คิดถึง เมื่อไหร่มีตติ้งอีกครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย tha79, 23 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    พี่เอก ผมได้ข่าวมาจากพี่ดอนว่า ไม่ยอมกลับบ้านเลยทีเดียวเพื่องานนี้ โดยเฉพาะ...อิอิ

บอมบ์แมน บาวแดง...

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ผมเคยคุยเรื่องมิตติ้งที่ตรงกันกับปิ่นแล้ว เค้าบอกว่า มาได้ๆ และผมบอกว่าให้เผื่อที่จอดรถสักยี่สิบคันครับ ผมคิดว่าถ้าไปก็ให้เร็วครับ ใครไปช้า ไม่มีที่จอดชัวร์

3. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    พี่ดอน ตื่นแล้วหรอครับ...อิอิ

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    พี่ฐา จขกท. ว่าพรือ คับ

5. DON_SF

636
    0
    0
    ผมตื่นเสมอนะครับ olo คริคริ

6. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ขอโทษทีครับ
    เพิ่งกลับจาก จ.น่าน ไปงานแต่งเพื่อนมา แล้วก็งานยุ่งมากช่วงปลายปี
    เอาสิครับ เรื่องสถานที่ เห็นว่ายังงัยล่ะครับ

7. DON_SF

636
    0
    0
    เจ้าของสถานที่เค้าบอกมาว่าพร้อม ผมบอกไปยี่สิบคัน ^^

เจอกันที่ร้านน่ะครับ...ว่าจะไปดู F1ที่ราชดำเนินก่อน แล้วถึงจะไปครับ

8. DON_SF

636
    0
    0
    เจ้าของสถานที่เค้าบอกมาว่าพร้อม ผมบอกไปยี่สิบคัน ^^

เจอกันที่ร้านน่ะครับ...ว่าจะไปดู F1ที่ราชดำเนินก่อน แล้วถึงจะไปครับ

9. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ใครไปลงชื่อด่วน

10. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    "ด่วน" คริๆๆ

11. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ด่วน นัมเบอร์ทู...อิอิ

ปล. ไม่ต้องห่วงเรื่อง เพื่อน VCT นะครับ คนไปไม่เยอะแน่นอนครับ เพราะเท่าที่ลงชื่อไว้ที่เว็บนู้ ไม่ถึง สิบคนนะครับ...อิอิ

12. tha79

737
    0
    0
    ไปครับ แต่ขอดูพ่อมาร์กก่อน

13. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ไปๆคับ แต่ขอคุยกับ ภรรยา ก่อนน่ะ

14. puk133

puk133 New Member Member

35
    0
    0
    ไปครับ แต่ดู สตางค์ ก่อน

15. DON_SF

636
    0
    0
    ในเมื่อเป็นมิตติ้งส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

ทำไมเราไม่นำเงินที่เรากินแล้วเหลือมาสังสรรค์กันครับ เพราะเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้อะไรครับ ถือว่าเป็นการคืนทุนที่เราเก็บๆไว้อ่ะครับ

อันนี้ผมแค่ออกความคิดเห็นน่ะครับ กลัวเงินที่เก็บจะบูดครับผม ^^

อีกอย่างทุกคนก็ต้องเสียตังเติมแก๊ส เติมน้ำมัน กันมาแล้ว มื้อนี้ก็น่าจะกินฟรีกันไปสักมื้อเพื่อฉลองครับ

ปล.ผมหมายถึงแค่บางส่วนน่ะครับ ไม่ใช่ว่าจะให้ใช้ให้หมดอ่าครับ

16. DON_SF

636
    0
    0
    รายชื่อคนไป
    1.พี่เอก
    2.ตาบอม
    3.พี่ฐา
    4.พี่ปุ๊ก
    5.พี่โจ๊ะ
    6.ดอน
    7.พี่เด่น ไปมั้ย
    8.พี่กุน ไปมั้ย
    9.พี่โบ็ท มาป่าว
    10พี่กอล์ฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2010
  17. korakit2000

korakit2000 New Member Member

6
    0
    0
    ถ้าเป็นคืนนี้ว่างครับ.. ไปด้วยครับ..
    หลังจากนี้คิวเต็มถึงปีหน้าครับ..

แล้วตกลงที่ไหนหละครับ...

18. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    เจอกันร้านออกัสเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ เลียบถนนเกษตร นวมินทร์ (ตรงข้าม รร อนุบาล เลิศหล้าครับ) ที่จอดรถเพียบ เจ้าของร้านเคลียร์ สน. ไว้ให้เราแล้วครับ...อิอิ

19. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    จะออกเดินทางแล้วนะครับ เดี๋ยวพบกันคร้าบบบบบบบบบบ...

20. tha79

737
    0
    0
    ถึงบ้านเรียบร้อยตั้งแต่เวลา ๒๒.๔๐ น.
    ขอให้สมาชิกเดินทางกลับบ้านโดยปลอดภัย ปราศจากด่าน L กอ ฮอ นะคร้าบ

21. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    กลับถึงบ้านแล้วคับ 02.00 น. เป๊ะๆ เมาไม่เท่าไหร่ แต่ง่วงมากๆ คับ วันนี้ พวกเรา กินเบียร์ ทำลายสถิติ เลย 24 ขวด เป็ปซี่ 19 ขวด หุหุ

22. korakit2000

korakit2000 New Member Member

6
    0
    0

ขอโทษ พี่ ๆ เพื่อน ด้วยครับ... ที่ไม่ได้ไปครับ

พอดีรถหม้อน้ำรั่ว.. ถึงขณะนี้ก้ยังหาของ second hand เปลี่ยนไม่ได้..

สงสังต้อง hand made ในประเทศเอาครับ...

23. DON_SF

636
    0
    0
    ถึงบ้านนานแล้ว แต่ใจอยู่ที่ร้านอ่ะพี่ ทำไง ^^

24. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ดูแล้วน้องเขา จะเป็นคนเรียบร้อยนะ ดูจาก รูปร่าง มองกี่ทีก็ดูเรียบไปหมด 555

25. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ให้พี่ดอน พาไปยันฮี เสริมพาร์ทใหม่ หน้าหลัง ก็ โอเคแล้วครับพี่เอก...อิอิ

บอมบ์มแมน บาวแดง...

26. tha79

737
    0
    0
    ปรึกษาน้องปอยก็ได้ครับ

27. DON_SF

636
    0
    0
    ดูแต่ล่ะคนพูด ถ้าน้องเค้ามาได้ยินจะเสียใจน่ะพี่ ผมคงต้องไปปลอบซะและ อิอิ

ปล.เป็กผมอ่า ระนาบ x-y ไม่ต้องมีมิติ ของแบบนี้อยู่ที่คนปั้นครับ หุหุ

28. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    อ๋อหรอ พี่ดอนนนนนนนนนนนนนนนนน...อิอิ

ปล. จัดให้พี่ดอนเอาไปดีไซน์ก่อนนะ จะปั้นแบบไหนก็ตามใจ...อิอิ

29. DON_SF

636
    0
    0
    จะทำร้ายจิตใจผมไปไหน เอารูปน้องเค้ามาโพสเนี่ย แค่เมื่อคืนผมก็นอนไม่หลับแล้วน้าตาบอมมมมม

30. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ตาบอมบ์ ลำเอียงถ่ายแต่น้องแหม่ม สาวในชุดออฟฟิต ไม่ถ่ายไว้บ้างเลยหรือ หึหึหึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้