สมาชิกในที่นี้ มีใครอยู่แถวไหนบ้างคะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย redmotor, 21 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. redmotor

redmotor New Member Member

182
    0
    0
    อ่ะแหน่ะ

มิช่ายหาแนวร่วม แต่หาเพื่อน คนรู้จักไว้บ้างอ่ะ ได้ไปไหนตามเขาทันซะทีอ่ะคร้า

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    กำแพงเพชรครับ อ.ทรายทองวัฒนา ผ่านมาเที่ยวเหนือแวะกินน้ำกินท่าได้จ้า

3. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    อยู่อย่างเหงาๆ

v

v

v

v

v

อยู่เกษตรนวมินทร์

เรียน แถว ตลิ่งชัน , แจ้งวัฒนะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เจี๊ยบคะ กม 6543 b14 สีน้ำตาล ท้ายยาวสีดำจ้า ^_______^

4. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    กอฟอยู่แถว บางบัวทอง ค๊าฟ พี่ตุ๊กตา งิงิ ^ ^

5. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    มีคนอยู่แถวบางบัวทองด้วยหรอเนี้ย...อยู่ตรงช่วงไหนครับ 555+

6. is00269

is00269 New Member Member

49
    0
    0
    หวัดดีคร้าบบบบ อยู่บางพลี ใครอยู่แถวนี้/ใกล้เคียง พบเจอทักทายกันบ้างนะคร้าบบบบ

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เย้ยยยยย ไวไปเปล่า ลองเช็คปั้มติ๊กด้วยเด้อ

ผมอยู่วงศ์สว่าง บ้านอยู่เมืองกาญจน์
    วิ่งไปวิ่งมาบนทางด่วนครับ ขับไปทำงานทุกวันยังกะรถใหม่เลย

8. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    คิดว่าหัวฉีดอ่ะพี่ อาการเดิมเป๊ะ..สงสัย ผมขับน้ำมันน้อยไปแหงๆ 300โซฮอล เดือนกว่าๆ แบบ เมื่อวานอาการเริ่มหนัก ถอยหลังดับ เดินเบา ไม่เรียบ กลิ่นน้ำมัน ฉุน ออกทางท่อไอเสีย เปิดแอร์รอบวูบ
    แต่ยังวิ่งรอบสูงได้เนียนดีอยู่

เดี๋ยวหลังปีใหม่ เข้าทำงานที่ใหม่ จะโทรหานะครับพี่ตั๋น กลับไปทำงาน กาฬสินธุ์ บ้านแม่ แม่ เอาเข้า อบต. ที่บ้านแล้ว ที่ สระบุรี ยื่นลาออก 2 อาทิตย์ก่อน ช่วงนี้ เคลียร์แบบเครื่องจักรที่ค้างๆอยู่ หลังปีใหม่ ขนของแล้ว...

อยู่ สระบุรี มา ปีที่ 8 ย่าง ปีที่ 9 แต่ก่อน อยู่ สมุทรปราการ...จากบ้านมา 10 ปี คิดถึง....
    ที่จริงไม่อยากไปเท่าไหร่ พอดี เบื่อบรรยากาศที่ทำงาน รุ่นน้องเข้าใหม่กวนตริน ปีนเกลียว คนเก่าก็เอาแต่จ๊อบนอก ไม่สนงานใน และแม่ก็ บอกให้กลับทุกปี แล้ว จากนี้ไป อีกไม่ถึง 5 ปี แม่จะเกษียร เลยต้องกลับไป สร้างรากฐาน เพื่อดูแลแม่หลังเกษียร ครับ

ปล..ขอรบกวน พื้นที่กระทู้ของ เจ้าของกระทู้นะครับ แหะๆ....

9. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    นุ๊กค้าบบ อยู่แถวๆตลิ่งชัน ปากซอยใหญ่เป็น สายใต้ใหม่ใหม่ อ่ะค้าบ

10. M_B14

M_B14 New Member Member

196
    78
    0
    อยู่บางบัวทองเหมือนกัน หวัดดีค๊าบ

11. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    หลากหลายสถานที่ ผมทำงานแถวบางพลีนะ ติดกับเชียงกง

12. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    ต๊ะครับ
    บ้าน อยู่ นวมินทร์
    เรียน อยู่ คลอง6
    แฟน อยู่ รามอินทรา
    กิ๊ก อยู่ พระราม7

13. newvenice

newvenice New Member Member

141
    5
    0
    อยู่ศูนย์ราชการ หลักสี่ จ้า วิ่งเส้นแจ้งวัฒนะทุกวัน รถเดิมๆ สีเทา มีติ๊กเกอร์ต่ายน้อยplayboy ถ้าเจอทักได้คับ สอยตูดได้เลย อยากเครมกันชนหลังพอดีครับ

14. nismo B-14

nismo B-14 Member Member

106
    17
    18
    อยู่รังสิตครับ แถวเซียร์
    วิ่งวิภาวดีแทบทุกวัน
    เพราะเรียนแถวดินแดงครับ

15. redmotor

redmotor New Member Member

182
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักด้วยจ้า

หูยรอคนชนตูดเหมือนกัน อิอิ อยู่แถวเดียวกันว่างเมือไหร่แวะมาเจอกันได้นะจ๊ะ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้