ลงรูปไม่เป็น : เข้ามาดูวิธีลงรูป(สำหรับคนที่ไม่ถนัด)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย BD 25 Tซ่านิดๆ, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ........แจ๋วเลย น้องเอ....เก่ง จัง...

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบคุณค่ะพี่ลี่ อัพๆ สำหรับคนที่ยังไม่ถนัดนะ

ดู ตัวอย่างหน้า 1 นะ

3. my aim

my aim New Member Member

10
    0
    0
    แหล่มเลย ระเอียดยิกกกก เลย

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพค่ะ

5. ขอบคุณครับได้ความรู้มากมาย

6. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อ้าวอัพไป

7. free_9999

free_9999 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณคับ

8. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ช่วยup...เผื่อเพื่อนที่ลงรูปไม่เป็นคับ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพปายย

10. คนไทยใจดีจัง อิอิอิ

11. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    กระจ่าง แล้วทำรูปขวามือให้เล็กลงทำไงอ่ะ

12. jory

197
    2
    0
    เอ A หมาน่ารักกว่าน้องอีกนะเนี่ย....................................ฮ่าฮ่าฮ่า5555

13. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รูปตรงขวามือ ตรงไหน อ่าส์

ใน แผงควบคุม ส่วนตัวหรอ หรือ รูปในข้อมูลส่วนตัว อ่ะ

ขอรายละเอียดหน่อย อะ ไม่เก๊ท อิอิ

5555 เด๋วกัดเลยนิ่ อิอิ

ปล. ตา ต่อ รางวัล ของเพื่อนนาย อะ เราเก็บไว้ จะ ครบปีแล้วนะ อิอิ ไม่มารับซะที
    เรา มาเรียนทุกวันนะ เว้นวันเสาร์วันเดียว พรุ่งนี้ วันศุกร์ เราเรียนเช้า มารับไปก้อด้าย
    รถเรา มันจารกแล้วอ่ะ 5555
    :D

14. piayapong038

piayapong038 New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณคับ

15. jory

197
    2
    0
    เราไม่เจอเอเลย วันนั้นเจอเรียกก็ไม่เห็นขับรถเลยไปซะงั้น

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    กำ ทีหลัง วิ่งตามมาเลย เอ มองไม่เห็นอะดิ ต่อ 5555+

แล้วไง๋ ไม่โทรเรียกเล่า เบอร์โทรก้อมี อิอิ
    :D

17. jory

197
    2
    0
    เรามีเรียนวันอังคารเด๋วเราโทรเรียกก็แล้วกัน ปล ขอบคุณที่เก็บไว้ให้ดีไม่ลงถังขยะไปซะก่อน.....หุหุหุหุหุหุหุ...........

18. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    อัปๆๆๆๆๆ ครับๆๆๆๆๆ เผื่อใครยังไม่เป็นจะได้เป็นไวๆ รอดูรูปสวยๆด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้