอง พาคนอื่นไปจองนะก๊าบยัง ใช้ 88 อยู่

18. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    เห็นแวบๆ

แวนแอบไปกีดรถน้าบอมข้างหลังอ่ะ

ว่าแต่ ผมไม่ได้ไปปปปปปปปปปปปปป

งอล -.-

19. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    โหน่าอิจฉา มีโต๊ะด้วย ทีน้าไปไม่เห็นมีเลย แกล้งผู้สูงอายุนี่หว่า

20. move-

move- New Member Member

3
    0
    0
    nong_acc88 มีเบอไหมอะคับ คือ ผมเป็นสมาชิกใหม่อ่าคับเพ่ อยากจะไป มิตติ้ง เล็กๆ ด้วย ประมาน ว่า แถว ดิน แดน หรือ รังสิต บางนา อะไร แบบเนี่ย อ่าคับ ผมเรียน อยุ่ ม กรุงเทพ อ่าคับ เพิงเข้าคลับ ครั้งแรก งง งง อะ คับ หาหัวข้ออะไรไม่ค่อยถูก ผม ชื่อฟิวนะ อายุ 21 ค้าบ พี่ๆ ถ้า เหน กะ ข้อความที่ผม พิมแล้ว รบ กวน พี่ ยิง มา หาผมทีนะคับ เพือมี อะไร ผมจะได้ โทรไปคุย กับ พี่ เรืองรถ ได้คับก็อยากมีพี่ที่ให้คําปรึกษาเรือง รถ อ่าครับอยุ่คนเดียวมันเหงา - -ผม เล่น เว็ปรถไม่เปนอะคับ ยังไง ยิงมาหาผมทีน้าคับพี่คับ 0850602600 ถ้าเหนข้อความผมแล้ว รบกวนยิงมาทีน้าๆๆๆ

21. move-

move- New Member Member

3
    0
    0
    คือ รถ ปี 88 พ่อผม มัน จอดไว้เฉยๆ ผมเลย เอามาขับเล่นๆ อ่าคับ เลยกะ แต่งเล่นๆ รอ เรียน จบ อ่าครับ ยังไง รบกวนพี่ๆ ช่วยกันให้คําแนะนําด้วยนะคับ ผมอยากจะไปมิตติ้งด้วยอ่าคับ อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงคับ ไม่เคยไปเลยครับ อยากไป ที่มัน อยุ่ ระแวก ระแวกนี้ อ่าคับ ก็ ดินแดน รัง สิต บางนา บางพลี อะไรแบบเนี่ย อ่าคับ หรือที่อื่นก็ได้คับที่มันไม่ไกลมากอ่าคับ กรุงเทพคับดีใจคับ ที่ ได้รู้จัก คลับ รถ คับ

22. nong_acc88

4,280
    13
    38
    แน่ใจนะ ว่าหาเบอร์ผมไม่เจอ ไม่อยากเชื่อเลย........................อยากรู้รายละเอียดอะไร เข้ามาคุยในบอร์ดนี้ได้เลยครับ ว่าจะมีมีทติ้งเมื่อไหร่...........เข้ามาบ่อย ๆ ไม่ตกข่าวแน่ครับ ..........เบอร์โทรของแต่ละท่านอยู่ที่กระทู้ของแต่ละท่านนั่นแหละครับ ลองหาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้