clip คนขับevoโดนจับ@บางแสน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย freedom+, 25 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ควรจะโดนจับไปนอนเล่นในคุกด้วยซ้ำ .....

1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    บอกได้คำเดียว ว่า เสื่อมสุดๆ พวกคุณทำผิด แล้วไม่รู้จักยอมรับผิด ใช้ถนนสาธารณะเป็นที่ประลอง สร้างความเดือดร้อนให้แก่ประชาชนใช้รถโดยท้่วไป ลองคิดต่อยอดซักหน่อย สมมุติว่าเกิดมีอุบัติเหตุขึ้นมาจะทำยังไงครับ หัดคิดซะบ้างนะ เมื่อคุณโตขึ้นแล้วคุณจะเข้าใจ ขอร้องเถอะ อย่าทำให้คนอื่นมองพวกแต่งรถอย่างเราๆ ว่าไม่ดีเลย ถ้าคิดจะประลองกันก็ในสนาม หรือไม่ก็ไปหาที่โล่งๆ ว่างๆ ที่คนไม่พลุกพล่านดีกว่าไหม จะได้ไม่เดือดร้อนคนอื่นเขา
    แต่ถึงยังไง ผมไปงานบางแสนทีไร ก็ต้องไปดูพวกนี้จริงๆ นะ แต่ยังไงก็ขอให้อยุ่ในขอบเขตหน่อยแล้วกัน ช่วยๆ กันครับ สังคมจะได้น่าอยู่

2. Horse-Man

Horse-Man New Member Member

22
    1
    0
    ทำผิดก็ยอมรับผิดครับ ใรคลิปที๋โดนๆกันก็ผิด รู้อยู่แก่ใจ ว่าทำอะไรลงไป กล้าๆหน่อยครับกล้าทำก็กล้ารับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้