รถจดประกอบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JAZZza, 22 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    กลัวว่าหลังหมดเวลาปล่อยผีจะตามมาจับกวาดกัดรึเปล่าอะสิ

2. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    อันนี้จริงเลยครับ ผมเคยฝึกงานที่กรมศุล อยู่พักนึง สงสัยว่า มี ferrari โดนยึดมาคันนึง แม่งรื้อเกือบหมดเลย ผมก็ถามว่ามันมาขนาดนี้จะประมูลได้หรอคับ พี่ที่เข้าอยู่มานาเข้าก็บอกว่า ไอ้ที่รื้อ

เนีย มันเอาไว้กันไม่ให้ใครอยากเอา(หมายถึงอยากได้รถมัน) พอถึงวันที่ประมูล เจ้าของรถ มันก็จะมาประมูลเอง เพราะ อะไหลทั้งหมด อยู่ ที่บ้าน มันหมด ประมาณนั้น มันคงไม่คุ้มสำหรับใครที่

อยากจะเอาไปใส่อะไหลเพิ่มประมาณนั้นนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้