Playboy The Mansion

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย feelgood, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Minku

Minku New Member Member

23
    1
    0
    ว่าจะเสริม trainer เงินม่ายหมด
    เผื่อใครๆ อยากเล่นแบบจุใจ
    จะสนใจกันป่าว
    (ถามก่อนเด๋วโดนด่า อิอิ)

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ไม่ต้องถามครับ จัดมาอย่างด่วน :D

3. Minku

23
    1
    0
    มาละครับ
    คลายซิปแล้วก็เปิด trainer ไว้
    แล้วค่อยเปิดตัวเกมนะครับ

(ไม่แน่ใจว่าใช้ได้ในทุกโหมดรึเปล่านะ แต่ผมใช้กับโหมดแบบ free play ก็ใช้ได้เลยล่ะ)

ปล. ไว้สำหรับคนที่ชอบเล่นแบบสะใจๆ นะครับ
    :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2007
    nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  4. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    จัดไป + ให้และนะครับ ว่าแต่มันเปิดยังไงอ่ะ มันไม่ใช่ .exe หนิครับ...

5. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    เมื่อไหร่จะ online น้า

6. Minku

23
    1
    0
    แก้ zip ยังอ่ะครับ
    ถ้าแก้แล้ว จะได้ไฟล์ 3 ตัวอ่ะครับ มี
    -trainer.exe
    -ptm2trn.nfo
    -gamewinners.nfo

เราก็ดับเบิ้ลคลิกที่ trainer.exe ได้เลยนะ
    จะมีกรอบดำๆ เล็กๆ ขึ้นมา นั่นล่ะ

7. nOxIeS

650
    31
    28
    อ่อ ลืมไป ไปกด IE ต้อง FIREFOX :D โทดทีครับ

8. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    เอ่อคือ โหลดมาแล้วมันUnzipไมได้อะคับ ตัวโกงกะpatchอะ
    แล้วมันเล่นยังไงอะคับ งงๆ

9. nOxIeS

650
    31
    28
  10. ket

ket Guest

0
    0
    0
    ไครรู้ช่วยทีค่ะ

เวลาตอนเล่นอะ พอตอนกดถ่ายรูป(f3)ลงหนังสือที่ไร เกมมันจาดับเองอะ มีตัวแก้ bug ไหมอะ ช่วยดูไห้ทีนะ

11. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    มีที่ไหน สอนเล่นบ้างครับ เผื่อจะได้กลับมาเล่นใหม่ รอให้มีบทสรุปก็ไม่มีขายซะที..........

12. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0
    โหลดนานมากๆๆ

13. เจ49

เจ49 Guest

0
    0
    0
    Playboy the masion 1

เพิ่งได้เกมส์มาใหม่ เล่นไม่เป็นเลย มั่วสุด ๆ จัดปาร์ตี้และก็คุยกับสาว ๆ ได้อย่างเดียวเอง รบกวนผู้ที่เล่นเก่ง ๆ ช่วยแนะนำวิธีการเล่น หรือแนะนำหนังสือเกม หรือบทสรุปด้วยนะคร๊าบ

14. gug_g

gug_g New Member Member

5
    0
    0
    โหลดไม่ได้อะ

15. nOxIeS

650
    31
    28
    ไว้ผมจะเอา link ใหม่มาให้นะของเก่ามันตายไปนานแล้วอ่ะ :D

16. nOxIeS

650
    31
    28
  17. unzip ไม่ได้ครับ

link ล่าสุดนี่ โหลดแล้ว extract ไม่ได้อ่ะครับ มันฟ้อง error ง่ะ..

ช่วยลงใหม่หน่อยนะคร๊าบบบ

18. nOxIeS

650
    31
    28
    โหลดแล้วกระตุกป่าวคับ ผมไม่มีปัญหาไรนี่นา

19. keet

keet Guest

0
    0
    0
    ลงได้แล้วแต่เล่นไม่ได้ครับ

file .exe ลิงค์มันเข้าไม่ได้แล้วอ่ะ ใครมีช่วยอีเมลมาได้มั้ยครับ [email protected]
    แต่ผมลองลงดูโดย.exe หามาเอง ก็ลงได้ครับ แต่ตอนเข้าไปเล่นมันไม่ได้
    เหมือนจะติดตรง Register ทาง อินเตอร์เน็ต
    อ้อ แล้วก็มี หน้าwebsite ที่ให้บอกที่โหลดแล้วก็เมล์ที่โหลดด้วย ทำงัยดี ถึงจะเล่นได้ ช่วยหน่อยนะครับ

20. nOxIeS

650
    31
    28
    กลับบ้านก่อนจะลองเชคให้นะครับ

21. keet

keet Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อ้อ ลืมบอกไปครับ ว่าผมลองFull veersion ที่มี 3files = 1.bin + 2.bin +.exe ครับ งัยก็ขอบคูณนะครับ คูณ noXles

22. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    มาช้าไปอ่ะครับ Link หมดอายุ มีใหม่ไหมครับ

23. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    ฮ่อเข้าผิดหน้าน่ะครับ กำลังโหลดอยู่อิอิ ขอโทษนะครับ

24. el2ion

el2ion New Member Member

2
    0
    0
    เออ....ช่วยกรุณาลงLinkให้อีกทีได้ไหมอ่ะคับ อยากโหลดไปเล่นอ่ะคับ

25. JANN

JANN Guest

0
    0
    0
    กรุณา ช่วยลงใ้ห้ผมอีกทีนะครับ ผมมาไม่ทันครับ

นะครับอยากเล่นมากๆครับ [email protected]

26. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    ขอด้วยคับ ttoonn_e36@hotmail,com

27. nOxIeS

650
    31
    28
  28. el2ion

el2ion New Member Member

2
    0
    0
    :p ขอบคุณคับ มีอะไรจาโพสถามอีกนะครับ คงต้องรบกวนกันอีกหน่อยนะคับ

29. Junn

Junn Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับ

ถ้าเป็นไปได้คือผมอยากได้เกมส์เพิ่มอีกอะครับ ถ้ามีช่วยโพสให้ผมหน่อยครับ
    sim city 3000
    7 sins
    The Sim 8 in 1 หลานๆอยากเล่นคับ

30. nOxIeS

650
    31
    28
    ช่วยกันกดปุ่ม [​IMG] เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่กันด้วยนะครับ :D

มีโหลดตามบิทนะครับ ลองหาเอา :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้